ભારત-ન્યૂઝીલેન્ડ સિરીઝ વચ્ચે મોટા સમાચાર, મેચને જીતાવનાર આ ખેલાડી આવશે, જુઓ તેની તૈયારીનો વિડીયો

ભારત-ન્યૂઝીલેન્ડ સિરીઝ વચ્ચે મોટા સમાચાર, મેચને જીતાવનાર આ ખેલાડી આવશે, જુઓ તેની તૈયારીનો વિડીયો

India vs Australia: ટીમ ઈન્ડિયાએ ન્યૂઝીલેન્ડ બાદ ઓસ્ટ્રેલિયા સામે 4 મેચોની ટેસ્ટ શ્રેણી રમવાની છે. ભારતીય ટીમનો એક ખેલાડી આ શ્રેણી માટે જોરદાર તૈયારી કરી રહ્યો છે. આ ખેલાડી મહિનાઓ બાદ ટીમમાં વાપસી કરશે. India vs Australia Test Series: ટીમ ઈન્ડિયા હાલમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામે 3 મેચની ODI શ્રેણી રમી રહી છે. આ સીરીઝ બાદ બંને ટીમો વચ્ચે 3 ટી-20 મેચ પણ રમાવાની છે. ત્યારબાદ ફેબ્રુઆરીમાં ઓસ્ટ્રેલિયાની ટીમ ભારત આવશે. આ પ્રવાસમાં બંને ટીમો વચ્ચે 4 મેચની ટેસ્ટ સિરીઝ રમાવાની છે. વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ 2023 પર નજર કરીએ તો ટીમ ઈન્ડિયા માટે આ સિરીઝ ઘણી મહત્વની બની રહી છે. આ શ્રેણીમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ખેલાડી વાપસી કરવા માટે તૈયાર છે. આ ખેલાડી છેલ્લા કેટલાક સમયથી ઈજાના કારણે ટીમની બહાર ચાલી રહ્યો હતો.

આ ખેલાડી ટીમમાં વાપસી માટે જોરદાર તૈયારી કરી રહ્યો છે
ફેબ્રુઆરી-માર્ચ મહિનામાં ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે ચાર મેચની ટેસ્ટ શ્રેણી રમાશે. આ સિરીઝ માટે ડેશિંગ ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજાને ટીમ ઈન્ડિયાની ટીમમાં જગ્યા આપવામાં આવી છે. રવિન્દ્ર જાડેજા એશિયા કપ 2022માં છેલ્લી વખત ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ બન્યો હતો. તે ટીમમાં પરત ફરવા માટે જોરદાર તૈયારી કરી રહ્યો છે. તેણે હાલમાં જ તેના ઓફિશિયલ ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર ટ્રેનિંગનો એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં જાડેજા બોલિંગ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. જાડેજાએ વીડિયોના કેપ્શનમાં લખ્યું કે, ‘લેફ્ટ આર્મ બોલિંગ મારી પ્રાથમિકતા છે.’

જુઓ વિડીયો અહિ :

એશિયા કપ 2022 દરમિયાન ઇજાઓ
એશિયા કપ 2022 દરમિયાન 33 વર્ષીય રવિન્દ્ર જાડેજાને જમણા ઘૂંટણમાં ઈજા થઈ હતી. આ પછી, તેણે આ ઈજા માટે સર્જરી પણ કરાવી અને ત્યારથી તે નેશનલ ક્રિકેટ એકેડમી (NCA)માં હતો. ગયા મહિને બાંગ્લાદેશ સામે રમાયેલી ટેસ્ટ સિરીઝ માટે રવિન્દ્ર જાડેજાનો પણ ટીમ ઈન્ડિયામાં સમાવેશ કરવામાં આવ્યો હતો, રવિન્દ્ર જાડેજા ઈજામાંથી સંપૂર્ણ રીતે સાજો થઈ શક્યો ન હતો, જેના કારણે તેને આ શ્રેણીમાંથી પણ બહાર થવું પડ્યું હતું.

રણજી ટ્રોફીમાં પણ જોઈ શકાય છે
9 ફેબ્રુઆરીએ ભારત ઓસ્ટ્રેલિયા સામે નાગપુરમાં પ્રથમ ટેસ્ટ મેચ રમશે. રવિન્દ્ર જાડેજા નાગપુર ટેસ્ટ મેચ પહેલા ઓછામાં ઓછી એક ડોમેસ્ટિક મેચ રમશે. તમને જણાવી દઈએ કે રણજી ફાઇનલમાં સૌરાષ્ટ્રની ટીમ તામિલનાડુ સામે ટકરાશે. આ મેચમાં તે સૌરાષ્ટ્ર તરફથી રમતા જોવા મળશે. આ મેચ 24 જાન્યુઆરીથી ચેન્નાઈમાં શરૂ થશે.

પ્રથમ બે ટેસ્ટ માટે ટીમ ઈન્ડિયાઃ
રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), કેએલ રાહુલ (વાઈસ-કેપ્ટન), શુભમન ગિલ, ચેતેશ્વર પૂજારા, વિરાટ કોહલી, શ્રેયસ અય્યર, કેએસ ભરત (વિકેટમેન), ઈશાન કિશન (વિકેટમેન), રવિચંદ્રન અશ્વિન, અક્ષર પટેલ, કુલદીપ યાદવ, રવિન્દ્ર જાડેજા, મોહમ્મદ શમી, મોહમ્મદ સિરાજ, ઉમેશ યાદવ, જયદેવ ઉનડકટ, સૂર્યકુમાર યાદવ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *