ટીમ ઈન્ડિયાનો આ સુપરસ્ટાર ખેલાડી ટૂંક સમયમાં મેદાનમાં જોવા મળશે, જે મેચ જીતાવશે

ટીમ ઈન્ડિયાનો આ સુપરસ્ટાર ખેલાડી ટૂંક સમયમાં મેદાનમાં જોવા મળશે, જે મેચ જીતાવશે

IND vs AUS Series: હવે ઓસ્ટ્રેલિયાની ટીમ ઈન્ડિયા સામે સખત પડકાર હશે. ચાર મેચોની ટેસ્ટ શ્રેણી પહેલા ભારતીય ચાહકો માટે સારા સમાચાર છે. ખતરનાક ખેલાડીએ મેદાનમાં પરત ફરવાની તૈયારી શરૂ કરી દીધી છે. ભારત વિ ઓસ્ટ્રેલિયા ટેસ્ટ, જસપ્રીત બુમરાહ પુનરાગમન: ભારતીય ટીમે ન્યુઝીલેન્ડને પ્રથમ ODI અને પછી T20 શ્રેણીમાં હરાવ્યું. હવે તેની સામે ઓસ્ટ્રેલિયા તરફથી સખત પડકાર રહેશે. બંને ટીમો વચ્ચે 4 મેચની ટેસ્ટ સિરીઝ રમાવાની છે, જે 9 ફેબ્રુઆરીથી શરૂ થશે. આ દરમિયાન ભારતીય ચાહકો માટે એક સારા સમાચાર છે. ટીમ ઈન્ડિયાના એક સુપરસ્ટાર પેસરે મેદાનમાં વાપસી કરવાની તૈયારી શરૂ કરી દીધી છે. એવી આશા છે કે તે ખેલાડી ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની ટેસ્ટ શ્રેણીમાં મેદાન પર જોવા મળશે.

બુમરાહ વાપસી કરશે
ભારતીય ચાહકો માટે સારા સમાચાર છે. સુપરસ્ટાર ઝડપી બોલર જસપ્રીત બુમરાહ ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની ટેસ્ટ શ્રેણીમાં ભાગ લેવા માટે તૈયાર છે. તે શ્રેણીની ત્રીજી ટેસ્ટ મેચમાં રમતા જોવા મળી શકે છે. આ ફાસ્ટ બોલરે બેંગલુરુમાં નેશનલ ક્રિકેટ એકેડમી (NCA)માં બોલિંગ પ્રેક્ટિસ શરૂ કરી દીધી છે. હવે એવી સંભાવના છે કે બુમરાહ આગામી બોર્ડર-ગાવસ્કર ટ્રોફીની છેલ્લી બે ટેસ્ટ મેચમાં રમશે, જો તેને કમરમાં દુખાવો ન થાય.

બુમરાહ બેંગ્લોરમાં છે
29 વર્ષીય બુમરાહ હાલમાં બેંગલુરુમાં છે અને NCAમાં રિહેબ હેઠળ છે. તેણે ભારત માટે અત્યાર સુધીમાં 30 ટેસ્ટ, 72 વનડે અને 60 T20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ રમી છે. પીઠની ઈજાને કારણે તે મેદાનથી દૂર ચાલી રહ્યો છે. તે છેલ્લે સપ્ટેમ્બર-2022માં ભારતીય ટીમની જર્સીમાં જોવા મળ્યો હતો.

ડબલ્યુટીસી ફાઈનલ માટે સિરીઝ મહત્વપૂર્ણ છે
બોર્ડર-ગાવસ્કર ટ્રોફી શ્રેણીમાં ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે 4 ટેસ્ટ મેચો રમાશે. શ્રેણીની પ્રથમ ટેસ્ટ મેચ 9 ફેબ્રુઆરીથી નાગપુરમાં શરૂ થશે. શ્રેણીની આગામી ત્રણ ટેસ્ટ મેચ દિલ્હી, ધર્મશાલા અને અમદાવાદમાં રમાશે. બોર્ડર-ગાવસ્કર ટ્રોફીની તમામ મેચ જીતવી ભારત માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. જો ટીમ ઈન્ડિયા આ તમામ મેચ જીતી જશે તો તેનું વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ (WTC ફાઈનલ)ની ફાઇનલમાં પહોંચવાનું નિશ્ચિત થઈ જશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *