10 રનમાં આઉટ થઈ ગયા પછી રિષભ પંત બોડી મસાજ કરતાં જોવા મળ્યો, જુઓ આ વિડીયો

10 રનમાં આઉટ થઈ ગયા પછી રિષભ પંત બોડી મસાજ કરતાં જોવા મળ્યો, જુઓ આ વિડીયો

IND vs NZ, ત્રીજી ODI: ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી ODIમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો વિકેટ કીપર બેટ્સમેન ઋષભ પંત માત્ર 10 રન બનાવીને આઉટ થઈ ગયો હતો, પરંતુ તે પછી જે થયું તેણે આગમાં બળતણ ઉમેર્યું. રિષભ પંત અચાનક ચાહકોના નિશાના પર આવી ગયો.

ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો વિકેટ કીપર બેટ્સમેન ઋષભ પંત માત્ર 10 રન બનાવીને આઉટ થઈ ગયો હતો, પરંતુ તે પછી જે થયું તેણે આગમાં ઈંધણ ઉમેર્યું છે. રિષભ પંત અચાનક ચાહકોના નિશાના પર આવી ગયો. વાસ્તવમાં, ઋષભ પંતે 10 રન પર આઉટ થયા બાદ બોડી મસાજ કરાવ્યું, જેને જોઈને ટ્વિટર પર ચાહકોએ આ ખેલાડીને ખેંચી લીધો.

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/AdnanAn71861809/status/1597799781710979072?s=20&t=Dkvh_DjBQF7KZjkjuc4m4Q

રિષભ પંત 10 રન બનાવીને આઉટ થયા બાદ બોડી મસાજ કરાવે છે

રિષભ પંતના મસાજનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વાસ્તવમાં ભારતીય ઇનિંગ્સની 25મી ઓવરમાં જ્યારે કેમેરાનું ફોકસ રિષભ પંત તરફ ગયું તો તે ડ્રેસિંગ રૂમમાં મસાજ કરતો જોવા મળ્યો હતો. રિષભ પંતનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ ગયો છે અને ચાહકો તેને જોરદાર ટ્રોલ કરી રહ્યા છે.

ઋષભ પંત ખૂબ જ ખરાબ શોટ રમીને આઉટ થયો હતો

ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી વનડેમાં ભારતીય ચાહકોને રિષભ પંત પાસેથી મોટી ઇનિંગની આશા હતી, પરંતુ તે માત્ર 10 રન જ બનાવી શક્યો. રિષભ પંત 21મી ઓવરના ત્રીજા બોલ પર ખૂબ જ ખરાબ શોટ રમીને આઉટ થયો હતો. રિષભ પંતે ડેરીલ મિશેલના બોલ પર ગ્લેન ફિલિપ્સને કેચ આપ્યો હતો. ઋષભ પંતની આ બીજી મોટી નિષ્ફળતા બાદ ફેન્સ તેને માફ કરવાના મૂડમાં નથી.

રિષભ પંતને લઈને કોઈ અપડેટ બહાર પાડવામાં આવ્યું નથી

એવું માનવામાં આવે છે કે ઋષભ પંતને પીઠની સમસ્યા છે, જેના કારણે તે ડ્રેસિંગ રૂમમાં મસાજ કરતો જોવા મળે છે. જોકે, ભારતીય ક્રિકેટ કંટ્રોલ બોર્ડ (BCCI) એ ઋષભ પંતને લઈને કોઈ અપડેટ જારી કર્યું નથી. રિષભ પંતની વાત કરીએ તો તે ન્યૂઝીલેન્ડ બાદ બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પર ટીમ ઈન્ડિયા સાથે જઈ રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *