સંજુ સેમસનને આ કારણથી મેદાનમાં રમવાનો મોકો મળ્યો નહીં, કેપ્ટન શિખર ધવને જણાવ્યું હતું રહસ્ય

સંજુ સેમસનને આ કારણથી મેદાનમાં રમવાનો મોકો મળ્યો નહીં, કેપ્ટન શિખર ધવને જણાવ્યું હતું રહસ્ય

Indai vs New Zealand: કેપ્ટન શિખર ધવને ન્યુઝીલેન્ડ સામેની બીજી ODIમાં સંજુ સેમસનને તક આપી ન હતી. હવે આના પર તેણે નિવેદન આપ્યું કે સંજુને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં સ્થાન કેમ ન મળ્યું?

ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની બીજી વનડે વરસાદને કારણે ધોવાઈ ગઈ હતી. તે જ સમયે, પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાને 7 વિકેટથી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ મેચમાં ભારતીય કેપ્ટન શિખર ધવને સંજુ સેમસનને તક આપી નથી, જેના કારણે સોશિયલ મીડિયા પર ફેન્સ નારાજ થયા છે. સાથે જ તેની કેપ્ટનશિપ પર પણ સવાલો ઉઠી રહ્યા છે. હવે ધવને પોતે જ ખુલાસો કર્યો છે કે શા માટે સંજુ સેમસનને તક આપવામાં ન આવી?

શિખર ધવને આ નિવેદન આપ્યું છે

બીજી વનડે રદ્દ થયા બાદ કેપ્ટન શિખર ધવને ખુલાસો કર્યો કે સંજુ સેમસનની જગ્યાએ દીપક હુડ્ડાને શા માટે લેવામાં આવ્યો. તેણે કહ્યું, ‘અમે ઇચ્છતા હતા કે છઠ્ઠો બોલર આવે, તેથી અમે સંજુ સેમસનની જગ્યાએ દીપક હુડાને લાવ્યા. અમે આ શ્રેણીમાં દીપક ચહરને પણ અજમાવવા માગતા હતા અને ટીમમાં અન્ય સ્વિંગ બોલરને લાવવા માગતા હતા, જે વિરોધી બેટ્સમેનોને મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે.

આ ખેલાડીની પ્રશંસા કરી

શિખર ધવને રવિવારની બીજી વનડેમાં 12.5 ઓવરમાં શાનદાર શોટ્સ વડે 42 બોલમાં અણનમ 45 રન બનાવનાર શુભમન ગિલની પ્રશંસા કરી હતી. તેણે કહ્યું, ‘તમામ સિનિયર ખેલાડીઓ અત્યારે આરામ કરી રહ્યા છે અને તમામ યુવા ખેલાડીઓને તક આપવામાં આવી રહી છે. તે પહેલેથી જ સારું કરી રહ્યો છે. અમને તેમના પર ઘણો વિશ્વાસ છે અને આ તમામ યુવા ખેલાડીઓએ છેલ્લી શ્રેણીમાં પણ સારો દેખાવ કર્યો હતો.

યુવાનોને તક મળે છે

તેણે કહ્યું, ‘આ રોમાંચક છે કે મને ઘણા યુવા ખેલાડીઓ વચ્ચે રમવાની તક મળી રહી છે. મારે કહેવું જોઈએ કે વેસ્ટ ઈન્ડિઝ, ન્યુઝીલેન્ડમાં આવવું અને રમવું એ માત્ર સારું પ્રદર્શન છે. ધવને સ્વીકાર્યું કે તે હેમિલ્ટનની પિચની પ્રકૃતિથી આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયો હતો, જેના પર ગિલ અને સૂર્યકુમાર યાદવ અદ્ભુત શોટ રમવામાં સફળ રહ્યા હતા.

પીચ વિશે આ કહ્યું

તેણે આગળ કહ્યું, ‘અહીંની પિચ ઘણી સારી હતી. મને ખૂબ જ આશ્ચર્ય થયું, કારણ કે જ્યારે હું ટોસ પહેલા પીચ પર ગયો ત્યારે મને લાગ્યું કે પીચ છેલ્લી મેચ કરતાં વધુ સીમિંગ હશે, પરંતુ તે છેલ્લી મેચ કરતાં ઘણી સારી હતી. તે ખૂબ આનંદદાયક હતું. તે 12 ઓવરમાં તમામ બેટ્સમેનોને ઇરાદા અને શાનદાર શોટ સાથે રમતા જોવું સારું લાગ્યું. ધવને કહ્યું કે ભારત બુધવારે ક્રાઈસ્ટચર્ચમાં પ્રવાસની અંતિમ મેચમાં વસ્તુઓને યોગ્ય બનાવવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *