આ ગુજરાતી ક્રિકેટરે પોતાના લગ્ન ગુજરાતમા આવી રીતે કર્યા, જુઓ આ વિડીયોમા

આ ગુજરાતી ક્રિકેટરે પોતાના લગ્ન ગુજરાતમા આવી રીતે કર્યા, જુઓ આ વિડીયોમા

અક્ષર પટેલ: ભારતીય ટીમના સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર અક્ષર પટેલે વડોદરામાં મંગેતર મેહા પટેલ સાથે લગ્ન કર્યા. હવે 7 રાઉન્ડ લેતી વખતે તેનો વીડિયો સામે આવ્યો છે. Axar Patel Married To Meha Patel: ભારતીય ટીમના સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર અક્ષર પટેલ લગ્નના બંધનમાં બંધાઈ ગયા છે. અક્ષરે તેની મંગેતર મેહા પટેલ સાથે સાત ફેરા લીધા. બંનેની સગાઈ ગયા વર્ષે થઈ હતી. અક્ષર બેન્ડ સાથે સરઘસ સાથે તેની કન્યાને લેવા આવ્યો હતો. હવે અક્ષર પટેલનો રાઉન્ડ લેતો વીડિયો સામે આવ્યો છે.

આ વીડિયો સામે આવ્યો છે
અક્ષર પટેલના લગ્ન મેહા પટેલ સાથે થયા છે. મેહા વ્યવસાયે ન્યુટ્રિશનિસ્ટ અને ડાયેટિશિયન છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ એક્ટિવ છે. તેના દ્વારા શેર કરવામાં આવેલ ફોટા ચાહકોને ખૂબ જ પસંદ આવે છે. હવે અક્ષર પટેલ રાઉન્ડ લેતો વીડિયો સામે આવ્યો છે. મેહા પટેલે સફેદ લહેંગા પહેર્યો છે. બીજી તરફ, અક્ષર સફેદ રંગની શેરવાનીમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહ્યો છે.

જુઓ વિડીયો અહિ :

અક્ષર પટેલ અને મેહા પટેલના લગ્ન વડોદરાના સેવાસી કબીર ફાર્મમાં થયા હતા. બંનેના લગ્ન પણ અહીં જ થયા હતા. શોભાયાત્રામાં પરિવારજનો અને મુખ્ય મહેમાનો હાજર રહ્યા હતા. આ પછી, ફેન્સ તેને સોશિયલ મીડિયા પર અભિનંદન આપી રહ્યા છે.

જુઓ વિડીયો :

સોશિયલ મીડિયા પર સક્રિય છે
અક્ષર પટેલની પત્ની મેહા પટેલ દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે. તેને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર રીલ્સ બનાવવાનો શોખ છે. ઓલરાઉન્ડર અક્ષર પટેલે 20 જાન્યુઆરીએ પોતાના જન્મદિવસે મેહા પટલેને લગ્ન માટે પ્રપોઝ કર્યું હતું. મેહાએ તેના હાથ પર અક્ષર પટેલના નામનું ટેટૂ પણ કરાવ્યું છે.

જુઓ વિડીયો :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *