ટીમમાં વાપસી કરશે આ ઘાતક ખેલાડી, નામ સાંભળતા જ ધ્રૂજવા લાગે છે ખેલાડીઓના પગ!

ટીમમાં વાપસી કરશે આ ઘાતક ખેલાડી, નામ સાંભળતા જ ધ્રૂજવા લાગે છે ખેલાડીઓના પગ!

ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે ટેસ્ટ શ્રેણીની બીજી મેચ 17 ફેબ્રુઆરીથી દિલ્હીના અરુણ જેટલી સ્ટેડિયમમાં રમાશે. ટીમ ઈન્ડિયા 4 મેચની શ્રેણીમાં 1-0થી આગળ છે. તેણે નાગપુરમાં રમાયેલી પ્રથમ મેચ જીતી હતી. ટીમ ઈન્ડિયા શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહી છે અને તેણે ફરી એકવાર ઓસ્ટ્રેલિયાને ચાટવાની તૈયારી કરી લીધી છે.

ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે ટેસ્ટ શ્રેણીની બીજી મેચ 17 ફેબ્રુઆરીથી દિલ્હીના અરુણ જેટલી સ્ટેડિયમમાં રમાશે. ટીમ ઈન્ડિયા 4 મેચની શ્રેણીમાં 1-0થી આગળ છે. તેણે નાગપુરમાં રમાયેલી પ્રથમ મેચ જીતી હતી. ટીમ ઈન્ડિયા શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહી છે અને તેણે ફરી એકવાર ઓસ્ટ્રેલિયાને ચાટવાની તૈયારી કરી લીધી છે. જો કે બીજી મેચ પહેલા ઓસ્ટ્રેલિયન ટીમ માટે સારા સમાચાર છે.

આ ખેલાડીઓ ટીમમાં વાપસી કરવા તૈયાર છે

ઓસ્ટ્રેલિયાના ઝડપી બોલર મિચેલ સ્ટાર્કને આશા છે કે તે બોર્ડર-ગાવસ્કર ટ્રોફી શ્રેણીની બીજી ટેસ્ટમાં રમી શકે છે. ભલે તે સંપૂર્ણપણે ફિટ ન હોય, જેમ તે ઇચ્છે છે. સ્ટાર્ક આંગળીની ઈજાને કારણે શ્રેણીની પ્રથમ મેચમાં રમી શક્યો ન હતો, જે તેણે ગયા વર્ષે ડિસેમ્બરમાં દક્ષિણ આફ્રિકા સામે ફિલ્ડિંગ કરતી વખતે ભોગવ્યો હતો. કેપ્ટન પેટ કમિન્સ અને સ્કોટ બોલેન્ડ નાગપુરમાં ઓસ્ટ્રેલિયાના ફાસ્ટ બોલર હતા. આ સાથે જ ઓલરાઉન્ડર કેમેરોન ગ્રીન પણ ઈજામાંથી સાજો થઈ રહ્યો છે.

ફાસ્ટ બોલર ટીમ સાથે નાગપુર જઈ શક્યો ન હતો. તે શનિવારે ભારત પહોંચ્યો હતો અને બીજી ટેસ્ટ પહેલા મંગળવારે રાત્રે દિલ્હીમાં તેના સાથી ખેલાડીઓ સાથે જોડાયો હતો. સ્ટાર્કે કહ્યું, આ મેચ રમવાની સારી તક છે, પરંતુ તે સંપૂર્ણપણે તબીબી સ્ટાફ, પસંદગીકારો, કેપ્ટન પેટ કમિન્સ અને કોચ એન્ડ્ર્યુ મેકડોનાલ્ડ પર નિર્ભર કરે છે કે તેઓ તેના વિશે શું વિચારે છે.

હું પસંદગી માટે મારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરીશ. પછી ટીમ જે પણ નિર્ણય લે. મને નથી લાગતું કે બેટિંગ કોઈ સમસ્યા હશે. એટલા માટે તે કોઈ મોટી વાત નથી. મને લાગે છે કે હું હજી પણ ઈજાગ્રસ્ત આંગળી સાથે ફિલ્ડિંગ કરીશ, મેં મેલબોર્નમાં આવું જ કર્યું હતું. કોઈપણ રીતે, હું સ્લિપમાં ફિલ્ડિંગ કરતો નથી.

ઓસ્ટ્રેલિયા ચાર મેચની શ્રેણીમાં 1-0થી પાછળ રહીને દિલ્હીમાં પુનરાગમન કરવા માંગે છે. ચાર મેચોની શ્રેણીની બીજી ટેસ્ટ 17 ફેબ્રુઆરીથી અરુણ જેટલી સ્ટેડિયમમાં શરૂ થશે, જ્યાં ભારત 1987 થી એક પણ ટેસ્ટ હાર્યું નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *