રિષભ પંતના અકસ્માત પછીનો આ વિડીયો જોઈને લોકોને ખુશી મળી, જુઓ આ વિડીયો

રિષભ પંતના અકસ્માત પછીનો આ વિડીયો જોઈને લોકોને ખુશી મળી, જુઓ આ વિડીયો

રિષભ પંતઃ ભારતીય ક્રિકેટના વિકેટ કીપર બેટ્સમેન રિષભ પંત લાંબા સમયથી રાષ્ટ્રીય ક્રિકેટ ટીમમાંથી બહાર છે. પંત આ સમયે ઘરે છે. 2022માં થયેલા ભયાનક કાર અકસ્માત બાદ તે હવે સ્વસ્થ થઈ રહ્યો છે. રિષભ પંત વિડીયો: 2023 ની શરૂઆત ઋષભ પંત માટે ખૂબ જ ડરામણી રીતે થઈ છે. વર્ષની શરૂઆત પહેલા જ તેની પાસે એવો ભયંકર અકસ્માત થયો હતો કે તે લાંબા સમયથી ક્રિકેટથી દૂર છે. જો કે તેની ઈજા ધીરે ધીરે ઠીક થઈ રહી છે. તે પોતાના સ્વાસ્થ્ય વિશે અપડેટ્સ આપતો રહે છે. દરમિયાન, પંતે તેના સોશિયલ મીડિયા પર એવો વીડિયો પોસ્ટ કર્યો કે કેટલાક ચાહકો ભાવુક થઈ ગયા જ્યારે ઘણા ચાહકોએ તેના ઝડપી સ્વસ્થ થવાની પ્રાર્થના કરી.

પંતે વીડિયો શેર કર્યો છે
ક્રિકેટર ઋષભ પંતે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે જેમાં તે ક્રૉચની મદદથી સ્વિમિંગ પૂલમાં ચાલતો જોવા મળી રહ્યો છે. તેણે આ વીડિયોમાં ખૂબ જ ઈમોશનલ કેપ્શન પણ લખ્યું છે. તેણે લખ્યું – નાના, મોટા અને વચ્ચેની દરેક વસ્તુ માટે આભાર. આ વીડિયોમાં તેને થયેલી ગંભીર ઈજાના નિશાન સ્પષ્ટ જોઈ શકાય છે, જેને જોઈને દરેકની આત્મા કંપી જશે. તેમની આ પોસ્ટને 10 લાખથી વધુ લોકોએ લાઈક કરી છે. ફેન્સ કોમેન્ટમાં લખીને તેના મેદાનમાં પરત ફરવા માટે પ્રાર્થના કરી રહ્યા છે.

એક ભયંકર અકસ્માત થયો
25 વર્ષીય રિષભ પંત 30 ડિસેમ્બરની સવારે પોતાની માતાને મળવા દિલ્હીથી રૂરકી જઈ રહ્યો હતો. ત્યારે તેમની કાર ડિવાઈડર સાથે અથડાઈ હતી. આ પછી હરિયાણા રોડવેઝના બસ ડ્રાઈવર અને કંડક્ટર પંતને કારમાંથી બહાર કાઢીને હોસ્પિટલ લઈ ગયા. પંત કારમાંથી બહાર નીકળ્યા કે તરત જ તેમાં આગ લાગી ગઈ. આ પછી તેની સારવાર કરવામાં આવી હતી. જો કે, તે હાલમાં તેના ઘરે છે અને તે સ્વસ્થ થઈ રહ્યો છે.

પંત ભારત માટે ત્રણેય ફોર્મેટ રમી ચૂક્યો છે
રિષભ પંત ટીમ ઈન્ડિયા માટે ત્રણેય ફોર્મેટમાં ક્રિકેટ રમ્યો છે. તે વિસ્ફોટક બેટિંગમાં નિષ્ણાત ખેલાડી છે અને ક્રિઝ પર પગ મૂકતાની સાથે જ આક્રમક બેટિંગ માટે પ્રખ્યાત છે. તેણે એકલા હાથે ભારતીય ટીમને ઓસ્ટ્રેલિયામાં સિરીઝ જીતી હતી. પંતે ભારત માટે 33 ટેસ્ટ મેચ, 30 વનડે અને 66 ટી20 મેચ રમી છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *