ભારતીય ક્રિકેટ ચાહકો માટે ખૂબ જ ખરાબ સમાચાર, આ કારણથી ભારત-ન્યુઝીલેન્ડની છેલ્લી મેચ રદ્દ થશે

ભારતીય ક્રિકેટ ચાહકો માટે ખૂબ જ ખરાબ સમાચાર, આ કારણથી ભારત-ન્યુઝીલેન્ડની છેલ્લી મેચ રદ્દ થશે

IND vs NZ 3rd Odi Match: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે ODI સીરીઝની છેલ્લી મેચ ક્રાઈસ્ટચર્ચમાં રમાશે, પરંતુ આ મેચ પહેલા ચાહકો માટે એક ખરાબ સમાચાર સામે આવ્યા છે.

ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે ત્રણ મેચની વનડે સીરીઝની છેલ્લી મેચ બુધવારે (30 નવેમ્બર) રમાશે. બંને ટીમો વચ્ચેની આ મેચ ક્રાઈસ્ટચર્ચમાં રમાશે. પ્રથમ મેચ હાર્યા બાદ ટીમ ઈન્ડિયા હાલમાં સીરીઝમાં 0-1થી પાછળ છે, આવી સ્થિતિમાં સિરીઝને બરાબરી પર ખતમ કરવા માટે તેને છેલ્લી મેચ કોઈપણ ભોગે જીતવી પડશે. પરંતુ આ દરમિયાન ફેન્સ માટે આ મેચને લઈને એક ખરાબ સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે.

વનડે શ્રેણીની છેલ્લી મેચ રદ્દ થઈ શકે છે

ટીમ ઈન્ડિયા અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની આ મેચ ભારતીય સમય મુજબ સવારે 7.00 કલાકે અને ન્યુઝીલેન્ડના સમય મુજબ બપોરે 2 કલાકે શરૂ થશે. પરંતુ મેચ સમયે ક્રાઈસ્ટચર્ચમાં 70 ટકા વરસાદની સંભાવના છે. તમને જણાવી દઈએ કે ટી20 સિરીઝની છેલ્લી મેચ પણ વરસાદને કારણે ટાઈ થઈ હતી, પરંતુ તે સિરીઝમાં ભારતે 1-0થી જીત મેળવી હતી. તે જ સમયે, આ વખતે ટીમ ઈન્ડિયા શ્રેણીમાં 0-1થી પાછળ છે, આવી સ્થિતિમાં, જો આ મેચ નહીં રમાય તો ન્યૂઝીલેન્ડ શ્રેણી જીતી જશે.

બીજી વનડેમાં પણ વરસાદ અવરોધરૂપ હતો

બંને ટીમો વચ્ચે વનડે શ્રેણીની બીજી મેચ હેમિલ્ટનમાં રમાઈ હતી. વરસાદ અને ખરાબ હવામાનને કારણે આ મેચ પણ રદ્દ કરવી પડી હતી. ટીમ ઈન્ડિયાની બેટિંગ દરમિયાન આ મેચમાં વરસાદના કારણે રમત રોકવી પડી હતી. આ પછી અમ્પાયરોએ પ્રતિ ઈનિંગ 29 ઓવરની મેચ કરવાનો નિર્ણય લીધો. પરંતુ વરસાદે ફરી એકવાર મેચમાં વિક્ષેપ પાડ્યો હતો, જેના કારણે મેચ રદ્દ કરવી પડી હતી.

વનડે શ્રેણી માટે ટીમ ઈન્ડિયા

શિખર ધવન (કેપ્ટન), ઋષભ પંત (વાઈસ-કેપ્ટન), શુભમન ગિલ, શ્રેયસ અય્યર, સૂર્યકુમાર યાદવ, સંજુ સેમસન (વિકેટકીપર), દીપક હુડા, વોશિંગ્ટન સુંદર, શાર્દુલ ઠાકુર, દીપક ચહર, ઉમરાન મલિક, અર્શદીપ સિંહ, યુઝવેન્દ્ર ચૌહાણ. કુલદીપ યાદવ.

ODI શ્રેણી માટે ન્યુઝીલેન્ડની ટીમ

ફિન એલન, ડેવોન કોનવે (wk), કેન વિલિયમસન (c), ગ્લેન ફિલિપ્સ, ડેરીલ મિશેલ, માઈકલ બ્રેસવેલ, જેમ્સ નીશમ, મિશેલ સેન્ટનર, લોકી ફર્ગ્યુસન, ટિમ સાઉથી, એડમ મિલ્ને, મેટ હેનરી, ટોમ લાથમ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *