11 જાન્યુઆરી રાશિફળ 2023 : આ 3 રાશિના લોકોએ આજે સાવચેત રહેવું પડશે, જાણો રાશિફળ

11 જાન્યુઆરી રાશિફળ 2023 : આ 3 રાશિના લોકોએ આજે સાવચેત રહેવું પડશે, જાણો રાશિફળ

જન્માક્ષર આજે 11 જાન્યુઆરી 2023, આજ કા રાશિફળ, દૈનિક રાશિફળ: પંચાંગ મુજબ, 02:31 સુધી આજે ચતુર્થી તિથિ પંચમી તિથિ રહેશે. આજે સવારે 11.49 વાગ્યા સુધી માઘ નક્ષત્ર ફરી પૂર્વા ફાલ્ગુની નક્ષત્ર રહેશે. આજે વશી યોગ, આનંદાદિ યોગ, સનફળ યોગ, બુધાદિત્ય યોગ, આયુષ્માન યોગ ગ્રહોનો સહયોગ મળશે.

જો તમારી રાશિ મિથુન, કન્યા, ધનુ, મીન હોય તો હંસ યોગ અને મેષ, કર્ક, તુલા, મકર હોય તો તમને શશ યોગનો લાભ મળશે. ચંદ્ર સિંહ રાશિમાં રહેશે. આજનો શુભ મુહૂર્ત બે છે. સવારે 07:00 થી 09:00 સુધી લાભ-અમૃતના ચોઘડિયા અને સાંજે 5:15 થી 6:15 સુધી લાભના ચોઘડિયા રહેશે. ત્યાં, રાહુકાલ બપોરે 12:00 થી 1:30 સુધી રહેશે. આવો જાણીએ આજની જન્માક્ષર (હિન્દીમાં રાશિફળ)-

મેષ – ચંદ્ર 5માં ભાવમાં રહેશે, જે સંતાન તરફથી સુખ આપશે. વ્યવસાયમાં તમારા માટે દિવસ સકારાત્મકતાથી ભરેલો રહેશે. તમે તમારા અધૂરા કાર્યો સમયસર પૂર્ણ કરી શકશો. વાસી અને સનફળ યોગની રચનાને કારણે, તમે કાર્યસ્થળ પર ટીમ અને બોસની મદદથી તમારા અટવાયેલા અધૂરા કામને સમયસર પૂર્ણ કરી શકશો. પરિવારમાં તમારી સલાહ તમામ સભ્યો માટે યોગ્ય રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સમય સારો રહેશે, જે તેઓ કરવા ઈચ્છશે. ફાઇનાન્સ મેનેજમેન્ટ ગૃહલક્ષ્મીના હાથમાં હોવાથી તમારા ખર્ચમાં ઘટાડો થશે. સ્વભાવમાં પરિવર્તન તમારા અને તમારા પરિવાર માટે સારું રહેશે. સામાજિક અને રાજકીય કાર્યો માટે પ્રવાસનું આયોજન થઈ શકે છે.

Horoscope
Horoscope

વૃષભ – ચંદ્ર ચોથા ભાવમાં રહેશે જેના કારણે પારિવારિક સુખ-સુવિધાઓમાં ઘટાડો થશે. ઓનલાઈન બિઝનેસમાં, તમારે તમારી કામ કરવાની રીતમાં થોડો ફેરફાર કરવાની જરૂર પડશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારું કામ સમયસર પૂર્ણ કરો. અસ્થમાના દર્દીને થોડી સમસ્યા થઈ શકે છે. પરિવારમાં કોઈની સાથે વાદ-વિવાદ થવાનું મન નહીં થાય. તમારો જીવનસાથી કોઈ પણ બાબતથી પરેશાન થઈ શકે છે. ફેશનનો અભ્યાસ કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

horoscope
horoscope

મિથુનઃ- ચંદ્ર ત્રીજા ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે નાના ભાઈ તરફથી સારા સમાચાર મળશે. વાસી, સનફા, બુધાદિત્ય અને આયુષ્માન યોગની રચના સાથે, નવો સોદો મેળવીને તમારો વ્યવસાય નવી ઊંચાઈઓને સ્પર્શશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સ્માર્ટ વર્ક તમને સરળ સફળતા અપાવશે. પ્રેમીઓ ને મળવા માટે તમારા માટે દિવસ સારો રહેશે. બાળકની થોડી રમતિયાળતા તમારા ચહેરા પર ખુશી લાવશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ દિવસ સારો રહેશે. પરંતુ હજુ પણ સજાગ રહો. વિવાહિત જીવનમાં આવતી સમસ્યાઓ વડીલોની સલાહથી દૂર થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે કારકિર્દીની ઘણી તકો મળી શકે છે.

horoscope
horoscope

કર્ક – ચંદ્ર બીજા ભાવમાં રહેશે, જે નૈતિક મૂલ્યોના આશીર્વાદ આપશે. કાર્યક્ષેત્ર પર સતર્કતાથી કામ કરવાને કારણે તમે કોઈપણ મોટી સમસ્યામાંથી સરળતાથી બહાર નીકળી શકશો. ફૂટવેરના વ્યવસાયમાં તમારી મહેનત તમને મોટો સોદો લાવી શકે છે. વ્યસ્તતામાંથી સમય કાઢીને મિત્રો સાથે સમય વિતાવો. પરિવારમાં, તમે તમારા મનમાં ચાલી રહેલી કોઈપણ વાત કોઈ ખાસ સાથે શેર કરી શકો છો. જીવન સાથી સાથે તમારો તાલમેલ સારો રહેશે. વિદ્યાર્થીઓના શિક્ષણ સંબંધિત પ્રવાસ થઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

સિંહ રાશિ – ચંદ્ર તમારી રાશિમાં રહેશે, જેના કારણે આત્મસન્માન વધશે. વ્યવસાયમાં તમારો અનુભવ તમને સફળતા અપાવશે. તમારું નેતૃત્વ તમને કાર્યક્ષેત્રમાં ટીમ વર્કમાં ખૂબ આગળ લઈ જશે. પરિવારના તમામ સભ્યોની ઉપયોગીતા અને મહત્વને સમજો. રાજકીય સ્તરે તમારા પ્રયાસો તમને બધાની વચ્ચે કંઈક ખાસ બનાવશે. શિક્ષણમાં બાળકના પ્રદર્શનથી માન-સન્માન વધશે. તમે રાજી થશો. તમારા ફૂડ લિસ્ટમાંથી જંક ફૂડ કાઢી નાખવું તમારા માટે સારું રહેશે. નહિંતર, તમે પાચન સમસ્યાઓથી પરેશાન થશો. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો રહેશે, તેમને કેટલીક નવી ટેકનોલોજી જોવા મળશે.

horoscope
horoscope

કન્યા – ચંદ્ર 12મા ભાવમાં રહેશે જેમાંથી નવા સંપર્કો લાભદાયી રહેશે. વ્યવસાયમાં અત્યારે કોઈપણ પ્રકારનું રોકાણ કરવું તમારા માટે ખોટના સોદાથી ઓછું નહીં હોય, યોગ્ય સમયની રાહ જુઓ, જે છે તેની સાથે કામ કરો. કાર્યક્ષેત્રમાં ભાગ્ય પર ભરોસો ન રાખો, નસીબ તમારા ભરોસે બેઠું હશે. તમે તમારા કામ પર ધ્યાન આપો. નેગેટિવ પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર તમારા ફેન ફોલોઈંગને ઘટાડી શકે છે. તેથી, કંઈપણ અપડેટ કરતા પહેલા, તેને સમજી-વિચારીને કરો. જીવનસાથી સાથે મનભેદ થઈ શકે છે. કૌટુંબિક પ્રવાસનું આયોજન રદ થઈ શકે છે. થાઈરોઈડ વધવાની સમસ્યાથી તમે પરેશાન રહેશો. વિદ્યાર્થીઓએ વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે.

horoscope
horoscope

તુલા રાશિ – ચંદ્ર 11મા ભાવમાં રહેશે જેના કારણે આવકમાં વધારો થશે. વ્યવસાયમાં નવા અને જૂના આઉટલેટ્સથી સખત મહેનત અને સ્માર્ટ વર્ક સાથે, તમને ઘણો નફો મળશે. તમારા દરેક કામ સમયસર પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. તમારી આસપાસના લોકોના સ્વભાવમાં આવેલા બદલાવથી તમે પરેશાન રહેશો. લાઈફ પાર્ટનરને સમય આપવો જરૂરી છે જેથી તેઓ નવી રીતે મળશે.પરિવાર સાથે તમારા સંબંધો સુધરશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાનું પરિણામ ખુશીની નવી ભેટ લાવશે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવધાની રાખો નહીંતર અકસ્માત થઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિક – ચંદ્ર 10મા ભાવમાં રહેશે જેના કારણે નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. જો તમે વડીલોની સલાહથી લાંબા સમયથી અટવાયેલી વ્યવસાયમાં ઉત્પાદન પ્રક્રિયાને ફરીથી શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તે સવારે 7:00 થી 9:00 અને સાંજે 5:15 થી 6:15 ની વચ્ચે કરો. પરંતુ કોઈ પણ પ્રકારના શુભ કાર્ય જેમ કે લગ્ન, ગૃહસ્કાર, સગાઈ, શુભ સમય અને શુભ કાર્ય અત્યારે ન કરો કારણ કે 14 જાન્યુઆરી સુધી મલમાસ રહેશે. કાર્યક્ષેત્ર પર ખંતથી કામ કરવાની જરૂર છે. અચાનક ધનલાભ થઈ શકે છે. સામાજિક સ્તરે તમારી સ્થિતિ સુધરશે.ફિલ્મ અને મનોરંજન ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા વિદ્યાર્થીઓને મિત્રોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. વધુ પડતા સૂર્યપ્રકાશને કારણે તમે થાક અનુભવશો. પ્રવાસનો યોગ બને.

horoscope
horoscope

ધનુ – ચંદ્ર 9મા ભાવમાં રહેશે જેના કારણે ભાગ્ય ચમકશે. વેપારમાં નોંધપાત્ર લાભ થશે. જેમની પાસે નોકરી નથી અને તે શોધી રહ્યા છે તેમના માટે કેટલીક સમસ્યાઓ સિવાય દિવસ સારો રહેશે. સામાજિક સ્તર રાજકીય ટ્રેકમાં ફેરવાઈ શકે છે. શેર બજાર અને નફાના બજારમાં કરવામાં આવેલ રોકાણ તમારી આવકમાં વધારો કરશે. જીવનસાથી સાથે સારો સમય પસાર થશે. નિયમિત ચેકઅપ કરાવતા રહો. વિદ્યાર્થીઓને તેમના ક્ષેત્રમાં દરેકનો સહયોગ મળશે.

horoscope
horoscope

મકર – ચંદ્ર 8મા ભાવમાં રહેશે જેના કારણે માતૃત્વમાં સમસ્યાઓ આવી શકે છે. વ્યવસાયમાં નવા માર્ગો મળશે જેમાં તમે રોકાણ કરવા માંગો છો પરંતુ પૈસા અને માનવબળની અછતને કારણે તમે તેમ કરી શકશો નહીં. કાર્યસ્થળ પર તમારે કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે, તમારે તમારી ખામીઓને સુધારવી પડશે. પ્રોપર્ટી અથવા કોઈપણ પ્રકારના રોકાણમાંથી બચેલો સમય અત્યારે તમારા પક્ષમાં નથી. પરિવારમાં કોઈ સભ્ય દ્વારા ઉભી થયેલી સમસ્યાનો સામનો કરવો પડશે. વિવાહિત જીવનમાં ગેરસમજના કારણે મનભેદ થઈ શકે છે. સંતાનના સ્વાસ્થ્યને લઈને તમે ટેન્શનમાં રહેશો. યાત્રા રદ થઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

કુંભ – ચંદ્ર 7માં ભાવમાં રહેશે, જેનાથી ભાગીદારીના ધંધામાં ફાયદો થશે. આયુષ્માન, બુધાદિત્ય, સનફા અને વાસી યોગની રચનાને કારણે, વ્યવસાયમાં વિશ્વસનીયતા મજબૂત થવાને કારણે, તમે વિદેશી કંપનીઓના ઓર્ડર પણ મેળવી શકો છો. કાર્યક્ષેત્રમાં આવનારી સમસ્યાઓથી ડરશો નહીં, પરંતુ તેનો મક્કમતાથી સામનો કરો. પરિવારમાં કોઈ સાથે જૂના મતભેદો અને મતભેદ દૂર થશે. પરિવારમાં લવ પાર્ટનરનો પરિચય કરાવવાનો સમય યોગ્ય નથી. જ્યારે યોગ્ય તક આવે ત્યારે બાઉન્ડ્રી ફટકારો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ભોજન બાબતે બેદરકારી યોગ્ય નથી. વિદ્યાર્થીઓના ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે. નોકરી સંબંધિત પ્રવાસમાં તમને તમારા પ્રયાસમાં સફળતા મળશે.

horoscope
horoscope

મીન – ચંદ્ર છઠ્ઠા ભાવમાં રહેશે જેના કારણે તમે જાણીતા અને અજાણ્યા શત્રુઓથી મુક્તિ મેળવશો. મેડિકલ અને દવા વગેરેના વ્યવસાયમાં નવા ઓર્ડર મળશે. કર્મચારીઓની બદલી થવાની સંભાવના બની શકે છે. પરિવારમાં વડીલોના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. પ્રવેશ પરીક્ષામાં તમને સફળતા મળશે. ધર્મ પ્રત્યે તમારી રુચિ વધી શકે છે. પ્રવાસ દરમિયાન નવા સંબંધો બનશે જે તમને નવા ઓર્ડર મેળવવામાં મદદ કરશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ તમારા પ્રયત્નોથી દૂર થશે.

horoscope
horoscope

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *