ધોનીનો આ ખાસ મિત્ર બનશે, ટીમ ઈન્ડિયાનો સૌથી મોટો દુશ્મન, અને તેણે આવી ધમકી આપી

ધોનીનો આ ખાસ મિત્ર બનશે, ટીમ ઈન્ડિયાનો સૌથી મોટો દુશ્મન, અને તેણે આવી ધમકી આપી

IND vs NZ, 2023: હાર્દિક પંડ્યાની કપ્તાનીવાળી ટીમ ઈન્ડિયાને આવતીકાલે રાંચીમાં ભારત સામેની પ્રથમ T20 મેચ પહેલા મોટી ધમકી મળી છે. પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીનો મિત્ર આવતીકાલે રાંચીમાં રમાનારી પ્રથમ T20 મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી મોટો દુશ્મન સાબિત થશે. IND vs NZ, 1st T20: હાર્દિક પંડ્યાની આગેવાની હેઠળની ટીમ ઇન્ડિયાને આવતીકાલે રાંચીમાં ભારત સામેની પ્રથમ T20 મેચ પહેલા મોટી ધમકી મળી છે. પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીનો મિત્ર આવતીકાલે રાંચીમાં રમાનારી પ્રથમ T20 મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી મોટો દુશ્મન સાબિત થશે. ન્યુઝીલેન્ડના કેપ્ટન મિશેલ સેન્ટનરે ટીમ ઈન્ડિયાને ધમકી આપતા કહ્યું છે કે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ માટે મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીની કેપ્ટનશીપ અને કોચ સ્ટીફન ફ્લેમિંગ સાથે વિતાવેલો સમય ભારત સામેની T20 શ્રેણી જીતવામાં કામ આવશે.

ધોનીનો મિત્ર બનશે ટીમ ઈન્ડિયાનો સૌથી મોટો દુશ્મન
ન્યૂઝીલેન્ડના કેપ્ટન મિશેલ સેન્ટનરે છેલ્લે વર્ષ 2021માં ભારત સામેની ત્રીજી અને છેલ્લી T20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચમાં કેપ્ટનશીપ કરી હતી. નિયમિત કેપ્ટન કેન વિલિયમસનની ગેરહાજરીમાં મિશેલ સેન્ટનર ન્યુઝીલેન્ડની કપ્તાની સંભાળી રહ્યો છે. મિશેલ સેન્ટનરે કહ્યું, ‘મહેન્દ્ર સિંહ ધોની અને સ્ટીફન ફ્લેમિંગ બંને ખૂબ જ શાંત છે અને હું પણ એક જ પ્રકારનો છું. તેની સાથે રમવાનો અનુભવ શાનદાર રહ્યો છે.

T20 મેચ પહેલા રાંચીએ ધમકી આપી હતી
મિશેલ સેન્ટનરે કહ્યું, ‘મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીના હોમ ગ્રાઉન્ડ પર આવવું પણ એક સારી લાગણી છે. સ્ટીફન ફ્લેમિંગ પણ આ જ પ્રકારનો શાંત છે અને અમે આ ટીમમાં પણ એવું જ વાતાવરણ રાખ્યું છે.’ ભારતમાં આ વર્ષે ODI વર્લ્ડ કપ યોજાવાનો છે, જેના કારણે તે ફોર્મેટને પસંદ કરવામાં આવી રહ્યું છે, પરંતુ મિશેલ સેન્ટનરે કહ્યું કે દેશ માટે દરેક મેચ રમવી એ ગર્વની વાત છે. મિશેલ સેન્ટનરે કહ્યું, ‘આજકાલ વનડે ક્રિકેટમાં મોટા સ્કોરનો આંકડો T20 જેવો થઈ ગયો છે. T20 અનુભવ ODIમાં કામમાં આવશે જ્યાં અમે મોટા સ્કોર અને સારા શોટ્સ જોયા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *