કેપ્ટન શિખર ધવનએ લીધો મોટો નિર્ણય, સંજુ સેમસનને બહાર કરીને આ ખેલાડીને પાછો લાવ્યા

કેપ્ટન શિખર ધવનએ લીધો મોટો નિર્ણય, સંજુ સેમસનને બહાર કરીને આ ખેલાડીને પાછો લાવ્યા

India vs New Zealand: ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન શિખર ધવને બીજી વનડેમાં સંજુ સેમસનને સ્થાન આપ્યું નથી. સંજુની જગ્યાએ એક ઓલરાઉન્ડરને ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યો છે. India vs New Zealand 2nd ODI: ભારત (ટીમ ઈન્ડિયા) અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની બીજી મેચ હેમિલ્ટનમાં રમાશે. આ મેચમાં ન્યૂઝીલેન્ડના કેપ્ટન કેન વિલિયમસને ટોસ જીતીને પ્રથમ બોલિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. ટીમ ઈન્ડિયા આ મેચમાં પ્રથમ બેટિંગ કરશે. પ્રથમ મેચમાં મળેલી હાર બાદ કેપ્ટન શિખર ધવને મોટો નિર્ણય લીધો છે. તેણે સંજુ સેમસનને પ્લેઇંગ 11માંથી બહાર કરીને એક ઓલરાઉન્ડરને ટીમમાં સામેલ કર્યો છે.

સંજુની જગ્યાએ આ ખેલાડીને તક મળી
શિખર ધવને બીજી વનડે માટે સંજુ સેમસનની જગ્યાએ ઓલરાઉન્ડર દીપક હુડાને પ્લેઈંગ 11માં સામેલ કર્યો છે. દીપક હુડ્ડા તાજેતરમાં રમાયેલી T20 સિરીઝમાં પણ ટીમનો ભાગ હતો, તે બંને ટીમો વચ્ચે રમાયેલી બીજી T20 મેચમાં પણ મોટો મેચ વિનર સાબિત થયો હતો. આ મેચમાં તેણે 2.5 ઓવર નાખતા 4 વિકેટ ઝડપી હતી. આ દરમિયાન તેણે માત્ર 10 રન જ ખર્ચ્યા હતા.

પ્રથમ વનડેમાં સંજુ સેમસનનું પ્રદર્શન
બંને ટીમો વચ્ચેની પ્રથમ વનડેમાં સંજુ સેમસને 38 બોલમાં 36 રનની ઇનિંગ રમી હતી. આ ઇનિંગમાં સંજુ સેમસનના બેટમાંથી 4 ચોગ્ગા જોવા મળ્યા હતા.

ટીમ ઈન્ડિયામાં દીપક હુડાના આંકડા
દીપક હુડ્ડા ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધીમાં કુલ 15 T20 અને 8 ODI રમી ચૂક્યો છે. દીપક હુડ્ડાએ આ T20 મેચોમાં 33.56ની એવરેજથી 302 રન બનાવ્યા છે અને 5 વિકેટ લીધી છે. આ સાથે જ તેણે આ વનડેમાં 141 રન અને 3 વિકેટ ઝડપી છે.

ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ 11
શિખર ધવન, શુભમન ગિલ, શ્રેયસ ઐયર, સૂર્યકુમાર યાદવ, ઋષભ પંત, દીપક હુડા, વોશિંગ્ટન સુંદર, દીપક ચહર, ઉમરાન મલિક, અર્શદીપ સિંહ, યુઝવેન્દ્ર ચહલ.

ન્યુઝીલેન્ડની ટીમ પ્લેઇંગ 11
ફિન એલન, ડેવોન કોનવે, કેન વિલિયમસન, ટોમ લેથમ, ડેરીલ મિશેલ, ગ્લેન ફિલિપ્સ, મિશેલ સેન્ટનર, માઈકલ બ્રેસવેલ, મેટ હેનરી, ટિમ સાઉથી, લોકી ફર્ગ્યુસન.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *