ટીમ ઈન્ડિયામા આ ખતરનાક ખેલાડી પહેલી વાર રમશે, તેની બોલીગથી ધોનીની યાદ આવી જશે

ટીમ ઈન્ડિયામા આ ખતરનાક ખેલાડી પહેલી વાર રમશે, તેની બોલીગથી ધોનીની યાદ આવી જશે

IND vs NZ, 1st T20 મેચ: આ મેચમાં, એક ભયાવહ ખેલાડી ભારતની T20 આંતરરાષ્ટ્રીય ટીમમાં પ્રથમ વખત રમતા જોવા મળશે અને કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા આ ખેલાડીને T20 આંતરરાષ્ટ્રીયમાં ડેબ્યૂ કરવાની તક આપી શકે છે. રાંચીમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાં આ ખેલાડી મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીને તેની ખતરનાક રમતથી યાદ કરાવશે. India vs New Zealand, 1st T20 Match: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે આવતીકાલે સાંજે 7:00 વાગ્યે રાંચીમાં ત્રણ મેચની T20 શ્રેણીની પ્રથમ મેચ રમાશે. આ મેચમાં ભારતની T20 ઈન્ટરનેશનલ ટીમમાં પહેલીવાર કોઈ ખતરનાક ખેલાડી રમતા જોવા મળશે અને કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા આ ખેલાડીને T20 ઈન્ટરનેશનલમાં ડેબ્યૂ કરવાની તક આપી શકે છે. રાંચીમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાં આ ખેલાડી મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીને તેની ખતરનાક રમતથી યાદ કરાવશે.

આ ખતરનાક ખેલાડી ટીમ ઈન્ડિયાની T20 ટીમમાં પ્રથમ વખત રમશે
ટીમ ઈન્ડિયાનો કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 ઈન્ટરનેશનલ મેચમાં વિકેટ કીપર બેટ્સમેન જીતેશ શર્માને તક આપશે. વિકેટ કીપર બેટ્સમેન જીતેશ શર્મા અત્યંત વિસ્ફોટક બેટિંગ અને ચિત્તાની ચપળતાની જેમ વિકેટકીપિંગ માટે જાણીતો છે. જીતેશ શર્મા આઈપીએલમાં પંજાબ કિંગ્સ તરફથી રમે છે. ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 ઈન્ટરનેશનલ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં છઠ્ઠા નંબરે વિકેટ કીપર બેટ્સમેન જીતેશ શર્માનું સ્થાન નિશ્ચિત થઈ ગયું છે. વિકેટ-કીપર બેટ્સમેન જિતેશ શર્મા વિસ્ફોટક બેટિંગમાં માહેર છે અને એકલા હાથે મેચનો પલટો ફેરવી શકે છે.

ઘાતક રમત તમને ધોનીની યાદ અપાવશે
જો જીતેશ શર્મા પોતાની લયમાં હોય તો તે કોઈપણ બોલિંગ આક્રમણને તોડી શકે છે. જીતેશ શર્માએ આઈપીએલની 12 મેચોમાં 163.64ની સ્ટ્રાઈક રેટથી 234 રન બનાવ્યા છે. જીતેશ શર્માએ IPLમાં 12 સિક્સ અને 22 ફોર ફટકારી છે. જીતેશ શર્માએ 76 ટી20 મેચોમાં 1787 રન બનાવ્યા છે જેમાં 1 સદી અને 9 અડધી સદી સામેલ છે. જીતેશ શર્મા શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે અને વિસ્ફોટક બેટિંગમાં માહેર છે. ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 ઈન્ટરનેશનલ મેચમાં જીતેશ શર્મા પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીને તેની ઘાતક રમતથી યાદ કરશે.

ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ટી20 સીરીઝ માટે ટીમ ઈન્ડિયા
હાર્દિક પંડ્યા (કેપ્ટન), સૂર્યકુમાર યાદવ (વાઈસ-કેપ્ટન), ઈશાન કિશન (વિકેટકીપર), ઋતુરાજ ગાયકવાડ, શુભમન ગિલ, દીપક હુડ્ડા, રાહુલ ત્રિપાઠી, જીતેશ શર્મા (વિકેટકીપર), વોશિંગ્ટન સુંદર, કુલદીપ યાદવ, યુઝવેન્દ્ર સિંહ ચહલ, અર્શદીપ સિંહ. ઉમરાન મલિક, શિવમ માવી, પૃથ્વી શો, મુકેશ કુમાર.

ભારત vs ન્યુઝીલેન્ડ ટી20 શ્રેણી
પ્રથમ T20 મેચ, 27 જાન્યુઆરી, સાંજે 7.00 કલાકે, રાંચી, બીજી T20 મેચ, 29 જાન્યુઆરી, સાંજે 7.00 કલાકે, લખનૌ, ત્રીજી T20 મેચ, 1 ફેબ્રુઆરી, સાંજે 7.00 કલાકે, અમદાવાદ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *