ટીમ ભારત પાસે દિનેશ કાર્તિકે અચાનક આ મોટી માંગ કરી, અને…..

ટીમ ભારત પાસે દિનેશ કાર્તિકે અચાનક આ મોટી માંગ કરી, અને…..

India vs New Zealand: ભારતીય ટીમના વિકેટ કીપર બેટ્સમેન દિનેશ કાર્તિકે નંબર-3 પર સ્ટાર ખેલાડીને તક આપવાની વાત કરી છે. આ ખેલાડી વિસ્ફોટક બેટિંગમાં માહેર છે. દિનેશ કાર્તિક ઓન દીપક હુડાઃ ભારતીય ટીમ માટે વિરાટ કોહલી છેલ્લા એક દાયકાથી નંબર-3 સ્ટાર બેટ્સમેન છે. તેણે ભારતીય ટીમ માટે ઘણી મેચો પોતાના દમ પર જીતી છે. તે કોઈપણ બોલિંગ આક્રમણને તોડી પાડવાની ક્ષમતા ધરાવે છે. તેની ગેરહાજરીમાં રાહુલ ત્રિપાઠીએ ન્યૂઝીલેન્ડ સામે આ જવાબદારી સંભાળી હતી, પરંતુ તે કીવી ટીમ સામેની પ્રથમ ટી20 મેચમાં ખાતું પણ ખોલી શક્યો નહોતો. હવે ભારતીય ટીમના વિકેટ કીપર બેટ્સમેન દિનેશ કાર્તિકે ત્રીજા નંબર પર સ્ટાર ખેલાડીને તક આપવાની વાત કરી છે. ચાલો તેના વિશે જાણીએ.

દિનેશ કાર્તિકે આ નિવેદન આપ્યું હતું
દિનેશ કાર્તિકે કહ્યું, ‘ભારતીય ટીમે દીપક હુડાને પહેલા મોકલીને તેનો ફાયદો ઉઠાવવો જોઈએ, દીપક T20માં નંબર-3 પર અસરકારક સાબિત થઈ શકે છે. તેને બેટિંગ માટે મોકલવો જોઈએ. તેણે IPLમાં ત્રીજા અને ચોથા નંબર પર સારો દેખાવ કર્યો છે. તેને ફિનિશર તરીકે અજમાવી શકાય છે, પરંતુ તે ટોપ ઓર્ડરમાં સારો દેખાવ કરી શકે છે. પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં ફેરફાર અંગે વાત કરતા દિનેશ કાર્તિકે કહ્યું કે જીતેશ શર્માને નંબર 6 પર તક આપવી જોઈએ. તે એક એવો ખેલાડી છે જે વિસ્ફોટક બેટિંગમાં માહેર છે. જીતેશ શર્માએ IPLમાં અસાધારણ પ્રદર્શન કર્યું છે. તેણે પંજાબ કિંગ્સને પોતાના દમ પર ઘણી મેચો જીતી છે.

ટીમ ઈન્ડિયા શ્રેણીમાં પાછળ છે
ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાને 21 રને હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. ભારતીય બોલરો અને બેટ્સમેનોએ ખૂબ જ ખરાબ રમત દર્શાવી હતી. આ કારણે ટીમ ઈન્ડિયા શ્રેણીમાં 0-1થી પાછળ રહી ગઈ છે. બીજી T20 મેચ 29 જાન્યુઆરીએ લખનૌના મેદાન પર રમાશે. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાના ટોપ ઓર્ડરે સારું પ્રદર્શન કરવું પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *