બીજી ODIમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખતરનાક ખેલાડી રમશે, જેનાથી ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમ ડરી જશે

બીજી ODIમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખતરનાક ખેલાડી રમશે, જેનાથી ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમ ડરી જશે

IND vs NZ, 2023: શનિવાર, 21 જાન્યુઆરીએ રાયપુરમાં યોજાનારી ન્યુઝીલેન્ડ સામેની બીજી ODI મેચમાં, કેપ્ટન રોહિત શર્માનો ખૂબ જ ખતરનાક ખેલાડી ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં રમશે. ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં આ ખેલાડીની અચાનક એન્ટ્રીના કારણે ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમ પણ ગભરાટમાં આવી જશે. IND vs NZ, 2nd ODI: 21 જાન્યુઆરી શનિવારના રોજ રાયપુરમાં યોજાનારી ન્યુઝીલેન્ડ સામેની બીજી ODI મેચમાં, કેપ્ટન રોહિત શર્માનો ખૂબ જ ખતરનાક ખેલાડી ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં રમશે. ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં આ ખેલાડીની અચાનક એન્ટ્રીના કારણે ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમ પણ ગભરાટમાં આવી જશે. જ્યારે આ ખેલાડી બીજી વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે બોલિંગ કરવા આવશે તો તે ન્યૂઝીલેન્ડની આખી ટીમને તબાહ કરી નાખશે.

ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખૂબ જ ખતરનાક ખેલાડી બીજી વનડેમાં રમશે
ટીમ ઈન્ડિયાએ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીમાં 1-0ની લીડ મેળવી લીધી છે. આવી સ્થિતિમાં, આ ખેલાડી રાયપુરમાં યોજાનારી બીજી વનડેમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામે જીત મેળવીને ભારતને ODI શ્રેણીની ટ્રોફી જીતવામાં મદદ કરશે. ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ઘાતક ક્રિકેટર બીજું કોઈ નહીં પણ ફાસ્ટ બોલર ઉમરાન મલિક છે. ન્યુઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં કેપ્ટન રોહિત શર્મા ફાસ્ટ બોલર શાર્દુલ ઠાકુરને પડતો મુકશે અને ખતરનાક ફાસ્ટ બોલર ઉમરાન મલિકને તક આપશે.

ડરથી ધ્રૂજશે ન્યુઝીલેન્ડની ટીમ!
ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં શાર્દુલ ઠાકુરે ખરાબ બોલિંગ કરી, તેણે 7.2 ઓવરમાં માત્ર 2 વિકેટના ભોગે 54 રન બનાવ્યા. આવી સ્થિતિમાં સુકાની રોહિત શર્મા શાર્દુલ ઠાકુરને પડતો મૂકશે અને બીજી વનડેમાં ઉમરાન મલિકને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં સામેલ કરશે. કેપ્ટન રોહિત શર્માએ શાર્દુલ ઠાકુરને શાર્દુલ ઠાકુરને ઓલરાઉન્ડર તરીકે પ્રથમ વનડેમાં ખૂબ જ આત્મવિશ્વાસ સાથે તક આપી હતી, પરંતુ તેણે કેપ્ટન રોહિત શર્મા અને કોચ રાહુલ દ્રવિડનો વિશ્વાસ તોડી નાખ્યો હતો. શાર્દુલ ઠાકુરે બીજી વનડેમાં માત્ર 3 રન બનાવ્યા હતા.

રોહિત શર્મા બીજી વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાની બોલિંગને વધુ મજબૂત કરશે
કેપ્ટન રોહિત શર્મા હવે ન્યુઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાની બોલિંગને વધુ મજબૂત કરવા માટે ઉમરાન મલિકને મેદાનમાં ઉતારશે. ઉમરાન મલિક સતત 150 કિમી પ્રતિ કલાકથી વધુની ઝડપે ઝડપી બોલિંગ કરવામાં માહિર છે અને તે બીજી વનડેમાં ન્યૂઝીલેન્ડના બેટ્સમેનો માટે મૃત્યુ ઘૂંટણ સમાન સાબિત થઈ શકે છે. ઉમરાન મલિકે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 7 વનડે અને 6 ટી-20 મેચ રમી છે. ઉમરાન મલિકે 7 વનડેમાં 12 અને 6 ટી20 મેચમાં 9 વિકેટ ઝડપી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *