ટોસ પછી રોહિત શર્મા પોતાની વાત પરથી પલટાવ્યા, અને આ ખેલાડીને 440-વોટનો ઝટકો આપ્યો

ટોસ પછી રોહિત શર્મા પોતાની વાત પરથી પલટાવ્યા, અને આ ખેલાડીને 440-વોટનો ઝટકો આપ્યો

IND vs NZ ત્રીજી ODI: કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની શ્રેણીની ત્રીજી ODI માટે પ્લેઇંગ-11માં બે ફેરફાર કર્યા છે. જો કે તેણે એવા ખેલાડીને આખી શ્રેણીમાંથી બહાર રાખ્યો જે તકની રાહ જોઈ રહ્યો હતો. ભારત વિ ન્યુઝીલેન્ડ ત્રીજી ODI, રમી 11: ભારતીય ટીમે ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ODI શ્રેણી કબજે કરી લીધી છે. ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ શ્રેણીની ત્રીજી અને અંતિમ વનડેમાં ટોસ હાર્યો હતો. કિવી ટીમના કેપ્ટન ટોમ લાથમે પહેલા ફિલ્ડિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. રોહિતે આ મેચ માટે પ્લેઇંગ-11માં બે ફેરફાર કર્યા છે. જો કે, આવા ખેલાડીને આખી શ્રેણીમાંથી બહાર રાખવામાં આવ્યો, જે અનોખી તકની રાહ જોતો રહ્યો.

ટોસ બાદ રોહિતે શું કહ્યું?
ઈન્દોરમાં રમાયેલી શ્રેણીની ત્રીજી અને અંતિમ વનડેમાં કેપ્ટન રોહિત શર્મા ટોસ હારી ગયો હતો. તેણે ફરી કહ્યું, ‘હવે આપણે પહેલા બેટિંગ કરીશું. એક ટીમ તરીકે અમે મેદાનમાં સુધારો કરવા અને સારો દેખાવ કરવા માંગીએ છીએ. તે બેટિંગ માટે એક ઉત્તમ મેદાન છે. જ્યારે પણ અમે અહીં આવ્યા છીએ, તે સારો સ્કોર રહ્યો છે. તેણે એવા ખેલાડીઓને તક આપવાની વાત કરી જેઓ એકપણ મેચ રમી શક્યા નથી. રોહિતે વધુમાં કહ્યું, ‘એ મહત્વનું છે કે કેટલાક નવા ખેલાડીઓને તક આપવામાં આવે, જેમણે અત્યાર સુધી કોઈ મેચ રમી નથી. ચાલો જોઈએ કે તેઓ કેવી રીતે પ્રદર્શન કરે છે. અમે બે ફેરફારો સાથે પ્રવેશ કરીશું – શમી અને સિરાજ બહાર છે. તેના સ્થાને ઉમરાન મલિક અને યુઝવેન્દ્ર ચહલને ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યા છે.

તમારા પોતાના શબ્દો પર પાછા જાઓ!
ટોસ પછી તરત જ રોહિતે પોતાની વાત પલટી નાખી. એક તરફ તેણે કહ્યું કે તે આ મેચમાં એવા ખેલાડીઓને તક આપવા માંગે છે જેઓ સિરીઝમાં એક પણ મેચ રમી શક્યા નથી અને બીજી તરફ તેણે પ્લેઈંગ-11માંથી માત્ર શાહબાઝ અહેમદ અને કેએસ ભરતને બહાર રાખ્યા છે. શાહબાઝે તેની છેલ્લી આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ ગયા વર્ષે ડિસેમ્બરમાં મીરપુરમાં બાંગ્લાદેશ સામે વનડે તરીકે રમી હતી. તે જ સમયે કેએસ ભરતે હજુ સુધી આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં પદાર્પણ કર્યું નથી.

જરૂર પડ્યે બેટ વડે અદ્ભુત પ્રદર્શન કરી શકે છે
28 વર્ષીય શાહબાઝ અહેમદે અત્યાર સુધીમાં 3 વનડે રમી છે. જેમાં તેણે કુલ 3 વિકેટ ઝડપી હતી. બંગાળ તરફથી રમતા આ લેફ્ટ આર્મ સ્પિનરે હાલમાં ફર્સ્ટ ક્લાસ ક્રિકેટમાં 24 મેચમાં 77 વિકેટ ઝડપી છે. આ સિવાય તેણે એક સદી અને 9 અડધી સદીની મદદથી કુલ 1318 રન બનાવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *