મોહમ્મદ શમીને ઈજા થયાં પછી તે પહેલીવાર જોવા મળ્યો, તેની સારવાર આવી રીતે થઈ, જુઓ તસવીરો

મોહમ્મદ શમીને ઈજા થયાં પછી તે પહેલીવાર જોવા મળ્યો, તેની સારવાર આવી રીતે થઈ, જુઓ તસવીરો

મોહમ્મદ શમીની ઈજાઃ ટીમ ઈન્ડિયાના સિનિયર ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ શમી ઈજાના કારણે બાંગ્લાદેશ સામેની વનડે સિરીઝમાં જોવા મળશે નહીં. આ ઈજા બાદ તેણે એક ઈમોશનલ પોસ્ટ શેર કરી છે. IND vs BAN 1st Odi: બાંગ્લાદેશ પ્રવાસની શરૂઆત પહેલા જ ટીમ ઈન્ડિયાનો વરિષ્ઠ ઝડપી બોલર મોહમ્મદ શમી ખભાની ઈજાને કારણે ODI શ્રેણીમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. શમી ઓસ્ટ્રેલિયાથી પરત ફર્યા બાદ ટ્રેનિંગ સેશન દરમિયાન ઈજાગ્રસ્ત થયો હતો. આ સીરિઝમાંથી બહાર થયા બાદ મોહમ્મદ શમીએ સોશ્યિલ મીડિયા પર ટ્રીટમેન્ટની તસવીરો શેર કરતી એક ઈમોશનલ પોસ્ટ શેર કરી છે. સમાચાર અનુસાર, તેનું આગામી બે ટેસ્ટ મેચોની શ્રેણીમાં રમવું પણ શંકાસ્પદ છે.

મોહમ્મદ શમીએ આ ઈમોશનલ પોસ્ટ શેર કરી છે
મોહમ્મદ શમીએ હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર તેના કેટલાક ફોટા શેર કર્યા છે જેમાં તે હોસ્પિટલમાં ચેકઅપ કરાવતો જોવા મળી રહ્યો છે. આ તસવીરો શેર કરતા શમીએ લખ્યું, ‘સામાન્ય રીતે ઈજા તમને દરેક ક્ષણની કદર કરતા શીખવે છે. મારી સમગ્ર કારકિર્દી દરમિયાન મને ઈજાઓ થઈ છે. તે તમને પરિપ્રેક્ષ્ય આપે છે. મને કેટલી વાર ઈજા થાય છે તેનાથી કોઈ ફરક પડતો નથી, હું તે ઈજામાંથી શીખ્યો છું અને વધુ મજબૂત રીતે પાછો આવીશ.

જુઓ તસવીરો :

https://twitter.com/MdShami11/status/1598928906979274752?s=20&t=hZfhquhJeYMFTT4mpTLLvQ

આ ફાસ્ટ બોલરને ટીમમાં જગ્યા મળી
BCCIએ મોહમ્મદ શમીના સ્થાને યુવા ઝડપી બોલર ઉમરાન મલિકને ટીમમાં સામેલ કર્યો છે. ઉમરાન મલિક ન્યૂઝીલેન્ડ સામે તાજેતરમાં રમાયેલી વનડે શ્રેણીમાં ઘણો સફળ રહ્યો હતો. ઉમરાન મલિક ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધીમાં ત્રણ વનડે અને વધુ ટી20 ઈન્ટરનેશનલ રમી ચૂક્યો છે.

બાંગ્લાદેશના પણ બે ખેલાડી આઉટ છે
બાંગ્લાદેશ ટીમનો કેપ્ટન તમીમ ઈકબાલ ગ્રોઈન ઈજાના કારણે આ શ્રેણીમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. તે જ સમયે, બાંગ્લાદેશ ટીમનો ફાસ્ટ બોલર તસ્કીન અહમદ પણ કમરના દુખાવાના કારણે પ્રથમ વનડેમાં રમતા જોવા મળશે નહીં. તમીમ ઈકબાલની જગ્યાએ લિટન દાસને વનડે સીરીઝ માટે કેપ્ટન બનાવવામાં આવ્યો છે. બીજી તરફ તસ્કીન અહેમદની જગ્યાએ ઝડપી બોલર શરીફુલ ઈસ્લામને વનડે ટીમમાં બેકઅપ તરીકે બોલાવવામાં આવ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *