કેપ્ટન રોહિત શર્માની આ એક ભુલ આખી ટીમને ભારે પડી, હવે તે બીજી વનડેમાં આવુ કરશે

કેપ્ટન રોહિત શર્માની આ એક ભુલ આખી ટીમને ભારે પડી, હવે તે બીજી વનડેમાં આવુ કરશે

India vs New Zealand, 2nd ODI: કેપ્ટન રોહિત શર્માની એક મોટી ભૂલ ટીમ ઈન્ડિયાને પ્રથમ ODIમાં પડી, ત્યાર બાદ હવે આવતીકાલે એટલે કે શનિવારે રાયપુરમાં રમાનાર બીજી ODIમાં, હિટમેને પોતે જ પોતાના એક ફ્લોપ ખેલાડીને સ્થાન આપ્યું છે. ટીમને ભારતની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહારનો રસ્તો બતાવશે. ndia vs New Zealand, 2nd ODI: કેપ્ટન રોહિત શર્માની એક મોટી ભૂલ ટીમ ઈન્ડિયાને પ્રથમ ODIમાં મોંઘી પડી, ત્યાર બાદ હવે આવતીકાલે રાયપુરમાં યોજાનારી બીજી ODIમાં એટલે કે શનિવારે, હિટમેન પોતે તેના એક ફ્લોપ ખેલાડીની જગ્યા લેશે. ભારતની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહારનો રસ્તો બતાવશે. ન્યુઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં આ ખેલાડી ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી મોટો વિલન સાબિત થયો હતો અને મોટાભાગના ક્રિકેટ ચાહકો આ ફ્લોપ ખેલાડીને બીજી વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર જોવા ઈચ્છે છે.

રોહિતની આ ભૂલ આખી ટીમ ઈન્ડિયાને ભારે પડી.
ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં આ ફ્લોપ ખેલાડીએ ટીમ ઈન્ડિયાને મેચ હારવામાં કોઈ કસર છોડી ન હતી, પરંતુ રોહિત શર્માની કેપ્ટન્સીમાં ટીમ ઈન્ડિયાએ કોઈક રીતે 12 રને મેચ જીતીને શરમજનક હાર ટાળી હતી. કપ્તાન રોહિત શર્માએ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ શમીને તક આપીને પોતાના પગે જ ફટકો માર્યો છે. ન્યુઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં કેપ્ટન રોહિત શર્મા પોતાની સૌથી મોટી ભૂલને સુધારતા ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ શમીને ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર કરી દેશે અને તેની જગ્યાએ ખતરનાક ફાસ્ટ બોલર ઉમરાન મલિકને ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવશે.

હવે કેપ્ટન આ ફ્લોપ ખેલાડીને બીજી વનડેમાં બહાર બેસાડશે
કેપ્ટન રોહિત શર્મા ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ શમીને બહાર કરશે. ઝડપી બોલર મોહમ્મદ શમીએ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં 10 ઓવરમાં 69 રન આપ્યા હતા. આ દરમિયાન મોહમ્મદ શમીને માત્ર એક જ વિકેટ મળી હતી. મોહમ્મદ શમીનો ઈકોનોમી રેટ પણ 6.90 રહ્યો છે. રાયપુર ઓડીઆઈમાં તેના નિરાશાજનક પ્રદર્શનને જોઈને રોહિત મોહમ્મદ શમીને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહારનો રસ્તો બતાવી શકે છે અને તેની જગ્યાએ ઉમરાન મલિક ટીમમાં વાપસી કરી શકે છે.

આ ઘાતક ખેલાડી વાપસી કરી શકે છે
ઉમરાન મલિક સતત 150 કિમી પ્રતિ કલાકથી વધુની ઝડપે ઝડપી બોલિંગ કરવામાં માહિર છે અને તે બીજી વનડેમાં ન્યૂઝીલેન્ડના બેટ્સમેનો માટે મૃત્યુ ઘૂંટણ સમાન સાબિત થઈ શકે છે. ઉમરાન મલિકે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 7 વનડે અને 6 ટી-20 મેચ રમી છે. ઉમરાન મલિકે 7 વનડેમાં 12 અને 6 ટી20 મેચમાં 9 વિકેટ ઝડપી છે. મોહમ્મદ શમીના પ્રદર્શનની વાત કરીએ તો છેલ્લી 10 ODIમાં શમીએ 39.30ની એવરેજથી 13 વિકેટ ઝડપી છે, જ્યારે આ સમયગાળા દરમિયાન તેની ઈકોનોમી 6.07 રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *