ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની મેચ રદ થશે, આ કારણ સામે આવ્યો, લોકો થયાં ઉદાસ……

ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની મેચ રદ થશે, આ કારણ સામે આવ્યો, લોકો થયાં ઉદાસ……

ટીમ ઈન્ડિયા હવે ન્યુઝીલેન્ડ સામે 3 મેચની T20 સીરીઝમાં ટકરાશે. સીરિઝની પ્રથમ T20 મેચ રાંચીના JSCA સ્ટેડિયમમાં રમાવાની છે. ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા ટી-20 શ્રેણીમાં ટીમનું નેતૃત્વ કરતો જોવા મળશે. આ મેચને લઈને એક મોટું અપડેટ સામે આવ્યું છે. India vs New Zealand 1st T20I, હવામાનની આગાહી: ભારતીય ટીમે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ODI શ્રેણી 3-0થી જીતી લીધી. ટીમ ઈન્ડિયા હવે આ વિરોધી ટીમ સામે 27 જાન્યુઆરીથી ત્રણ મેચની ટી-20 શ્રેણી રમશે. જ્યારે રોહિત શર્માએ વનડેમાં ટીમની કમાન સંભાળી હતી, હવે ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા ટી-20 શ્રેણીમાં આગેવાની કરતો જોવા મળશે. સીરિઝની પ્રથમ T20 મેચ રાંચીમાં રમાવાની છે.

27 જાન્યુઆરીએ રાંચીમાં પ્રથમ T20 મેચ
ભારતે ન્યૂઝીલેન્ડને વનડે શ્રેણીમાં 3-0થી વ્હાઇટવોશ કર્યું હતું. હવે ટીમનું ધ્યાન 27 જાન્યુઆરીથી શરૂ થનારી ત્રણ મેચની T20 શ્રેણી પર છે. પ્રથમ T20 મેચ રાંચીના JSCA ઇન્ટરનેશનલ સ્ટેડિયમ કોમ્પ્લેક્સમાં રમાશે. આ શહેર અનુભવી મહેન્દ્ર સિંહ ધોની માટે પણ જાણીતું છે. મેચ સાંજે સાત વાગ્યે શરૂ થશે.

હવામાન કેવું રહેશે?
રાંચીના હવામાન અંગે તમામ ક્રિકેટ ચાહકો માટે અપડેટ છે. Accuweatherના રિપોર્ટ અનુસાર, શુક્રવારે એટલે કે 27 જાન્યુઆરીએ દિવસનું સૌથી વધુ તાપમાન 27 ડિગ્રી સુધી જઈ શકે છે. રાત્રે તે 14 ડિગ્રીની આસપાસ ઘટી શકે છે. હવામાન ખુશનુમા રહેવાની ધારણા છે. ભેજ એટલે કે ભેજ 74 ટકા સુધી રહેવાનો અંદાજ છે એટલે કે મેચ દરમિયાન ઝાકળ મુખ્ય ભૂમિકા ભજવશે.

રાંચીમાં યોજાશે લો સ્કોરિંગ મેચ!
આ મેદાનનો ઈતિહાસ જણાવે છે કે અહીં પ્રમાણમાં ઓછા સ્કોરવાળી મેચ જોઈ શકાય છે. રાંચીનું સ્ટેડિયમ મોટું છે અને ધીમા બોલરો માટે ઉત્તમ સ્પિન અને પકડ પૂરી પાડે છે. અહીં, પ્રથમ દાવનો સરેરાશ સ્કોર 155 છે. ટોસ જીતનારી ટીમ પહેલા ફિલ્ડિંગ કરવાનો નિર્ણય કરી શકે છે. ગ્રાઉન્ડ પર રમાયેલી 28 T20 મેચોમાં માત્ર એક જ વાર પ્રથમ બેટિંગ કરનારી ટીમ 200થી વધુનો સ્કોર કરવામાં સફળ રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *