અશ્વિન પછી રોહિતે પણ કરી આવી માંગ, તેથી ODI વર્લ્ડ કપ 2023 પહેલા લોકોમા ગભરાટ વધી ગઈ

અશ્વિન પછી રોહિતે પણ કરી આવી માંગ, તેથી ODI વર્લ્ડ કપ 2023 પહેલા લોકોમા ગભરાટ વધી ગઈ

રવિચંદ્રન અશ્વિનઃ રવિચંદ્રન અશ્વિને હાલમાં જ ODI વર્લ્ડ કપ 2023ને લઈને મોટું નિવેદન આપ્યું છે. હવે કેપ્ટન રોહિત શર્માએ પણ આ મુદ્દે પોતાનો અભિપ્રાય આપ્યો છે. ODI વર્લ્ડ કપ 2023: ભારતના ઓફ સ્પિનર ​​રવિચંદ્રન અશ્વિને તાજેતરમાં ODI વર્લ્ડ કપ 2023ને લઈને મોટું નિવેદન આપ્યું છે. તેણે કહ્યું હતું કે ઓક્ટોબર અને નવેમ્બરમાં રમાનારી ODI વર્લ્ડ કપ 2023ની મેચો સવારે 11:30 વાગ્યે શરૂ થવી જોઈએ. અત્યારે 50 ઓવરની મેચો સામાન્ય રીતે બપોરે 1:30 વાગ્યે શરૂ થાય છે. રવિચંદ્રન અશ્વિનના આ નિવેદન પર ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ હવે પોતાનો અભિપ્રાય આપ્યો છે.

રોહિત શર્માએ અશ્વિનને સપોર્ટ કર્યો હતો
રોહિત શર્માએ ODI વર્લ્ડ કપમાં ઝાકળની અસરને ઓછી કરવા માટે મેચ વહેલા શરૂ કરવાના રવિચંદ્રન અશ્વિનના વિચારને સમર્થન આપ્યું છે. રોહિત શર્મા ઈચ્છતો હતો કે કોઈ પણ મોટી ટૂર્નામેન્ટમાં કોઈ ટીમને અયોગ્ય ફાયદો ન મળવો જોઈએ. સાંજે, જ્યારે ઝાકળ જમીન પર પડે છે, ત્યારે બોલરો માટે બોલને પકડવાનું મુશ્કેલ બની જાય છે, જેનાથી લક્ષ્યાંકનો પીછો કરતી ટીમ માટે બેટિંગ કરવાનું સરળ બને છે.

માત્ર પ્રસારણકર્તા જ અંતિમ નિર્ણય લઈ શકે છે
જ્યારે 11:30 નો પ્રારંભ સમય પ્રસારણકર્તાઓ માટે યોગ્ય ન હોઈ શકે, અશ્વિન માને છે કે ચાહકો સમયને ધ્યાનમાં લીધા વિના વર્લ્ડ કપ મેચ જોવા માટે તૈયાર હશે. રોહિતે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડે પહેલા કહ્યું, ‘તે સારો વિચાર છે. આ વર્લ્ડ કપ છે. તમે ઇચ્છતા નથી કે ટોસ વધુ ભૂમિકા ભજવે. તમે તેને સંપૂર્ણપણે દૂર કરવા માંગો છો. મને પ્રારંભિક શરૂઆતનો વિચાર ગમે છે પણ તે શક્ય છે કે કેમ તે ખબર નથી. બ્રોડકાસ્ટર્સ નક્કી કરશે. તેણે કહ્યું, ‘આદર્શ રીતે તમે ટીમોને ઝાકળનો લાભ લેતી જોવા નથી માંગતા. તમે ઈચ્છો છો કે ઝાકળની હાજરીમાં બેટિંગ ટીમને કોઈ ફાયદો ન થાય તે વિના ફ્લડલાઈટમાં ક્રિકેટ રમાય.

સમય બદલાવા પાછળનું કારણ જણાવવામાં આવ્યું હતું
રવિચંદ્રન અશ્વિને તેની યુટ્યુબ ચેનલ પરના એક વીડિયોમાં કહ્યું, ‘આઈસીસી સારી રીતે જાણે છે કે ઝાકળ પડશે, તેથી મેચને આગળ ધપાવો, અને જો આપણે 11.30 વાગ્યે શરૂ થઈશું, તો ઝાકળ હશે જ નહીં. તમામ ક્રિકેટ ચાહકો વર્લ્ડ કપને પ્રાધાન્ય આપશે, અને 11.30 થી વર્લ્ડ કપની મેચો નિહાળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *