ટીમ ઈન્ડિયાના ડ્રેસિંગ રૂમમાં દુનિયાના ખતરનાક ક્રિકેટરની અચાનક એન્ટ્રી થઈ, વિડીયો જોઇને ચોકી જશો

ટીમ ઈન્ડિયાના ડ્રેસિંગ રૂમમાં દુનિયાના ખતરનાક ક્રિકેટરની અચાનક એન્ટ્રી થઈ, વિડીયો જોઇને ચોકી જશો

IND vs NZ: ભારતના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીએ શુક્રવારે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચ પહેલા ભારતીય ડ્રેસિંગ રૂમમાં ખેલાડીઓ સાથે વાત કરી હતી. ODI શ્રેણીમાં ન્યૂઝીલેન્ડને હરાવનાર ભારતીય ટીમ આ ફોર્મેટમાં પણ તે ગતિ જાળવી રાખવા માંગે છે. રાંચીના રહેવાસી ધોનીએ સૌથી પહેલા ટી20 કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા સાથે વાત કરી હતી. જે બાદ યુવા વિકેટ કીપર બેટ્સમેન પણ ઈશાન કિશનને સલાહ આપતો જોવા મળ્યો હતો. ટીમ ઈન્ડિયાના ડ્રેસિંગ રૂમમાં ધોનીને જોઈને હવેથી જ ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમમાં ગભરાટનો માહોલ જોવા મળશે. IND vs NZ: ભારતના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીએ શુક્રવારે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચ પહેલા ભારતીય ડ્રેસિંગ રૂમમાં ખેલાડીઓ સાથે વાત કરી હતી. ODI શ્રેણીમાં ન્યૂઝીલેન્ડને હરાવનાર ભારતીય ટીમ આ ફોર્મેટમાં પણ તે ગતિ જાળવી રાખવા માંગે છે. રાંચીના રહેવાસી ધોનીએ સૌથી પહેલા ટી20 કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા સાથે વાત કરી હતી. જે બાદ યુવા વિકેટ કીપર બેટ્સમેન પણ ઈશાન કિશનને સલાહ આપતો જોવા મળ્યો હતો. ટીમ ઈન્ડિયાના ડ્રેસિંગ રૂમમાં ધોનીને જોઈને હવેથી જ ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમમાં ગભરાટનો માહોલ જોવા મળશે.

કેપ્ટન પંડ્યા પ્રથમ T20 મેચમાં આ ચોંકાવનારા ફેરફારો કરશે
BCCI દ્વારા બહાર પાડવામાં આવેલા વીડિયોમાં ધોનીને શુભમન ગિલ, સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલ અને સપોર્ટ સ્ટાફ સાથે વાત કરતા પણ જોઈ શકાય છે. ભારત તરફથી શુભમન ગિલ અને ઈશાન ઇનિંગ્સની શરૂઆત કરશે. ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે ત્રણ મેચની T20 શ્રેણીની પ્રથમ મેચ આવતીકાલે સાંજે 7:00 વાગ્યાથી રાંચીમાં રમાશે. ભારતની T20 ટીમને હાર્દિક પંડ્યાના નેતૃત્વમાં ફરીથી ડિઝાઇન કરવામાં આવી છે, જેમાં ઘણા ટોચના ખેલાડીઓને સ્થાન મળ્યું નથી. આ ટીમે તાજેતરમાં શ્રીલંકાને 2-1થી હરાવ્યું હતું.

જુઓ વિડીયો અહિ :

મેચના એક દિવસ પહેલા એક ચોંકાવનારો ખુલાસો થયો છે
નિયમિત કેપ્ટન રોહિત શર્મા, વિરાટ કોહલી, કેએલ રાહુલ, મોહમ્મદ સિરાજ અને મોહમ્મદ શમી ટીમમાં નથી અને આવી સ્થિતિમાં ભારતની શક્તિ હાર્દિક પંડ્યા, શુભમન ગિલ, સૂર્યકુમાર યાદવ, ઈશાન કિશન અને કુલદીપ યાદવ જેવા ખેલાડીઓ પર નિર્ભર રહેશે. ભારત તરફથી શુભમન ગિલ અને ઈશાન ઇનિંગ્સની શરૂઆત કરશે. શુભમન ગિલ અત્યારે શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. તે ખાસ કરીને ODIમાં પ્રભાવશાળી રહ્યો છે અને તેણે છેલ્લી ચાર ઇનિંગ્સમાં ત્રણ સદી ફટકારી છે, જેમાં 208 રનની ઇનિંગ સામેલ છે જે તેની કારકિર્દીનો સર્વોચ્ચ સ્કોર છે. પંજાબનો આ ઓપનર ટી20માં પણ પોતાનું ફોર્મ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરશે.

સૂર્યકુમાર સૌથી ખતરનાક બેટ્સમેન બન્યો
સૂર્યકુમાર ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની વનડે શ્રેણીમાં સારું પ્રદર્શન કરી શક્યો ન હતો, પરંતુ જ્યારે ટી-20ની વાત આવે છે તો તે સૌથી ખતરનાક બેટ્સમેન બની જાય છે. તે T20 મેચમાં વનડેમાં મળેલી નિષ્ફળતાની ભરપાઈ કરવા માંગશે. ભારતની બેટિંગ મજબૂત દેખાઈ રહી છે પરંતુ તેણે બોલિંગ વિભાગ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે. ઈજામાંથી પરત ફરેલો ડાબોડી ફાસ્ટ બોલર અર્શદીપ સિંહ શ્રીલંકા સામેની શ્રેણીમાં સારું પ્રદર્શન કરી શક્યો નહોતો.

ન્યુઝીલેન્ડને હરાવ્યું
છેલ્લી ODIમાં કુલદીપ યાદવ અને યુઝવેન્દ્ર ચહલને લાંબા સમય બાદ સાથે રમવાનો મોકો મળ્યો હતો, પરંતુ તેમાંથી માત્ર એકને T20માં પ્લેઈંગ 11માં સ્થાન મળવાની શક્યતા છે. આ ટૂંકા ફોર્મેટમાં ચહલને પસંદ કરવામાં આવ્યો છે અને અક્ષર પટેલની ગેરહાજરીમાં લેગ-સ્પિનરના પ્રદર્શનમાં પણ ઘણું મહત્વ રહેશે. ભારતે ODI સિરીઝમાં ન્યુઝીલેન્ડને હરાવ્યું હતું પરંતુ T20માં મિચેલ સેન્ટનરની આગેવાની હેઠળની કીવી ટીમ વાપસી કરવાનો પ્રયાસ કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *