ભારતની જીત માટે આ ખેલાડીનું ફોર્મમાં આવવું ખૂબ જ જરૂરી, ઈરફાન પઠાણએ આ મોટી સલાહ આપી

ભારતની જીત માટે આ ખેલાડીનું ફોર્મમાં આવવું ખૂબ જ જરૂરી, ઈરફાન પઠાણએ આ મોટી સલાહ આપી

India vs શ્રીલંકા: ભારતના સ્ટાર ક્રિકેટર રોહિત શર્મા લાંબા સમયથી ખરાબ ફોર્મ સાથે સંઘર્ષ કરી રહ્યો છે. રોહિત શર્મા ODI વર્લ્ડ કપ 2019 થી મોટી ઇનિંગ્સ રમી શક્યો નથી. એટલા માટે ભારતીય ટીમની જીત માટે રોહિત શર્માનું ફોર્મમાં આવવું ખૂબ જ જરૂરી છે. ભારત વિ શ્રીલંકા વનડે શ્રેણી: ભારતીય ટીમ આજે (10 જાન્યુઆરીએ) શ્રીલંકા સામે ત્રણ વનડે શ્રેણીની પ્રથમ મેચ રમશે. ભારતીય ટીમ શ્રીલંકા સીરીઝથી જ ODI વર્લ્ડની તૈયારીઓ શરૂ કરશે. ભારતે અત્યાર સુધી માત્ર બે વખત જ વર્લ્ડ કપનો ખિતાબ જીત્યો છે. પ્રથમ 1983માં કપિલ દેવની કમાન હેઠળ અને બીજી 2011માં મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીની કેપ્ટનશીપ હેઠળ. ત્યારથી ટીમ ઈન્ડિયા આ ટ્રોફીથી વંચિત છે. ODI વર્લ્ડ કપ જીતવા માટે ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર બેટ્સમેન રોહિત શર્માનું ફોર્મમાં હોવું ખૂબ જ જરૂરી છે.

રોહિત માટે ફોર્મમાં આવવું ખૂબ જ જરૂરી છે
ગુવાહાટીમાં મંગળવારથી શરૂ થઈ રહેલી શ્રીલંકા સામેની વનડે શ્રેણી માટે ભારત સંપૂર્ણ રીતે તૈયાર છે. આ ક્રમમાં પૂર્વ ભારતીય ઝડપી બોલર ઈરફાન પઠાણનું માનવું છે કે કેપ્ટન રોહિત શમાનું ફોર્મમાં પરત આવવું ટીમ માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ રહેશે. રોહિતને ડિસેમ્બર 2022માં બાંગ્લાદેશ સામેની બીજી વનડેમાં ફિલ્ડિંગ કરતી વખતે અંગૂઠામાં ઈજા થઈ હતી.

ઈરફાન પઠાણે આ નિવેદન આપ્યું હતું
ભારતના ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર ઈરફાન પઠાણે સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ પરના શો ‘ફોલો ધ બ્લૂઝ’માં કહ્યું, ‘જુઓ, ભારત માટે સફેદ બોલના ક્રિકેટર તરીકે, રોહિત શર્માએ છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં જબરદસ્ત પ્રદર્શન કર્યું છે અને તેણે આ ફોર્મ ચાલુ રાખવાની જરૂર છે. રાખવું. તેના ફોર્મમાં વાપસીની સાથે ફિટનેસ પણ એક પડકાર હશે, પરંતુ મને ખાતરી છે કે તે આ પડકારોને સંપૂર્ણ રીતે હેન્ડલ કરી શકશે.

રોહિત ખરાબ ફોર્મ સાથે સંઘર્ષ કરી રહ્યો છે
રોહિત શર્માની ગણતરી વિશ્વના ખતરનાક ઓપનરોમાં થાય છે. પરંતુ તે છેલ્લા કેટલાક સમયથી ખરાબ ફોર્મનો સામનો કરી રહ્યો છે. 2019 માં છેલ્લા ODI વર્લ્ડ કપથી, રોહિતે 18 ઇનિંગ્સમાં 44 ની સરેરાશ અને 96 ની સ્ટ્રાઇક રેટથી 745 રન બનાવ્યા છે. ઈજામાંથી પુનરાગમન કરવું ક્યારેય સરળ નથી હોતું અને રોહિત શર્મા માટે વાપસી કરવી સૌથી મોટો પડકાર હશે. જે એક કેપ્ટન માટે મહત્વપૂર્ણ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *