બુમરાહ નઈ, પણ હવે આ બોલર ખેલાડી કેપ્ટન રોહિતનો ફેવરિટ બનશે, જે 2023નો વર્લ્ડકપ જીતાવશે

બુમરાહ નઈ, પણ હવે આ બોલર ખેલાડી કેપ્ટન રોહિતનો ફેવરિટ બનશે, જે 2023નો વર્લ્ડકપ જીતાવશે

IND vs NZ: ટીમ ઈન્ડિયાનો ખતરનાક ફાસ્ટ બોલર જસપ્રીત બુમરાહની કારકિર્દી માટે મોટો ખતરો બની ગયો છે. આ ફાસ્ટ બોલર હવે જસપ્રીત બુમરાહ કરતાં ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્માની વધુ ભરોસાપાત્ર અને નજીક બની ગયો છે. કેપ્ટન રોહિત શર્માનો આ સૌથી ભરોસાપાત્ર ઝડપી બોલર એટલો ઘાતક છે કે વિરોધી ટીમના બેટ્સમેનોના પગ પિચ પર જ ધ્રૂજી જાય છે. ટીમ ઈન્ડિયાઃ ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ખતરનાક ફાસ્ટ બોલર જસપ્રીત બુમરાહની કારકિર્દી માટે મોટો ખતરો બની ગયો છે. આ ફાસ્ટ બોલર હવે જસપ્રીત બુમરાહ કરતાં ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્માની વધુ ભરોસાપાત્ર અને નજીક બની ગયો છે. કેપ્ટન રોહિત શર્માનો આ સૌથી ભરોસાપાત્ર ઝડપી બોલર એટલો ઘાતક છે કે વિરોધી ટીમના બેટ્સમેનોના પગ પિચ પર જ ધ્રૂજી જાય છે. તમને જણાવી દઈએ કે ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્મા અને કોચ રાહુલ દ્રવિડ ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ સિરાજના પ્રદર્શનથી ઘણા ખુશ છે અને હવે આ ફાસ્ટ બોલર 2023 વર્લ્ડ કપમાં પણ રમતા જોવા મળશે.

હવે આ બોલર કેપ્ટન રોહિતનો સૌથી ફેવરિટ બની ગયો છે
ન્યુઝીલેન્ડ સામેની વનડે સીરીઝ પહેલા ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ પોતાના સૌથી ભરોસાપાત્ર અને નજીકના ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ સિરાજના વખાણ કર્યા છે. રોહિત શર્માએ પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં કહ્યું, ‘મોહમ્મદ સિરાજે છેલ્લા બે વર્ષમાં તમામ ફોર્મેટમાં ઘણો સુધારો કર્યો છે. તે અમારા માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ ખેલાડી છે. છેલ્લા બે વર્ષમાં તેણે પોતાની લાઇન અને લેન્થમાં ઘણો સુધારો કર્યો છે. હવે આપણે તેનો આઉટસ્વિંગ જોવા મળી રહ્યા છીએ. તે તેના સ્વિંગ માટે જાણીતો ન હતો, પરંતુ તેણે શ્રીલંકા સામે તે કર્યું હતું. જો તે નવા બોલ સાથે સતત આવું કરી શકે છે તો તે ટીમ માટે ઘણું સારું છે.

2023 વર્લ્ડ કપ કન્ફર્મ!
રોહિતે કહ્યું, ‘તે હવે તેની બોલિંગને વધુ સારી રીતે સમજે છે, જે મારા મતે મોટી વાત છે. તે એ પણ જાણે છે કે ટીમ તેની પાસેથી શું ઈચ્છે છે. એકંદરે તે અમારા માટે ઘણો સારો બોલર બની ગયો છે. અમારે તેને મેનેજ કરવાની અને તેને વર્લ્ડ કપ તેમજ ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની આગામી ટેસ્ટ માટે ફ્રેશ રાખવાની જરૂર છે. રોહિતે કહ્યું કે ન્યૂઝીલેન્ડ તેની ટીમ માટે મોટો પડકાર રજૂ કરશે. કેપ્ટન રોહિત શર્માએ કહ્યું, ‘આ એક શાનદાર તક છે અને એક શાનદાર વિપક્ષી ટીમ છે. એક ટીમ તરીકે આપણે જે હાંસલ કરી શકીએ છીએ તે હાંસલ કરવા માટે આપણે આપણી જાતને પડકાર આપી શકીએ છીએ. તેઓ પાકિસ્તાનમાં સારી શ્રેણી જીત્યા બાદ આવી રહ્યા છે.

ભારતનો લોઅર ઓર્ડર ઘણો લાંબો થઈ જાય છે
મોહમ્મદ સિરાજ, મોહમ્મદ શમી અને ઉમરાન મલિક શ્રીલંકા સામે ભારતની ફેવરિટ ફાસ્ટ બોલિંગ ત્રિપુટી હતી. જો લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલને તેની સાથે પ્લેઈંગ 11માં સામેલ કરવામાં આવે તો ભારતનો લોઅર ઓર્ડર ઘણો લાંબો થઈ જાય છે. ચહલ અને કુલદીપ યાદવનો ઉલ્લેખ કરતા ભારતીય સુકાનીએ કહ્યું કે, “આ એવા ખેલાડીઓ છે જે આપણને ઊંડાણ આપી શકે છે જે આપણે શોધી રહ્યા છીએ, પરંતુ દ્વિસ્તરીય કાંડા સ્પિનરોને ભૂલવું જોઈએ નહીં.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *