આ વ્યકિતએ લગ્નમાં કર્યો જોરદાર ડાન્સ, તો લોકોએ કહ્યું………તમારા સામે માધુરી કઈ નથી, જુઓ વિડીયો

આ વ્યકિતએ લગ્નમાં કર્યો જોરદાર ડાન્સ, તો લોકોએ કહ્યું………તમારા સામે માધુરી કઈ નથી, જુઓ વિડીયો

વાયરલ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે એક વ્યક્તિ શ્રેષ્ઠ રીતે ડાન્સ કરી રહ્યો છે. સોશિયલ મીડિયા પર લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. લગ્નની સિઝનમાં આ પ્રકારનો ડાન્સ જોવા મળે છે. લોકો આવા પ્લેટફોર્મ માટે તેમની પ્રતિભા બચાવે છે.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ વીડિયોઃ લગ્નની મોસમ આવી ગઈ છે. આવી સ્થિતિમાં લોકો ખૂબ જ આનંદ માણી રહ્યા છે. કેટલાક ભોજનનો આનંદ લઈ રહ્યા છે તો કેટલાક ડાન્સ કરીને વાતાવરણ સર્જી રહ્યા છે. આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે એક વ્યક્તિ જબરદસ્ત રીતે ડાન્સ કરી રહ્યો છે. તેનો ડાન્સ જોયા બાદ યુઝર્સ કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે અને લખી રહ્યા છે કે તે માધુરી દીક્ષિતની જેમ ડાન્સ કરી રહી છે.

જુઓ વાયરલ વિડીયો

વાયરલ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે એક વ્યક્તિ શ્રેષ્ઠ રીતે ડાન્સ કરી રહ્યો છે. સોશિયલ મીડિયા પર લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. લગ્નની સિઝનમાં આ પ્રકારનો ડાન્સ જોવા મળે છે. લોકો આવા પ્લેટફોર્મ માટે તેમની પ્રતિભા બચાવે છે.

આ વાયરલ વીડિયો ટ્વિટર પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો છે. તેને @Gulzar_sahab નામના ટ્વિટર યુઝરે શેર કર્યો છે, જે ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોને 18 હજારથી વધુ વ્યૂઝ મળ્યા છે. તે જ સમયે, આના પર ઘણા લોકોની ટિપ્પણીઓ જોવા મળી રહી છે. કોમેન્ટ કરતી વખતે એક યુઝરે લખ્યું- ખરેખર કાકા ખૂબ જ પ્રતિભાશાળી છે. કોમેન્ટ કરતી વખતે અન્ય યુઝરે લખ્યું- મેં આનાથી સારો ડાન્સ નથી જોયો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *