રોહિતને ૩વર્ષ પહેલા જ આ સુપરસ્ટાર ખેલાડી વિષે ખબર પડી ગઈ હતી, આ 2 શબ્દોથી આવુ થયુ

રોહિતને ૩વર્ષ પહેલા જ આ સુપરસ્ટાર ખેલાડી વિષે ખબર પડી ગઈ હતી, આ 2 શબ્દોથી આવુ થયુ

IND vs NZ 2nd ODI: ભારતીય ક્રિકેટ ટીમે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની શ્રેણીની પ્રથમ ODI 12 રને જીતી લીધી. આ સાથે જ યજમાન ટીમે ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીમાં 1-0ની લીડ મેળવી લીધી છે. આ દરમિયાન કેપ્ટન રોહિત શર્માના માત્ર 2 શબ્દોએ ખળભળાટ મચાવી દીધો છે. શુભમન ગિલ પર રોહિત શર્મા ઓલ્ડ ટ્વિટ: ટીમ ઈન્ડિયા હાલમાં ન્યૂઝીલેન્ડ સામે મર્યાદિત ઓવરોની ક્રિકેટ સિરીઝ રમી રહી છે. અનુભવી ઓપનર રોહિત શર્મા ટીમની કપ્તાની સંભાળી રહ્યો છે. ટીમ ઈન્ડિયાએ શ્રેણીની પ્રથમ વનડે 12 રને જીતી હતી. આ સાથે જ યજમાન ટીમે ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીમાં 1-0ની લીડ મેળવી લીધી છે. આ દરમિયાન રોહિતનું એક જૂનું ટ્વિટ ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યું છે.

ગિલની બેવડી સદી
સૌથી નાની ઉંમરમાં બેવડી સદી ફટકારીને સ્ટાર બનેલા ટીમ ઈન્ડિયાના વિસ્ફોટક ઓપનર શુભમન ગિલે ક્રિકેટ જગતમાં હલચલ મચાવી દીધી છે. તેણે હૈદરાબાદમાં ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની શ્રેણીની શરૂઆતની ODIમાં 208 રનની શાનદાર ઇનિંગ રમી હતી. ગિલે 149 બોલમાં 19 ચોગ્ગા અને 9 છગ્ગા ફટકાર્યા હતા. ભારતે ગીલની ઇનિંગની મદદથી 8 વિકેટે 349 રન બનાવ્યા હતા. આ પછી, મુલાકાતી ટીમ 49.2 ઓવરમાં 337 રનના કુલ સ્કોર પર ઓલઆઉટ થઈ ગઈ હતી. હવે રોહિતનું એક જૂનું ટ્વિટ ખૂબ વાયરલ થયું છે.

રોહિતનું જૂનું ટ્વિટ વાયરલ થયું હતું
ટીમ ઈન્ડિયાના વર્તમાન કેપ્ટન રોહિત શર્માનું એક જૂનું ટ્વિટ હવે ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યું છે. 1 મે, 2020 ના રોજ, રોહિતે ગિલના ટ્વિટનો જવાબ આપ્યો. રોહિતના જન્મદિવસના અવસર પર ટ્વીટ કરતા ગિલે લખ્યું- હિટમેનથી વધુ સારો પુલ શૉટ કોઈ ન લગાવી શકે. જન્મદિવસ ની શુભકામના.’ રોહિતે આના પર લખ્યું – આભાર ભવિષ્ય. હવે આ બે શબ્દો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

રોહિત, ગિલ સચિનની ક્લબમાં જોડાયા
23 વર્ષીય ગિલ બુધવારે લિજેન્ડ સચિન, રોહિતની ક્લબમાં જોડાયો હતો. તેણે ઈશાન કિશનનો રેકોર્ડ પણ તોડ્યો અને વન-ડે ઈન્ટરનેશનલ ક્રિકેટમાં બેવડી સદી ફટકારનાર સૌથી યુવા ખેલાડી બન્યો. આ સિદ્ધિ સૌથી પહેલા મહાન સચિન તેંડુલકરે હાંસલ કરી હતી. ત્યારબાદ રોહિતે ઓસ્ટ્રેલિયા સામે 2013માં 156 બોલમાં બેવડી સદી ફટકારી હતી, જે તેની 3 બેવડી સદીમાંથી પ્રથમ હતી. રોહિત વનડેમાં 3 બેવડી સદી ફટકારનાર એકમાત્ર બેટ્સમેન છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *