દિલ્હી ટેસ્ટ પહેલા ટીમ ઈન્ડિયા સાથે થયો મોટો છેતરપિંડી! રોહિત શર્માના ફેન્સ સહન કરી શકશે નહીં

દિલ્હી ટેસ્ટ પહેલા ટીમ ઈન્ડિયા સાથે થયો મોટો છેતરપિંડી! રોહિત શર્માના ફેન્સ સહન કરી શકશે નહીં

ઓસ્ટ્રેલિયા વિરૂદ્ધ દિલ્હીમાં રમાઈ રહેલી શ્રેણીની બીજી ટેસ્ટ મેચ પહેલા ભારતીય ટીમ સાથે એક મોટી છેતરપિંડી થઈ છે. ICC દ્વારા જારી કરાયેલ ટેસ્ટ રેન્કિંગમાં ટીમ ઈન્ડિયા ફરી એકવાર નંબર-2 પર આવી ગઈ છે. બુધવારે (15 ફેબ્રુઆરી) બપોરે 1.30 વાગ્યે, ટીમ ઈન્ડિયા ટેસ્ટ રેન્કિંગમાં નંબર વન હતી, પરંતુ સાંજ સુધીમાં તે નંબર-2 પર સરકી ગઈ.

ઓસ્ટ્રેલિયા ફરી નંબર-1 બન્યું

ઓસ્ટ્રેલિયાની ટીમ હવે ફરી નંબર-1 પર આવી ગઈ છે. બુધવારે બપોરે જ્યારે ICCની વેબસાઈટ પર રેન્કિંગ અપડેટ કરવામાં આવ્યું ત્યારે ટીમ ઈન્ડિયાને 115 રેટિંગ પોઈન્ટ્સ દર્શાવવામાં આવ્યા હતા, જ્યારે ઓસ્ટ્રેલિયા 111 રેટિંગ પોઈન્ટ સાથે નંબર-2 પર આવ્યું હતું. પરંતુ સાંજ સુધીમાં આ પરિસ્થિતિ બદલાઈ ગઈ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *