ભારત-ઓસ્ટ્રેલિયા ટેસ્ટ સિરીઝને લઈને ખરાબ સમાચાર, શ્રેયસ અય્યર બાદ આ ખેલાડી પણ થશે બહાર

ભારત-ઓસ્ટ્રેલિયા ટેસ્ટ સિરીઝને લઈને ખરાબ સમાચાર, શ્રેયસ અય્યર બાદ આ ખેલાડી પણ થશે બહાર

ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા ટેસ્ટ સીરીઝની શરૂઆત પહેલા એક ખરાબ સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. શ્રેયસ અય્યર બાદ હવે વધુ એક ખેલાડી શ્રેણીની પ્રથમ મેચમાંથી બહાર થઈ શકે છે.

ટીમ ઈન્ડિયાનો બેટ્સમેન શ્રેયસ અય્યર ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે રમાનારી બોર્ડર ગાવસ્કર ટ્રોફીની પ્રથમ મેચમાંથી પહેલા જ બહાર થઈ ગયો છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, શ્રેયસ અય્યર હજુ પણ આ ઈજામાંથી સંપૂર્ણ રીતે બહાર આવ્યો નથી. આ દરમિયાન, અન્ય એક ખેલાડી આ શ્રેણીની પ્રથમ મેચમાંથી બહાર થવાના આરે ઉભો છે. આ ખેલાડી છેલ્લા કેટલાક સમયથી ઈજાથી ઝઝૂમી રહ્યો છે.

શ્રેયસ અય્યર બાદ આ ખેલાડી પણ આઉટ થશે

બંને ટીમો વચ્ચે શ્રેણીની પ્રથમ મેચ 9 ફેબ્રુઆરીથી 13 ફેબ્રુઆરી 2023 સુધી નાગપુરમાં રમાશે. ઓસ્ટ્રેલિયાનો ઓલરાઉન્ડર કેમરન ગ્રીન આ મેચમાંથી બહાર થઈ શકે છે. ઓસ્ટ્રેલિયન સુકાની પેટ કમિન્સના નિવેદન મુજબ, કેમરૂનને પ્રથમ ટેસ્ટમાં રમવામાં મુશ્કેલી પડી રહી છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, કેમરૂન ગ્રીન હજુ પણ તેની ઈજામાંથી બહાર આવ્યો નથી. દક્ષિણ આફ્રિકા સામેની ટેસ્ટ મેચ દરમિયાન તેને આંગળીમાં ઈજા થઈ હતી.

કેપ્ટન પેટ કમિન્સે આ અપડેટ આપી હતી

ઓસ્ટ્રેલિયાની ટીમ આ મહત્વપૂર્ણ શ્રેણી માટે ભારત પહોંચી ગઈ છે અને બેંગલુરુમાં પ્રેક્ટિસ શરૂ કરી દીધી છે. દરમિયાન, પેટ કમિન્સે કેમેરોન ગ્રીનની ઈજા અંગે અપડેટ આપી છે. પેટ કમિન્સે ફોક્સ સ્પોર્ટ્સ પર કહ્યું, ‘હું જાણું છું કે તે (પ્રથમ ટેસ્ટમાં) બોલિંગ નહીં કરી શકે. આગામી સપ્તાહ તેમના માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. તે હજુ પણ ઘણું કરી શકતો નથી. મને લાગે છે કે જ્યારે આ પ્રકારની ઈજા મટાડવાનું શરૂ કરે છે, ત્યારે તે ખરેખર ઝડપથી સાજા થાય છે. અમને આશા છે કે તે આવતા અઠવાડિયે સ્વસ્થ થઈ જશે. જો તે આગામી એક સપ્તાહમાં સ્વસ્થ નહીં થાય તો તેને પ્રથમ ટેસ્ટમાંથી બહાર બેસવું પડી શકે છે.

ભારત પ્રવાસ માટે ઓસ્ટ્રેલિયાની ટેસ્ટ ટીમ

પેટ કમિન્સ (સી), ડેવિડ વોર્નર, જોશ હેઝલવુડ, ઉસ્માન ખ્વાજા, સ્ટીવન સ્મિથ, માર્નસ લાબુશેન, ટ્રેવિસ હેડ, કેમેરોન ગ્રીન, એલેક્સ કેરી (wk), મિશેલ સ્ટાર્ક, ટોડ મર્ફી, મેટ રેનશો, પીટર હેન્ડ્સકોમ્બ, લાન્સ મોરિસ, એશ્ટન અગર , મિશેલ સ્વેપ્સન, નાથન લિયોન, જોશ હેઝલવુડ, સ્કોટ બોલેન્ડ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *