જેસપ્રીત બુમરાહ ટીમમાં નઈ હોય તો કોઈ ફર્ક નથી પડતો, આ ખેલાડીના આવા નિવેદનથી લોકો ચોંકી ગયા

જેસપ્રીત બુમરાહ ટીમમાં નઈ હોય તો કોઈ ફર્ક નથી પડતો, આ ખેલાડીના આવા નિવેદનથી લોકો ચોંકી ગયા

ઇન્ડ વિ એયુએસ, 1 લી વનડે: ટીમ ઇન્ડિયા સ્ટાર ફાસ્ટ બોલર જસપ્રિટ બુમરાહ ઈજાને કારણે ગયા વર્ષે સપ્ટેમ્બરથી ક્રિકેટ ક્ષેત્રથી દૂર છે. જસપ્રિટ બુમરાહ પાછળની શસ્ત્રક્રિયા પછી પુન recover પ્રાપ્ત થવા માટે ઓછામાં ઓછા 6 મહિનાનો સમય લેશે. આ વર્ષે 2023 વર્લ્ડ કપ October ક્ટોબર-નવેમ્બરમાં ભારતના યજમાન માટે રમવાનો છે. જસપ્રિટ બુમરાહ: ટીમ ઇન્ડિયા સ્ટાર ફાસ્ટ બોલર જસપ્રિટ બુમરાહ ઇજાને કારણે ગયા વર્ષે સપ્ટેમ્બરથી ક્રિકેટ ક્ષેત્રથી દૂર છે. જસપ્રિટ બુમરાહ પાછળની શસ્ત્રક્રિયા પછી પુન recover પ્રાપ્ત થવા માટે ઓછામાં ઓછા 6 મહિનાનો સમય લેશે. આ વર્ષે 2023 વર્લ્ડ કપ October ક્ટોબર-નવેમ્બરમાં ભારતના યજમાન માટે રમવાનો છે. આવી સ્થિતિમાં, 2023 વર્લ્ડ કપ માટે જસપ્રીત બુમરાહની સંપૂર્ણ તંદુરસ્તી મેળવવી મુશ્કેલ છે. તે જ સમયે, 6 મહિનાના સૂચવેલા સમયથી તે અનુમાન લગાવી શકાય છે કે બુમરાહ ઓગસ્ટ સુધી જાળીમાં ભાગ લઈ શકે છે. સપ્ટેમ્બરમાં 2023 એશિયા કપ શરૂ થતાં, તે કોઈ પણ સંજોગોમાં ટૂર્નામેન્ટમાં ભાગ લઈ શકશે નહીં.

જસપ્રીત બુમરાહ ન રાખવાનો વાંધો નથી?
બધા -રાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાએ એક નિવેદનમાં જસપ્રીત બુમરાહ વિશે ગભરાટ પેદા કર્યો છે. હાર્દિક પંડ્યાના જણાવ્યા અનુસાર, જસપ્રીત બુમરાહની ગેરહાજરી ટીમ ભારતને કોઈ ફરક નથી લાવી રહી. મુંબઇમાં Australia સ્ટ્રેલિયા સામેની પ્રથમ વનડે પહેલા, હાર્દિક પંડ્યાએ પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં જસપ્રિત બુમરાહ પર આઘાતજનક નિવેદન આપતાં કહ્યું હતું કે, “પ્રામાણિકપણે કહીએ તો, ટીમ ઇન્ડિયાને જેસી (જસપ્રીત બુમરાહ) ન રાખવામાં કોઈ સમસ્યા નથી.”

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીએ તેની ટિપ્પણીથી દરેકને આશ્ચર્યચકિત કર્યું
હાર્દિક પંડ્યાએ પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં જણાવ્યું હતું કે, ‘જાસી (જસપ્રિટ બુમરાહ) થોડા સમય માટે ટીમ ઇન્ડિયા સાથે નથી, તેમ છતાં અમારો બોલિંગ વિભાગ સારી ભૂમિકા ભજવી રહ્યો છે. અમારા બધા બોલરો હવે અનુભવી છે. જસપ્રિત બુમરાહ તાજેતરમાં ન્યુઝીલેન્ડમાં બેક સર્જરી કરાવી હતી. તેમનું લક્ષ્ય વર્લ્ડ કપમાં પાછા ફરવાનું છે. પંડ્યાએ કહ્યું, ‘જસી (જસપ્રિત બુમરાહ) ની હાજરી એક મોટો તફાવત બનાવે છે, પરંતુ પ્રામાણિકપણે, આપણે તેના વિશે ખૂબ ચિંતિત નથી કારણ કે જેસી (જસપ્રીત બુમરાહ) ની ભૂમિકા લેનારા ખેલાડીઓ, મને વિશ્વાસ છે કે તેઓ સારું પ્રદર્શન કરશે .

તબીબી ટીમ સાફ થઈ
ચાલો આપણે જાણીએ કે તાજેતરમાં બીસીસીઆઈ મેડિકલ ટીમે સ્પષ્ટ કર્યું છે કે 2023 વર્લ્ડ કપ માટે જસપ્રીત બુમરાહને સંપૂર્ણ રીતે ફિટ કરવાની યોજના પણ છે. ભારતના ફાસ્ટ બોલર જસપ્રિટ બુમરાહની બેક સર્જરી ન્યુઝીલેન્ડમાં સફળ રહી છે અને હવે તે આ વર્ષે ઓક્ટોબર-નવેમ્બરમાં ઘરે રમવામાં આવેલા પુરુષો વનડે વર્લ્ડ કપ માટે ફિટ થઈ શકે છે. ઇએસપીએન ક્રિકિંફોના એક અહેવાલ મુજબ, જસપ્રીત બુમરાહ માર્ચના અંત સુધીમાં ન્યુઝીલેન્ડમાં રહેવાની ધારણા છે અને ઓગસ્ટથી જ બોલિંગ શરૂ કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *