બાંગ્લાદેશની સામે આ બોલર ખેલાડી વગર ટીમ ઈન્ડિયા રમશે, કેપ્ટન રોહિત શર્માને તેની કમી મહેસુસ થશે

બાંગ્લાદેશની સામે આ બોલર ખેલાડી વગર ટીમ ઈન્ડિયા રમશે, કેપ્ટન રોહિત શર્માને તેની કમી મહેસુસ થશે

ભારત વિ બાંગ્લાદેશ: કેપ્ટન રોહિત શર્મા બાંગ્લાદેશ સામેની વનડે શ્રેણીમાં બોલરની ખોટ કરી શકે છે. આ ખેલાડીને બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પર આરામ આપવામાં આવ્યો છે.

ટીમ ઈન્ડિયા અને બાંગ્લાદેશ વચ્ચે ત્રણ મેચની વન-ડે શ્રેણીની પ્રથમ મેચ રવિવારે (4 ડિસેમ્બર) રમાશે. આ વનડે સીરીઝમાં ટીમ ઈન્ડિયા ઘાતક ફાસ્ટ બોલર વગર મેદાનમાં ઉતરશે. આ બોલર છેલ્લા ઘણા સમયથી સતત ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ બની રહ્યો છે, પરંતુ બાંગ્લાદેશના પ્રવાસમાં આ ખેલાડીને આરામ આપવામાં આવ્યો છે. કેપ્ટન રોહિત શર્મા આ ખેલાડીને ખૂબ મિસ કરશે.

ટીમ ઈન્ડિયા આ ફાસ્ટ બોલર વિના રમશે

ભારતીય પસંદગીકારોએ બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પર યુવા ઝડપી બોલર અર્શદીપ સિંહને સ્થાન આપ્યું નથી, તેને આરામ આપવામાં આવ્યો છે. ટીમ ઈન્ડિયાનો કેપ્ટન રોહિત શર્મા ટી-20 વર્લ્ડ કપ 2022 બાદ પહેલીવાર મેદાનમાં ઉતરવા જઈ રહ્યો છે. તે અર્શદીપ સિંહ જેવા ફાસ્ટ બોલરની ગેરહાજરી ગુમાવશે. અર્શદીપ સિંહ પણ આ સમયે ખૂબ સારા ફોર્મમાં છે.

ન્યૂઝીલેન્ડ સામે ODI ડેબ્યુ કર્યું

અર્શદીપ સિંહે તાજેતરમાં જ ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસ પર પોતાની વનડે ડેબ્યૂ રમી હતી. આ સિરીઝમાં ટીમ ઈન્ડિયાની કમાન સંભાળનાર શિખર ધવને ત્રણેય મેચમાં અર્શદીપ સિંહને જગ્યા આપી હતી, પરંતુ તે એક પણ વિકેટ પોતાના નામે કરી શક્યો ન હતો. જો કે આ આખી સિરીઝમાં અર્શદીપ સિંહને માત્ર 13.1 ઓવર જ ફેંકવાની તક મળી હતી.

T20 ક્રિકેટમાં અત્યાર સુધીનું પ્રદર્શન

અર્શદીપ સિંહે ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધી 21 T20 મેચ રમી છે. આ મેચોમાં અર્શદીપ સિંહે 8.17ની ઈકોનોમીથી રન આપીને 33 વિકેટ લીધી છે. અર્શદીપ સિંહ એશિયા કપ 2022 અને T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં પણ ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ હતો, તે આ બંને ટૂર્નામેન્ટમાં ઘણો સફળ રહ્યો હતો.

વનડે શ્રેણી માટે ભારતીય ટીમઃ

રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), કેએલ રાહુલ (વાઈસ-કેપ્ટન), શિખર ધવન, વિરાટ કોહલી, રજત પાટીદાર, શ્રેયસ ઐયર, રાહુલ ત્રિપાઠી, રિષભ પંત (વિકેટકીપર), ઈશાન કિશન (વિકેટકીપર), શાહબાઝ અહેમદ, અક્ષર પટેલ, વોશિંગ્ટન સુંદર, શાર્દુલ ઠાકુર, મોહમ્મદ સિરાજ, દીપક ચાહર, કુલદીપ સેન અને ઉમરાન મલિક.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *