રાશિફળ 30 નવેમ્બર 2022 : બુધવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 4 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 30 નવેમ્બર 2022 : બુધવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 4 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 30 નવેમ્બર 2022: નવેમ્બરનો છેલ્લો દિવસ ઘણી રાશિઓ માટે ખાસ રહેવાનો છે. એવી 3 રાશિઓ છે જેની સાથે સંકળાયેલા લોકોના જીવનમાં ખુશીઓનો વરસાદ થશે. આજે સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં, મંગળ વૃષભમાં અને અનુરાધા નક્ષત્રમાં અને ચંદ્ર કુંભ રાશિમાં રહેશે. ગુરુ મીન રાશિમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિઓ યથાવત છે. આજે કર્ક, મેષ અને તુલા રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. સિંહ અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. તુલા અને મકર રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન ન રાખે તો સારું. મકર અને વૃષભ રાશિના યુવાનો પ્રેમમાં લાગણીઓના અતિશય પ્રભાવને ટાળશે. નિર્જન જગ્યાએ પીપળ અને બાલનું વૃક્ષ વાવો. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી

Horoscope
Horoscope

મેષ- આજે આ રાશિથી ચંદ્રનું અગિયારમું અને આ રાશિમાંથી સૂર્યનું આઠમું ગોચર વેપારમાં કોઈ નવું કામ આપી શકે છે. મીડિયા અને બેંકિંગ ક્ષેત્રના જ્ઞાતિજનોને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો રંગ શુભ છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. અડદનું દાન કરો. લવ લાઈફ સુંદર રહેશે.

horoscope
horoscope

વૃષભ- આજે સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિનો દિવસ છે અને ચંદ્ર દસમે છે. ધાર્મિક કાર્યો માટે વિશેષ સફળતાનો સમય છે. પૈસા આવી શકે છે. શુક્ર અને ચંદ્રના ગોચરને કારણે નોકરીમાં બદલાવ આવશે. સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે. આ રાશિથી સાતમો મંગળ પ્રેમમાં વિવાદ આપી શકે છે.

horoscope
horoscope

મિથુન- ચંદ્ર નવમા ભાવમાં છે. સૂર્ય આ રાશિથી અસ્ત થવાથી સ્વાસ્થ્યમાં પ્રગતિનું સૂચક છે. કાર્યસ્થળ પર ગુરુ હોવાના કારણે વિદ્યાર્થીઓ માટે સફળતા સરળ બને છે. નવા બિઝનેસ પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે. મગનું દાન કરો. યુવાનોની લવ લાઈફ સારી રહેશે.

horoscope
horoscope

કર્કઃ- આ રાશિના સ્વામી ચંદ્રનું આઠમું સંક્રમણ સ્વાસ્થ્ય અને પ્રસન્નતામાં અડચણ લાવશે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો રંગ શુભ છે. ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે.મૂગનું દાન કરો. મંગળ XI સ્થાવર મિલકત ક્ષેત્રે લાભ આપશે. પ્રેમમાં ખોટી વાણી ટાળો. ઘરમાં તુલસીનું ઝાડ વાવો.

horoscope
horoscope

સિંહ- આજે સૂર્યનો ચોથો અને ચંદ્રનો કુંભ રાશિનો ગોચર વેપાર માટે શુભ છે. નોકરીમાં નવી તકો મળશે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.મગ અને ગોળનું દાન કરો. પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો. લવ લાઈફમાં ટેન્શન થઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

કન્યા- ચંદ્ર આ રાશિથી છેલ્લા ઘરમાં છે. આર્થિક સુખથી પ્રસન્નતા રહેશે. નોકરીમાં ચંદ્ર અને ગુરુ આજે તમને નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વેપારમાં લાભ શક્ય છે. વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે. ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો. લવ લાઈફને સુધારવા માટે, શ્રી વિષ્ણુ મંદિરમાં જાઓ અને ચાર પરિક્રમા કરો.

horoscope
horoscope

તુલાઃ- રાશિથી પાંચમા ભાવમાં ચંદ્રનું હોવું બાળકો માટે શુભ છે. બૃહસ્પતિ ખાસ્થમનું સંક્રમણ કરી રહી છે. વેપારમાં પ્રગતિથી પ્રસન્નતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય લાભ માટે હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો. આજે તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે.મગનું દાન કરો.ગાયને પાલક ખવડાવો.

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિક- આજે આ રાશિમાં સૂર્યનું સંક્રમણ બિઝનેસમાં ઉન્નતિ કરાવશે. વૃષભ અને કર્ક રાશિના મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. પીળો અને લાલ રંગ શુભ છે. મસૂરનું દાન કરો. મંગલ સપ્તમ વિવાહિત લોકોની લવ લાઈફ અથવા વિવાહિત જીવનમાં કડવાશ લાવી શકે છે. વ્યવસાયમાં નવા પ્રોજેક્ટ માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ છે.

horoscope
horoscope

ધનુ – ગુરુ IV પરિવારને આશીર્વાદ આપે. આજે આ રાશિથી બીજા સ્થાને રહીને સૂર્ય અને શનિનું સાનુકૂળ રહેવું શુભ અને શુભ છે. ચોથો ગુરુ હોવાને કારણે તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. આકાશી અને લીલો રંગ શુભ છે. યુવાનો લવ લાઈફમાં પ્રવાસનો આનંદ લઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

મકર-શનિ અને શુક્ર મેડિકલ અને મેનેજમેન્ટ ક્ષેત્રના વિદ્યાર્થીઓને પ્રગતિ કરાવશે.મકર રાશિનો સ્વામી શનિ આ રાશિમાં છે અને સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં છે અને ચંદ્ર કુંભ રાશિમાં છે. નોકરી સંબંધી કોઈ મોટી નોકરી અથવા પદ બદલાઈ શકે છે. મકર રાશિના મિત્રો તરફથી લાભ મળશે. વાયોલેટ અને લીલો રંગ શુભ છે. ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો.વિદ્યાર્થીઓ સફળ થશે. શુક્ર અને મંગળ પ્રેમ જીવનને શુભ બનાવશે.

horoscope
horoscope

કુંભઃ- આજનો દિવસ વ્યવસાયમાં મહેનત અને સંઘર્ષનો છે.આ રાશિમાં શનિ બારમામાં, સૂર્ય વૃશ્ચિકમાં અને ચંદ્ર આ રાશિમાં હોવાથી નોકરી સંબંધિત કોઈપણ નવા કાર્યની શરૂઆત કરી શકે છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.શનિને રોકાયેલું ધન મળી શકે છે.

horoscope
horoscope

મીન- આજે ચંદ્ર બારમા ભાવમાં શુભ છે. નવમા ભાવમાં સૂર્ય અને આ રાશિમાં ગુરુ વ્યાપાર અને કાર્યમાં મોટી સફળતા અપાવી શકે છે. તમારા જીવનસાથી સાથે મીઠા શબ્દો બોલો. લાલ અને લીલો રંગ શુભ છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો અને ભોજનનું દાન કરો. માતા ગાયને પાલક ખવડાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *