અર્શદીપને ઉમરાનની 155 KMPHની સ્પીડથી મળી આ મદદ

અર્શદીપને ઉમરાનની 155 KMPHની સ્પીડથી મળી આ મદદ

ભારતીય ટીમઃ અર્શદીપ સિંહે ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસ પર ભારતીય ટીમ માટે ડેબ્યૂ કર્યું છે. હવે તેણે ઉમરાન મલિક માટે મોટો ખુલાસો કર્યો છે. ઉમરાન મલિકે ટી-20 વર્લ્ડ કપ 2022માં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું.

ભારતના યુવા ફાસ્ટ બોલિંગ સેન્સેશન અર્શદીપ સિંહે તેના સાથી ફાસ્ટ બોલર ઉમરાન મલિકના વખાણ કરતા કહ્યું છે કે ઉમરાન તેની ફાસ્ટ બોલિંગથી મેદાનમાં તેના માટે વસ્તુઓ સરળ બનાવી રહ્યો છે. અર્શદીપ અને ઉમરાન બંનેએ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ODI શ્રેણીની પ્રથમ મેચમાં ડેબ્યૂ કર્યું હતું. બંનેએ સાથે બોલિંગની મજા માણી હતી. હવે અર્શદીપ સિંહે ઉમરાન મલિક માટે મોટો ખુલાસો કર્યો છે.

અર્શદીપ સિંહે આ નિવેદન આપ્યું હતું

અર્શદીપ સિંહે કહ્યું, ‘ઉમરાન મલિક સાથે રમવાનો મારા માટે આનંદનો અનુભવ છે. ઉમરાન મારા માટે 155 કિમી પ્રતિ કલાકની ઝડપે બોલિંગ કરીને વસ્તુઓને સરળ બનાવે છે. અમને મેદાન પર અને મેદાનની બહાર અમારી ભાગીદારી ગમે છે. મને આશા છે કે આ ભાગીદારી લાંબા સમય સુધી ચાલુ રહેશે. મને નથી લાગતું કે મારી સફર સરળ કે પડકારજનક છે.

આગામી મેચમાં સારો દેખાવ કરો

ત્રીજી વનડે પહેલા અર્શદીપ સિંહે કહ્યું, ‘એક ખેલાડી તરીકે અમે રમવા અને પ્રક્રિયાનો આનંદ માણવા પર ધ્યાન આપીએ છીએ અને શું સરળ છે અને શું પડકારજનક છે તે વિશે વધુ વિચારતા નથી. જ્યારે આપણે અમારું શ્રેષ્ઠ કરીએ છીએ ત્યારે તે સારું લાગે છે. અમે મેચ બાય મેચ આગળ વધીએ છીએ અને એ વિચારતા નથી કે આવતા વર્ષે હું અહીં આવીશ કે નહીં.

કિલર બોલિંગ નિષ્ણાત

અર્શદીપ સિંહ કિલર બોલિંગમાં નિષ્ણાત ખેલાડી છે. તેની પાસે બેટિંગ આક્રમણને તોડી પાડવાની ક્ષમતા છે. તેણે T20 વર્લ્ડ કપમાં અસાધારણ પ્રદર્શન કર્યું છે. તેણે T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની 6 મેચમાં 10 વિકેટ લીધી છે. અર્શદીપ સિંહે અત્યાર સુધી ભારત માટે 21 T20 રમી છે અને 33 વિકેટ લીધી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *