જુઓઃ મેટ્રોમાં છોકરી અચાનક ડાન્સ કરવા લાગી, આવો ડાન્સ જોઈને કાકાની આંખો ખૂલી રહી ગઈ – જુઓ વિડિયો

જુઓઃ મેટ્રોમાં છોકરી અચાનક ડાન્સ કરવા લાગી, આવો ડાન્સ જોઈને કાકાની આંખો ખૂલી રહી ગઈ – જુઓ વિડિયો

દિલ્હી મેટ્રોમાં યુવતીના ડાન્સનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. છોકરીના ડાન્સ પર નજીકમાં ઉભેલા કાકાની પ્રતિક્રિયા જોઈને બધા હસી પડ્યા.

દિલ્હી મેટ્રોમાંથી દરરોજ કોઈને કોઈ વીડિયો સામે આવતો રહે છે. તેમાં કેટલાક ડાન્સ કરે છે તો કેટલાક તોફાન કરતા જોવા મળે છે. મેટ્રોની અંદર આવા કેટલાક વીડિયો પણ સામે આવ્યા છે જેમાં કપલ્સ વાંધાજનક હરકતો કરતા જોવા મળ્યા હતા. દિલ્હી મેટ્રોમાં રીલ બનાવવાનો ક્રેઝ ઝડપથી ફેલાઈ રહ્યો છે. જોકે, દિલ્હી મેટ્રોએ પહેલા જ સ્પષ્ટ કરી દીધું છે કે મેટ્રોમાં રીલ બનાવવા પર પ્રતિબંધ છે. તેમ છતાં પણ લોકો આ કરવાનું ચૂકતા નથી. હવે દિલ્હી મેટ્રોનો એક નવો વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં એક યુવતી કમર હલાવી રહી છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

બધાની નજર છોકરી પર ટકેલી

તમને જણાવી દઈએ કે દિલ્હી મેટ્રોનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર લોકોને પસંદ આવી રહ્યો છે, જેમાં એક છોકરી બોલિવૂડ ફિલ્મના ગીત પર ડાન્સ કરતી દેખાઈ રહી છે. વીડિયોમાં જોવા મળે છે કે યાત્રીઓ મેટ્રોમાં મુસાફરી કરી રહ્યા છે અને પછી અચાનક યુવતી ડાન્સ કરવા લાગે છે. આમ કરવાથી તે દરેકના આકર્ષણનું કેન્દ્ર બની જાય છે. આસપાસ ઉભેલા લોકો યુવતીનો ડાન્સ જોવા લાગે છે.

કાકા નજર હટાવી શક્યા નહીં

તે જ સમયે, એક કાકા મેટ્રોમાં ગેટ પાસે ઉભા છે અને તેમના સ્ટેશન આવવાની રાહ જોઈ રહ્યા છે. એટલા માટે આ છોકરી અચાનક ડાન્સ કરવા લાગે છે અને તેની નજર પણ છોકરી પર જાય છે. વીડિયોમાં જોવા મળે છે કે જ્યારે અંકલની નજર છોકરીના ડાન્સ પર જાય છે તો તે જોતા જ રહી જાય છે. એવું લાગે છે કે તે ઇચ્છે તો પણ તેની આંખો હટાવી શકતો નથી.

મનોરંજન માટે વન સ્ટોપ ડેસ્ટિનેશન

જાણી લો કે દિલ્હી મેટ્રોનો આ કથિત વીડિયો હસના ઝરૂર હૈ નામના યુઝરે ટ્વિટર પર પોસ્ટ કર્યો છે. વીડિયોના કેપ્શનમાં યુઝરે લખ્યું કે દિલ્હી મેટ્રો સંપૂર્ણ મનોરંજન માટે વન સ્ટોપ ડેસ્ટિનેશન છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *