IND vs NZ 2nd ODI : બીજી ODI પહેલા રોહિત સામનો કરવો પડશે આનો, આ 2 ભૂલથી સિરીઝ જીતવાનું સપનું તૂટશે

IND vs NZ 2nd ODI : બીજી ODI પહેલા રોહિત સામનો કરવો પડશે આનો, આ 2 ભૂલથી સિરીઝ જીતવાનું સપનું તૂટશે

India vs New Zealand: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે બીજી ODI મેચ આજે (21 જાન્યુઆરીએ) રમાશે. આ મેચ પહેલા પણ કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ઘણી મોટી સમસ્યાઓ ઉકેલવી પડશે. India vs New Zealand 2nd ODI: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે બીજી ODI મેચ આજે (21 જાન્યુઆરીએ) રમાશે. આ મેચ જીતીને ટીમ ઈન્ડિયા શ્રેણીમાં અજેય લીડ લેવા ઈચ્છશે. ભારતીય ટીમમાં ઘણા સ્ટાર ખેલાડીઓ છે, જે તેમને શ્રેણી જીતી શકે છે. પરંતુ મેચ પહેલા સુકાની રોહિત શર્માને બે મોટી સમસ્યાઓ ઉકેલવી પડશે. નહીંતર આ ભૂલો ટીમ ઈન્ડિયાની રમત બગાડી શકે છે. આવો જાણીએ તેમના વિશે.

ડેથ ઓવરની બોલિંગ
છેલ્લા કેટલાક સમયથી ભારતીય બોલરો શરૂઆતમાં વિકેટો લે છે, પરંતુ તે પછી તેઓ શ્વાસ લે છે. ટીમ ઈન્ડિયાના બોલરો પૂંછડીના બેટ્સમેનો સામે શાનદાર રમત બતાવી શક્યા નથી. આ બોલરો વિરોધી બેટ્સમેનોને વાપસી કરવાનો મોકો આપે છે. ટીમ ઈન્ડિયા આ ભૂલનું સતત પુનરાવર્તન કરી રહી છે. તેમની છેલ્લી છ વનડેમાં ભારતે છેલ્લી મેચમાં મેહિદી હસન મિરાજ, દાસુન શનાકા અને બ્રેસવેલ જેવા બેટ્સમેનોને સદી ફટકારવાની તક આપી હતી. મોહમ્મદ શમી, મોહમ્મદ સિરાજ અને હાર્દિક પંડ્યાએ સારું પ્રદર્શન કરવું પડશે.

સ્પિનરો ફ્લોપ થયા છે
ભારતીય પીચો હંમેશા સ્પિનરો માટે મદદગાર રહી છે. ભારતીય સ્પિનરો આ પીચો પર પાયમાલી કરવા માટે જાણીતા છે. પરંતુ ભારતીય સ્પિન બોલરો ન્યૂઝીલેન્ડ સામે ખરાબ રીતે ફ્લોપ દેખાતા હતા. વોશિંગ્ટન સુંદરે તેની 7 ઓવરમાં 50 રન આપ્યા અને એક પણ વિકેટ મેળવી શક્યો નહીં. તે જ સમયે, કુલદીપ યાદવે 8 ઓવરમાં 43 રન આપ્યા હતા.

ત્રણ વર્ષથી સદી ફટકારી નથી
રોહિત શર્મા શાનદાર શરૂઆત કરી રહ્યો છે, પરંતુ તેને મોટી સદીમાં ફેરવવામાં અસમર્થ છે. તેણે આ વર્ષની શરૂઆતમાં ત્રણ ઇનિંગ્સમાં અનુક્રમે 42, 17 અને 83 રન બનાવ્યા હતા. રોહિતે છેલ્લી ODI સદી 19 જાન્યુઆરી 2020ના રોજ ફટકારી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *