ત્રીજી ODI મેચમાં ભારતને આ 5 ખેલાડી જિતાડશે, કેપ્ટન ધવનનું સપનું પૂરું કરશે……

ત્રીજી ODI મેચમાં ભારતને આ 5 ખેલાડી જિતાડશે, કેપ્ટન ધવનનું સપનું પૂરું કરશે……

ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે ત્રીજી વનડે મેચ 30 નવેમ્બરે રમાશે. ભારતને પ્રથમ વનડેમાં 7 વિકેટે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. તે જ સમયે, બીજી મેચ વરસાદને કારણે રદ કરવામાં આવી હતી. આવી સ્થિતિમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે ત્રીજી વનડેમાં જીત નોંધાવવી ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. ટીમ ઈન્ડિયા પાસે 5 એવા ખેલાડી છે, જે તેમને ત્રીજી વનડેમાં જીત અપાવી શકે છે. આ ખેલાડીઓ માત્ર થોડા જ બોલમાં મેચનો માર્ગ બદલી નાખે છે. આવો જાણીએ આ ખેલાડીઓ વિશે.

શુભમન ગિલ શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. તેણે ભારતીય ટીમ માટે ઘણી મેચો પોતાના દમ પર જીતી છે. તેણે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ મેચમાં શાનદાર 50 અને બીજી મેચમાં 45 રન બનાવ્યા હતા. તે ટીમ ઈન્ડિયાને મજબૂત શરૂઆત આપવા માટે પ્રખ્યાત છે.

અર્શદીપ સિંહે T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. તે ઇનિંગ્સની શરૂઆતમાં તોફાની બોલિંગ કરે છે અને તે ખૂબ જ આર્થિક સાબિત થાય છે. ત્રીજી વનડેમાં તે કેપ્ટન શિખર ધવન માટે મોટો હથિયાર સાબિત થઈ શકે છે.

ઉમરાન મલિક તેની કિલર બોલિંગ માટે જાણીતો છે. તેણે પ્રથમ વનડેમાં 2 વિકેટ ઝડપી હતી. ઉમરાનની સૌથી મોટી તાકાત તેની ઝડપ છે. તે વિરોધી બેટ્સમેનોને રિકવર થવાની કોઈ તક આપતો નથી.

વિરાટ કોહલીની ગેરહાજરીમાં શ્રેયસ અય્યરે ઘણી શાનદાર ઇનિંગ્સ રમી છે. તેણે કીવી ટીમ સામે પ્રથમ વનડેમાં 80 રન બનાવ્યા હતા. દરેક તીર અય્યરના તરંગમાં હાજર છે, જેથી તે વિરોધી ટીમનો નાશ કરી શકે.

છેલ્લા કેટલાક સમયથી સૂર્યકુમાર યાદવના બેટની ગુંજ આખી દુનિયામાં સંભળાઈ રહી છે. તે મેદાનના દરેક ખૂણામાં સ્ટ્રોક ફટકારવામાં માહેર ખેલાડી છે. તેને ભારતના એબી ડી વિલિયર્સ કહેવામાં આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *