ટીમ ઈન્ડિયા માટે મોટા સમાચાર આવ્યા, આ કારણથી ડેવિડ વોર્નર ભારતમાંથી બહાર થયા

ટીમ ઈન્ડિયા માટે મોટા સમાચાર આવ્યા, આ કારણથી ડેવિડ વોર્નર ભારતમાંથી બહાર થયા

India vs Australia Test Series: ભારતના પ્રવાસ પહેલા જ ઓસ્ટ્રેલિયાના અનુભવી ઓપનર ડેવિડ વોર્નરે ટીમના આગામી ટેસ્ટ ભારત પ્રવાસ પહેલા થકાવટ સ્વીકારી લીધી છે. India vs Australia: ફેબ્રુઆરીમાં ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે ચાર ટેસ્ટ મેચોની શ્રેણી રમાશે. આ શ્રેણી વિશ્વ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપનો પણ એક ભાગ છે. ભારતના પ્રવાસ પહેલા, ઓસ્ટ્રેલિયાના અનુભવી ઓપનર ડેવિડ વોર્નરે ટીમના આગામી ભારતના ટેસ્ટ પ્રવાસ પહેલા થાકેલા હોવાનું સ્વીકાર્યું છે અને કહ્યું છે કે તે ઘરના વ્યસ્ત શેડ્યૂલમાંથી બહાર આવવા માટે સોમવારે ક્રિકેટ ઓસ્ટ્રેલિયાના એવોર્ડ સમારોહને ચૂકી શકે છે.

વોર્નર સતત ક્રિકેટ રમી રહ્યો છે
ડેવિડ વોર્નરનું ઘરે વ્યસ્ત શેડ્યૂલ શુક્રવારે સમાપ્ત થયું કારણ કે તેની બાજુની સિડની થંડર બિગ બેશ લીગ ફાઇનલ્સમાંથી બહાર થઈ ગઈ હતી. તે ઓસ્ટ્રેલિયામાં ઝિમ્બાબ્વે, ન્યુઝીલેન્ડ, વેસ્ટ ઈન્ડિઝ, મેન્સ ટી20 વર્લ્ડ કપ, ત્યારબાદ વેસ્ટ ઈન્ડિઝ અને સાઉથ આફ્રિકા સામે પાંચ ટેસ્ટ અને છ BBL મેચ રમ્યો હતો.

વોર્નરે આ નિવેદન આપ્યું હતું
ડેવિડ વોર્નરને પણ આજીવન નેતૃત્વ પ્રતિબંધ સામેની અપીલ નિષ્ફળ જવાને કારણે ઘણી માનસિક યાતનાનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. તેણે પત્રકારોને કહ્યું, ‘તે ખૂબ જ પડકારજનક હતું. હું ખુબજ થાકી ગયો છું.

5 દિવસનો સમય
36 વર્ષીય વોર્નરને મંગળવારે ભારત જતા પહેલા પાંચ દિવસનો આરામ કરવાનો છે, પરંતુ આમાંથી એક દિવસ ક્રિકેટ ઓસ્ટ્રેલિયાના એવોર્ડ સમારોહમાં વિતાવવામાં આવશે, જેમાં ટેસ્ટ ટીમ હાજરી આપશે. વોર્નરે કહ્યું, ‘કેટલાક એવા ખેલાડીઓ છે જે UAE લીગમાં રમી રહ્યા છે અને એવોર્ડ સમારોહમાં ભાગ લેશે નહીં. મારા દૃષ્ટિકોણથી વધુ એક રાત ઘરે વિતાવવું સારું હતું. બિગ બેશ લીગમાં ડેવિડ વોર્નરનો મુશ્કેલ સમય હતો. વરસાદ વિક્ષેપિત મેચમાં તેની શ્રેષ્ઠ ઇનિંગ 20 બોલમાં 36 રનની હતી. મેલબોર્ન ખાતે બોક્સિંગ ડે ટેસ્ટમાં દક્ષિણ આફ્રિકા સામેની બેવડી સદીનું સ્થાનિક સિઝનનું તેનું શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *