ભારતનો આ ડેશિંગ બેટ્સમેન ઓસ્ટ્રેલિયા સીરીઝ માટે પુષ્કળ પરસેવો પાડી રહ્યો છે, જુઓ વિડિયો

ભારતનો આ ડેશિંગ બેટ્સમેન ઓસ્ટ્રેલિયા સીરીઝ માટે પુષ્કળ પરસેવો પાડી રહ્યો છે, જુઓ વિડિયો

ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે 4 મેચની ટેસ્ટ સિરીઝ રમાવાની છે, જે 9 ફેબ્રુઆરીથી શરૂ થશે. ભારતના એક ડેશિંગ બેટ્સમેને બોર્ડર-ગાવસ્કર ટ્રોફી શ્રેણીની તૈયારીઓ પણ શરૂ કરી દીધી છે. સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ભારતીય ટીમે તાજેતરમાં મર્યાદિત ઓવરોની શ્રેણીમાં ન્યૂઝીલેન્ડને હરાવ્યું હતું. ટીમ ઈન્ડિયાએ રોહિત શર્માની કપ્તાનીમાં પ્રથમ વનડે શ્રેણી જીતી અને ત્યારબાદ ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાની આગેવાનીમાં ટી-20 શ્રેણી જીતી. હવે તેનું આગામી મિશન ઓસ્ટ્રેલિયાને હરાવવાનું છે. ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે 4 મેચની ટેસ્ટ સિરીઝ રમાવાની છે, જે 9 ફેબ્રુઆરીથી શરૂ થશે. આ દરમિયાન સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

વિરાટ કોહલી જીમમાં પરસેવો પાડે છે

ટીમ ઈન્ડિયાના મજબૂત બેટ્સમેન અને પૂર્વ કેપ્ટન વિરાટ કોહલીએ ટેસ્ટ શ્રેણીની તૈયારીઓ શરૂ કરી દીધી છે. તેનો એક વીડિયો જોઈને લાગે છે કે તે કોઈ કસર છોડવા માંગતો નથી. વિરાટે સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો પણ શેર કર્યો છે જેમાં તે જીમમાં ખૂબ પરસેવો પાડતો જોવા મળે છે. આ વીડિયોને ઘણો પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. ઓસ્ટ્રેલિયાના કેટલાક ચાહકો આ વીડિયો જોયા પછી ચોક્કસપણે નર્વસ થઈ શકે છે.

ઓસ્ટ્રેલિયા સામે શાનદાર રેકોર્ડ

34 વર્ષીય વિરાટ કોહલીનું બેટ દરેક વિરોધી ટીમ સામે જોરદાર બોલે છે, પરંતુ ઓસ્ટ્રેલિયા સામે તેનો રેકોર્ડ સારો છે. તેણે ઓસ્ટ્રેલિયા સામે અત્યાર સુધીમાં 20 ટેસ્ટ મેચ રમી છે અને 48.05ની એવરેજથી કુલ 1682 રન બનાવ્યા છે. ભારતમાં વિરાટે ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની 7 ટેસ્ટ મેચમાં કુલ 330 રન ઉમેર્યા છે. વિરાટે તેની કારકિર્દીમાં અત્યાર સુધી 104 ટેસ્ટ મેચ રમી છે.

પ્રથમ ટેસ્ટ નાગપુરમાં છે

ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે 4 મેચની બોર્ડર-ગાવસ્કર ટ્રોફી શ્રેણીની પ્રથમ મેચ 9 ફેબ્રુઆરીથી રમાશે. આ પછી બાકીની ત્રણ ટેસ્ટ મેચ દિલ્હી, ધર્મશાલા અને અમદાવાદમાં યોજાશે. ટેસ્ટ પછી, ત્રણ મેચોની વનડે શ્રેણી રમાશે, જેની પ્રથમ મેચ 17 માર્ચે મુંબઈના વાનખેડે સ્ટેડિયમમાં રમાશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *