ઈશાન કિશનએ શુભમન ગિલને થપ્પડ માર્યો, કારણે તેણે આવુ કર્યુ હતુ, જુઓ વિડીયોમા

ઈશાન કિશનએ શુભમન ગિલને થપ્પડ માર્યો, કારણે તેણે આવુ કર્યુ હતુ, જુઓ વિડીયોમા

ઈશાન કિશને શુભમન ગિલને થપ્પડ મારી હતીઃ આ વીડિયોમાં ઈશાન કિશન શુભમન ગિલને થપ્પડ મારતો અને જૂતા લઈને બેડ પર કૂદતો જોવા મળે છે. લાગે છે કે આ વીડિયો અમદાવાદમાં રમાયેલી ત્રીજી અને અંતિમ ટી-20 પછીનો છે. ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની આ મેચમાં શુભમને ધમાકેદાર સદી ફટકારીને ભારતને 2-1થી શ્રેણી જીતવામાં મદદ કરી હતી. IND Vs NZ: ટીમ ઈન્ડિયાનું મનોબળ આ દિવસોમાં ઉંચુ છે. વનડે બાદ હવે ભારતે ટી-20 શ્રેણીમાં પણ ન્યુઝીલેન્ડને હરાવ્યું છે. ભારતીય ખેલાડીઓ ઉજવણીમાં ડૂબેલા છે. ક્રિકેટ જગતમાં યુવા બેટ્સમેન શુભમન ગિલના વખાણ થઈ રહ્યા છે. હવે યુઝવેન્દ્ર ચહલ, ઈશાન કિશન અને શુભમન ગિલનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

આ વીડિયોમાં ઈશાન કિશન શુભમન ગિલને થપ્પડ મારતો અને તેના બેડ પર ચંપલ વડે કૂદતો જોવા મળે છે. લાગે છે કે આ વીડિયો અમદાવાદમાં રમાયેલી ત્રીજી અને અંતિમ ટી-20 પછીનો છે. ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની આ મેચમાં શુભમને ધમાકેદાર સદી ફટકારીને ભારતને 2-1થી શ્રેણી જીતવામાં મદદ કરી હતી.

શુભમને આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે. તેના કેપ્શનમાં ગિલે લખ્યું, ‘રોડીઝ રીલોડેડની પોતાની મનપસંદ ક્ષણ ફરીથી બનાવી.’ વીડિયોમાં ઈશાન કહેતો જોવા મળે છે કે તમારામાં જુસ્સો અને તીવ્રતા હોવી જોઈએ. તેના જવાબમાં શુભમન કહે છે કે તેની પાસે જુસ્સો અને તીવ્રતા છે. બાદમાં, ઈશાન કિશન શુબમન પર ચંપલ પહેરીને કૂદી પડ્યો અને બેડ પર ચઢી ગયો. જ્યારે તે પાછો આવે છે, ત્યારે તે પોતાને થપ્પડ મારવાનું કહે છે. આટલું જ નહીં તે પોતે જ શુભમનને થપ્પડ મારે છે. વીડિયોમાં યુઝવેન્દ્ર ચહલ મસ્તી કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. જણાવી દઈએ કે યુઝવેન્દ્ર ચહલને પણ રીલ બનાવવાનો ઘણો શોખ છે. તેથી જ તે આ વીડિયોનો ભાગ બન્યો છે. જણાવી દઈએ કે સૂર્યકુમાર યાદવ અને ઈશાન કિશન પણ એક રીલ બનાવી ચૂક્યા છે.

જુઓ વિડીયો :

શુબમન ગિલની T20 ઈન્ટરનેશનલમાં પ્રથમ (126 અણનમ) સદી બાદ બોલરોના શાનદાર પ્રદર્શનને કારણે ત્રીજી મેચમાં ન્યૂઝીલેન્ડનો 168 રને પરાજય થયો હતો. આ ફોર્મેટમાં ભારતની આ સૌથી મોટી જીત છે. અગાઉ, T20 ક્રિકેટમાં રન દ્વારા સૌથી મોટી જીત 2018માં ડબલિનમાં આયર્લેન્ડ સામે (143 રનથી) હાંસલ કરવામાં આવી હતી. બે ફુલ-ટાઇમ ICC રાષ્ટ્રો વચ્ચે રનની દ્રષ્ટિએ આ સૌથી મોટી જીત છે.

નરેન્દ્ર મોદી સ્ટેડિયમમાં ન્યુઝીલેન્ડના બોલરોને ચારે બાજુથી પછાડીને ગીલે પોતાનું સારું ફોર્મ ચાલુ રાખ્યું હતું. તેણે માત્ર 63 બોલમાં 12 ચોગ્ગા અને સાત છગ્ગા ફટકારી, જેના કારણે ભારતે ચાર વિકેટે 234 રનનો વિશાળ સ્કોર બનાવ્યો. ટી20 ઈન્ટરનેશનલમાં ભારતીય બેટ્સમેનોમાં ગિલનો સૌથી વધુ સ્કોર પણ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *