રાશિફળ 08 ડિસેમ્બર 2022 : મેષ , મિથુન અને કન્યા આ રાશિઓ ને ચેતી જવી આવી શકે છે મોટું શંકટ, જાણો કારણ અહી

રાશિફળ 08 ડિસેમ્બર 2022 : મેષ , મિથુન અને કન્યા આ રાશિઓ ને ચેતી જવી આવી શકે છે મોટું શંકટ, જાણો કારણ અહી

આજનું રાશિફળ 08 ડિસેમ્બર 2022: આજે કર્ક, મેષ અને કન્યા રાશિના લોકોને સૌથી વધુ લાભ મળશે. બીજી તરફ વૃષભ અને મકર રાશિના લોકોને પ્રેમમાં સફળતા મળશે. આ પછી મકર અને કુંભ રાશિના લોકો માટે પણ આજનો દિવસ ખાસ રહેશે. જ્યારે મીન અને મેષ રાશિના લોકોએ આજે ​​સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહેવાની જરૂર છે. આજે સૂર્યોદય સમયે ચંદ્ર રોહિણી નક્ષત્ર અને વૃષભમાં છે.ગુરુ માત્ર મીન રાશિમાં છે. સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે.કર્ક,મેષ અને કન્યા રાશિના ગ્રહોના સંક્રમણથી સૌથી વધુ લાભ મળશે.શુક્ર પ્રેમનો કારક ગ્રહ હોવાથી વૃષભ અને મકર રાશિના લોકોને પ્રેમમાં સફળતા મળશે, પ્રેમ લગ્નમાં પરિણમી શકે છે. . મકર અને કુંભ રાશિના લોકોને લાભ થશે.મીન અને મેષ રાશિના લોકોએ આજે ​​સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહેવું પડશે. કર્ક, મિથુન અને મકર રાશિના લોકો આજે રાજનીતિમાં સફળ થશે.આવો જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી.

Horoscope
Horoscope

1. મેષ- સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં અને ચંદ્ર દ્વિતીયમાં છે આજે મંગળ અને બુધ નોકરીમાં પ્રગતિ કરી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સાનુકૂળ છે. અટકેલા કામ થશે.પીળો અને લીલો રંગ શુભ છે.ઘઉંનું દાન કરો.તુલસીનું ઝાડ વાવો.અડદનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

2.વૃષભ- આ રાશિમાં ગુરૂના અગિયારમા અને ચંદ્રના ગોચરની સુસંગતતાના કારણે નોકરીમાં પ્રગતિના સંકેતો છે.સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારીથી બચો. વાદળી અને લીલો રંગ શુભ છે. તમને શિક્ષણમાં સફળતા મળશે.તલનું દાન કરો.ઘરમાં તુલસીનું ઝાડ વાવો.

horoscope
horoscope

3.મિથુન-વ્યવસાયમાં પ્રગતિ શક્ય છે.આ રાશિનો સ્વામી બુધ અને આ રાશિમાંથી બારમા ચંદ્રનું સંક્રમણ બેંકિંગ નોકરીમાં લાભ આપી શકે છે.લાલ અને આકાશી રંગ શુભ છે. મળવાની સંભાવના બની શકે છે. પૈસા નિર્જન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો. તમારા જીવનસાથી સાથે મીઠી વાત કરો.

horoscope
horoscope

4. કર્કઃ- આ રાશિથી અગિયારમામાં ચંદ્ર ખૂબ જ શુભ છે.ગુરુ નવમમાં એટલે કે ભાગ્યભાવમાં છે.શિવ મંદિરના પરિસરમાં બાલનું વૃક્ષ વાવો. વેપારમાં પ્રગતિથી ખુશ રહી શકો છો. કોઈપણ મોટી ધંધાકીય યોજના ફળદાયી રહેશે.કેસરી અને લીલો રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

5. સિંહ – રાજકારણમાં સફળતા મળે છે. વેપારમાં નવા પ્રોજેક્ટ તરફ પ્રેરિત થશે.જમીન કે મકાન ખરીદવાની યોજના બનશે. નારંગી અને લાલ રંગ શુભ છે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. યુવાનો લવ લાઈફને લઈને થોડી ચિંતિત રહી શકે છે, અસત્ય અને કડવી વાણીથી બચો. સૂર્યની પૂજા કરો.

horoscope
horoscope

6. કન્યા-વૃષભમાં ચંદ્ર અને મકર રાશિમાં શનિ શિક્ષણ માટે શુભ છે. ઘણા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. શનિ હવે મકર રાશિમાં સંક્રમણ કરશે અને વેપાર અને નોકરીમાં લાભ આપશે.આકાશ અને લીલો રંગ શુભ છે.ગાયને પાલક ખવડાવો.

horoscope
horoscope

7. તુલાઃ- આજે પરિવારમાં થોડો તણાવ રહેશે.તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. રાશિ સ્વામી શુક્ર પ્રેમનો કારક ગ્રહ છે. પ્રેમમાં પ્રવાસ થશે.સ્થાવર મિલકત અને મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકો માટે ચંદ્ર અને ગુરુનું સંક્રમણ શુભ છે.વાહન ખરીદવાની વાત થશે. વાદળી અને કેસરી રંગ શુભ છે ગાયને પાલક ખવડાવો.

horoscope
horoscope

8.વૃશ્ચિક- આજે આ રાશિમાં સૂર્ય અને શનિ વેપારમાં સફળતા આપશે.વ્યવસાયમાં પ્રગતિનો ઉત્સાહ રહેશે.મૂંગનું દાન કરો.વાયોલેટ અને નારંગી રંગ શુભ છે.મંગલ અને ગુરુના મંત્રનો જાપ કરો. મોટા ભાઈના આશીર્વાદથી મંગળની શુભતા વધે છે.

horoscope
horoscope

9.ધનુ- ચંદ્રની છેલ્લી અસર અને ગુરુની ચોથી અસર શુભ છે.શનિના બીજા સંક્રમણની સુસંગતતાથી પારિવારિક કાર્યોમાં સફળતા મળશે.અટવાયેલા પૈસા આવવાના સંકેતો છે.લીલો અને આકાશનો રંગ શુભ છે.પિતાના આશીર્વાદ લો. .

horoscope
horoscope

10.મકર- આ રાશિમાં ચંદ્રનું પાંચમું અને શનિનું ગોચર શિક્ષણ માટે શુભ છે.શનિ અને રાહુ રાજનીતિના કારક છે.રાજકારણીઓને સફળતા મળશે. પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ મેળવો. શુક્ર અને બુધ વેપારમાં લાભ આપી શકે છે.શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો.લાલ અને વાદળી રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

11. કુંભ-ચંદ્ર ચોથા સ્થાને છે અને શનિ બારમામાં છે. બારમો શનિ IT બેંકિંગ અને મીડિયાની નોકરીમાં સફળતા આપશે.ધાર્મિક યાત્રા કરો.શુક્ર પ્રેમમાં વિસ્તરણ આપશે,યુવાનોને પ્રેમ જીવનમાં સફળતા મળશે.પ્રવાસ લાભદાયી બની શકે છે.લાલ અને વાદળી રંગ શુભ છે. અડદ અને ગોળનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

12.મીન- આ રાશિમાં ચંદ્ર ત્રીજો, સૂર્ય આઠમો અને ગુરુની અસર વેપાર માટે પ્રગતિદાયક છે.અગિયારમા ભાવમાં શનિ ન્યાયિક, બેંકિંગ અને આઈટી નોકરીવાળા લોકોને લાભ આપી શકે છે અને અટકેલા પૈસા મેળવવામાં સફળતા મળશે. નારંગી રંગ શુભ છે.ઘઉં અને ગોળનું દાન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *