હાર્દિક અને ધોની આવી રીતે ડાંસ કર્યો, જે જોઈને લોકો પણ ચોંકી ગયા, જુઓ વિડીયો

હાર્દિક અને ધોની આવી રીતે ડાંસ કર્યો, જે જોઈને લોકો પણ ચોંકી ગયા, જુઓ વિડીયો

ટીમ ઈન્ડિયાઃ મહેન્દ્ર સિંહ ધોની અને સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા એક વીડિયોમાં બાદશાહના ગીત પર જોરદાર ડાન્સ કરતા જોવા મળે છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને ફેન્સ તેને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. MS Dhoni Hardik Pandya Viral Video: ભારતના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન અને વિશ્વના શ્રેષ્ઠ ફિનિશરોમાંના એક, મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીએ વર્ષ 2020 માં આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાંથી નિવૃત્તિ લીધી. તે IPL 2023ની તૈયારીમાં વ્યસ્ત છે. હવે બર્થડે પાર્ટીમાં હાર્દિક પંડ્યા અને કૃણાલ પંડ્યા સાથે ધોની ડાન્સ કરતો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આમાં તમામ ખેલાડીઓ બાદશાહના એક ગીત પર જોરદાર ડાન્સ કરતા જોવા મળે છે. આવો જાણીએ આ વીડિયો વિશે.

હાર્દિક-ધોનીએ ડાન્સ કર્યો
સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં બોલિવૂડના પ્રખ્યાત રેપર બાદશાહ ‘કાલા ચશ્મા’ ગીત પર રેપ કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. તે જ સમયે, હાર્દિક પંડ્યા અને મહેન્દ્ર સિંહ ધોની આ ગીત પર ડાન્સ કરતા જોવા મળે છે. આ વીડિયો દુબઈમાં બર્થડે પાર્ટીનો જણાવવામાં આવી રહ્યો છે. આમાં હાર્દિકના ભાઈ કૃણાલ પંડ્યા અને ઈશાન પણ જોવા મળી રહ્યા છે. ધોનીનો આ પ્રકારનો ડાન્સ જલ્દી જોવા મળતો નથી, તેથી જ લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/msdhoni_7781/status/1596730365158096898?s=20&t=vT-IzY9ZuMwIF5xBsyNjEg

IPL 2023 ની તૈયારીઓ
મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીએ પોતાની કરિશ્માઈ કેપ્ટનસી અને ચતુરાઈથી ટીમ ઈન્ડિયાને ત્રણેય આઈસીસી ટ્રોફી જીતી છે. આ સાથે જ ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સે તેની કેપ્ટનશિપમાં ચાર વખત IPL ટ્રોફી જીતી છે. હવે IPL 2023 પછી તેની નિવૃત્તિની અટકળો ચાલી રહી છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/ChakriDhoni17/status/1596731473804943360?s=20&t=P5Vatc1VrlAPlvazdKGxFg

ભવિષ્યના ભાવિ કેપ્ટન!
T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં રોહિત શર્માની કેપ્ટન્સીમાં ભારતીય ટીમને ઈંગ્લેન્ડ સામે 10 વિકેટે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ પછી રોહિતની કેપ્ટનશિપની ટીકા થઈ રહી છે અને હાર્દિક પંડ્યાને કેપ્ટન બનાવવાની માંગ ઉઠી છે. હાર્દિકની કપ્તાનીમાં ટીમ ઈન્ડિયાએ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની શ્રેણી 1-0થી જીતી લીધી છે. તે જ સમયે, આ પહેલા તેણે આયર્લેન્ડના પ્રવાસમાં પણ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. તે બોલ અને બેટ સાથે અદ્ભુત રમત બતાવવામાં માહેર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *