ટીમ ઈન્ડિયાની મુશ્કેલીઓ વધી, કેપ્ટન રોહિત શર્મા પછી અચાનક આ સ્ટાર ખેલાડી બહાર નિકળી જશે, જાણો કોણ છે

ટીમ ઈન્ડિયાની મુશ્કેલીઓ વધી, કેપ્ટન રોહિત શર્મા પછી અચાનક આ સ્ટાર ખેલાડી બહાર નિકળી જશે, જાણો કોણ છે

ભારત વિ બાંગ્લાદેશ: ભારતીય ટીમ હાલમાં બાંગ્લાદેશ સામે વનડે શ્રેણી રમી રહી છે. પરંતુ રોહિત શર્મા બાદ હવે વધુ એક સ્ટાર ખેલાડી મેદાનની બહાર ગયો છે. જેના કારણે ભારતીય ટીમનું ટેન્શન વધી ગયું છે.

ભારતીય ટીમ હાલમાં બાંગ્લાદેશ સામે વનડે શ્રેણી રમી રહી છે. ભારતીય ટીમને પ્રથમ વનડેમાં 1 વિકેટથી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. હવે કેપ્ટન રોહિત શર્મા બાદ વધુ એક સ્ટાર ખેલાડી મેદાનની બહાર ગયો છે. જેના કારણે ભારતીય ચાહકોનું ટેન્શન વધી ગયું છે. આવો જાણીએ આ ખેલાડી વિશે.

આ ખેલાડી મેદાનની બહાર ગયો

બાંગ્લાદેશની ઈનિંગ દરમિયાન રોહિત શર્માના હાથમાં ઈજા થઈ હતી, જેના કારણે તે મેદાનની બહાર ગયો હતો. હવે દીપક ચહરે હેમસ્ટ્રિંગની ફરિયાદને કારણે મેદાન છોડી દીધું છે. તે પોતાના ક્વોટાની માત્ર 3 ઓવર જ પૂરી કરી શક્યો હતો. તેણે પોતાની 3 ઓવરમાં 12 રન આપ્યા છે. ભારતીય ચાહકોએ પ્રાર્થના કરવી જ જોઈએ કે તેની ઈજા વધુ ખરાબ ન થાય. દીપક ચહર પહેલા કુલદીપ સેન અને રોહિત શર્મા ઈજાગ્રસ્ત થયા હતા.

કિલર બોલિંગ નિષ્ણાત

ઇનસાઇડ સ્પોર્ટ્સના રિપોર્ટ અનુસાર, BCCI અધિકારીએ કહ્યું છે કે તે ત્યાં પહોંચી રહ્યો છે, પરંતુ હજુ પણ 100% નથી. દીપકને ઘણી ઈજાઓ થઈ છે. તેથી, તેઓએ ઉતાવળ કરવાની જરૂર નથી. તે ટીમ સાથે છે અને જ્યારે ટીમના ફિઝિયોને લાગશે કે તે 100 ટકા ફિટ છે ત્યારે તે રમશે. દીપક ચહર એક એવો ખેલાડી છે જે કિલર બોલિંગમાં માહેર છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે ઘણી મેચો પોતાના દમ પર જીતી છે.

ભારતને 272 રનનો ટાર્ગેટ મળ્યો હતો

બાંગ્લાદેશે ભારતીય ટીમને જીતવા માટે 172 રનનો ટાર્ગેટ આપ્યો છે. બાંગ્લાદેશ તરફથી મેહદી હસને તોફાની સદી ફટકારી હતી. તેણે 100 રન બનાવ્યા હતા. આ સાથે જ મહમુદુલ્લાહે 77 રન બનાવ્યા હતા. આ બેના કારણે બાંગ્લાદેશ સન્માનજનક સ્કોર નોંધાવી શક્યું હતું. ટીમ ઈન્ડિયા તરફથી વોશિંગ્ટન સુંદરે સૌથી વધુ 3 વિકેટ લીધી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *