હાર્દિક પંડયા કેપ્ટન બનતા જ આ ખેલાડીને અચાનક જ બહાર કર્યો

હાર્દિક પંડયા કેપ્ટન બનતા જ આ ખેલાડીને અચાનક જ બહાર કર્યો

IND VS AUS 1 લી વનડે: Australia સ્ટ્રેલિયા સામેની વનડે સિરીઝની પ્રથમ મેચ વાનખેડે સ્ટેડિયમ ખાતે રમવામાં આવશે. આ મેચમાં, ટીમ ઈન્ડિયાના સમૃદ્ધ ખેલાડીને તક મેળવવી મુશ્કેલ લાગે છે. IND VS AUS 1 લી વનડે મેચ: ભારત અને Australia સ્ટ્રેલિયા વચ્ચેની વનડે સિરીઝની પ્રથમ મેચ (IND VS AUS) આજે (17 માર્ચ) મુંબઇના વાનખેડે સ્ટેડિયમ ખાતે રમવામાં આવશે. આ મેચમાં, રોહિત શર્મા (રોહિત શર્મા) ની ગેરહાજરીમાં, બધા -રાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા ટીમને આદેશ આપશે. વનડે ફોર્મેટમાં આ પહેલીવાર હશે જ્યારે હાર્દિક પંડ્યા (હાર્દિક પંડ્યા) ને કપ્તાન જોવામાં આવશે. તેની કેપ્ટનશીપ એકેને બેટ્સમેનને રમતા 11 માં સ્થાન મેળવવાનું મુશ્કેલ લાગે છે.

આ ખેલાડીઓ 11 રમીને બહાર આવશે!
હાર્દિક પંડ્યાએ મેચ પહેલા સ્પષ્ટ કરી દીધું છે કે ઇશાન કિશન (ઇશાન કિશન) અને શુબમેન ગિલ રોહિત શર્માની ગેરહાજરીમાં ઇનિંગ્સ શરૂ કરશે. આવી સ્થિતિમાં, ધકડ બેટ્સમેન કેએલ રાહુલને 11 રમીને બેસવું પડી શકે છે. ઇશાન કિશન વિકેટકીપિંગ પણ કરી શકે છે, જેના કારણે કેએલ રાહુલને ટીમમાં સ્થાન શોધવાનું મુશ્કેલ લાગે છે.

પર્ણ પણ પરીક્ષણ શ્રેણીમાંથી કાપવામાં આવ્યું હતું
કેએલ રાહુલ હાલમાં ખૂબ નબળા સ્વરૂપ સાથે સંઘર્ષ કરી રહ્યો છે. તાજેતરમાં, ટીમ ઈન્ડિયાએ Australia સ્ટ્રેલિયા સામે 4 -મેચ ટેસ્ટ સિરીઝ રમી હતી. તેણે Australia સ્ટ્રેલિયા સામેની પ્રથમ બે ટેસ્ટ મેચની ત્રણ ઇનિંગ્સમાં 20, 17 અને 1 રન બનાવ્યા. આ નબળા પ્રદર્શન પછી, કેએલ રાહુલને 11 રમીને બહાર નીકળવાનો રસ્તો બતાવવામાં આવ્યો. કે.એલ. રાહુલ હવે વનડે શ્રેણીમાં બેંચ પર બેસવાનો ભય છે.

વનડે શ્રેણી માટે ટીમ ભારત:
રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), શુબમેન ગિલ, વિરાટ કોહલી, શ્રેયસ yer યર, સૂર્યકુમાર યાદવ, કે.એલ. રાહુલ, ઇશાન કિશન (વિકેટકીપર), હાર્દિક પંડ્યા (વાઇસ -કેપ્ટેન), રવિંદરા જાડેજા, કુલદીપ યદા, શહલ, શહાલ, શહલ, યુઝાવન, શહલ, શહલ, શહાલ, મોહમ્મદ સિરાજ, ઉમરલ મલિક, શાર્ડુલ ઠાકુર, અક્ષર પટેલ, જયદેવ ઉનાદકટ.

વનડે શ્રેણી માટે Australia સ્ટ્રેલિયા ટીમ:
સ્ટીવ સ્મિથ (કેપ્ટન), સીન એબોટ, એશ્ટન એગર, એલેક્સ કેરી, નાથન એલિસ, કેમેરોન ગ્રીન, ટ્રેવિસ હેડ, જોશ ઇગ્લિસ, મર્નાસ લેબોસિગને, મિશેલ માર્શ, ગ્લેન મેક્સવેલ, મિશેલ સ્ટાર્ક, માર્કસ સ્ટોનિસ, ડેવિડ વોર્નર, એડમ જામ્પા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *