હાર્દિક પંડ્યાએ ખુલ્લેઆમ આ ખેલાડીનું દિલ તોડ્યું, અને કહી આવી વાત, જેનાથી લોકો ચોકી ગયા

હાર્દિક પંડ્યાએ ખુલ્લેઆમ આ ખેલાડીનું દિલ તોડ્યું, અને કહી આવી વાત, જેનાથી લોકો ચોકી ગયા

India vs New Zealand, 1st T20: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે ત્રણ મેચની T20 શ્રેણીની પ્રથમ મેચ આવતીકાલે સાંજે 7:00 વાગ્યે રાંચીના JSCA ક્રિકેટ સ્ટેડિયમમાં રમાશે. પ્રથમ T20 ઈન્ટરનેશનલ મેચના એક દિવસ પહેલા એટલે કે 26 જાન્યુઆરીએ ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ જાહેર પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં ભારતીય ટીમના ખેલાડીનું દિલ તોડી નાખ્યું હતું. IND vs NZ, 1st T20: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની ત્રણ મેચની T20 શ્રેણીની પ્રથમ મેચ આવતીકાલે સાંજે 7:00 વાગ્યે રાંચીના JSCA ક્રિકેટ સ્ટેડિયમ ખાતે રમાશે. પ્રથમ T20 ઈન્ટરનેશનલ મેચના એક દિવસ પહેલા એટલે કે 26 જાન્યુઆરીએ ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ જાહેર પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં ભારતીય ટીમના ખેલાડીનું દિલ તોડી નાખ્યું હતું. હાર્દિક પંડ્યાએ પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં જાહેરમાં કહ્યું હતું કે આવતીકાલે રાંચીમાં રમાનાર પ્રથમ T20 મેચમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં આ ખેલાડીનો સમાવેશ કરવામાં આવશે નહીં.

પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ ખુલ્લેઆમ આ ખેલાડીનું દિલ તોડી નાખ્યું
હાર્દિક પંડ્યા ન્યુઝીલેન્ડ સામેની આ T20 સીરીઝમાં ટીમ ઈન્ડિયાની કેપ્ટનશીપ કરશે. આવતીકાલે રાંચીમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ ટી-20 મેચના એક દિવસ પહેલા એટલે કે 26 જાન્યુઆરીએ ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ જાહેર પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં કહ્યું હતું કે આવતીકાલે રાંચીમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ ટી20 મેચમાં ઓપનિંગ બેટ્સમેન પૃથ્વી શોને સામેલ કરવામાં આવશે. ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં સામેલ નહીં થાય. ભારતીય કપ્તાન હાર્દિક પંડ્યાએ ગુરુવારે કહ્યું કે, ફોર્મમાં ચાલી રહેલા ઓપનર શુભમન ગિલ અને ઈશાન કિશન આવતીકાલે ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાં ઇનિંગની શરૂઆત કરશે.

આ ખેલાડીને પ્રથમ T20માં તક નહીં મળે
હાર્દિક પંડ્યાનું કહેવું છે કે આ દિવસોમાં ઓપનર શુભમન ગિલ જે રીતે બેટિંગ કરી રહ્યો છે તેને જોતા ઓપનિંગ બેટ્સમેન પૃથ્વી શૉને હવે રાહ જોવી પડશે. શુભમન ગિલે તેની છેલ્લી ચાર વનડે ઇનિંગ્સમાં બેવડી સદી સહિત ત્રણ સદી ફટકારી છે. હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું, ‘શુબમન ગિલે સારું પ્રદર્શન કર્યું છે અને તે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની આ T20 શ્રેણીમાં ઇનિંગ્સની શરૂઆત કરશે. શુભમન ગિલ જે રીતે બેટિંગ કરી રહ્યો છે, તે પહેલાથી જ ટીમ ઈન્ડિયાના પ્લાનનો હિસ્સો છે. ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી વનડેમાં, હાર્દિક પંડ્યાએ નવા બોલની જવાબદારી સંભાળી હતી કારણ કે મોહમ્મદ સિરાજ અને મોહમ્મદ શમીને આરામ આપવામાં આવ્યો હતો. ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાં હાર્દિક પંડ્યા ફરી એકવાર નવા બોલની જવાબદારી સંભાળશે.

હાર્દિક પંડ્યા આ મોટી જવાબદારી નિભાવશે
હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું, ‘મને નવા બોલ સાથે બોલિંગ કરવાની મજા આવે છે. હું ઘણા વર્ષોથી નેટમાં નવા બોલથી બોલિંગ કરી રહ્યો છું. જો જૂના બોલથી બોલિંગ કરવાની આદત હોય તો આટલી પ્રેક્ટિસ કરવાની જરૂર નથી. તે મેચની સ્થિતિમાં મદદ કરે છે.પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીને મળવા પર હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું, ‘માહી ભાઈ અહીં છે અને અમને તેમને મળવાનો મોકો મળ્યો. અમે તેને મળવા માટે હોટલની બહાર પણ જઈ શકીએ છીએ. અન્યથા, છેલ્લા એક મહિનાથી અમે જેટલું રમીએ છીએ તેટલું જ અમે એક હોટલથી બીજી હોટેલમાં જઈએ છીએ.હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું, ‘અમે જ્યારે પણ મળીએ છીએ ત્યારે અમે રમતગમત કરતાં જીવન વિશે વધુ વાત કરીએ છીએ. હું તેની પાસેથી ઘણું શીખ્યો છું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *