ભારતની ODI ટીમમાં આ ઘાતક ખેલાડીની એન્ટ્રી, કેપ્ટન ધવનએ આપ્યો પહેલા જ મોકો તેને

ભારતની ODI ટીમમાં આ ઘાતક ખેલાડીની એન્ટ્રી, કેપ્ટન ધવનએ આપ્યો પહેલા જ મોકો તેને

India vs New Zealand: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની પ્રથમ ODIમાં ઘાતક ઝડપી બોલરને સ્થાન મળ્યું છે. આ ખેલાડીને પહેલીવાર વનડેની પ્લેઈંગ 11માં સામેલ કરવામાં આવ્યો છે.

ઓકલેન્ડના ઈડન પાર્ક સ્ટેડિયમમાં ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે 3 ODI શ્રેણીની પ્રથમ મેચ રમાઈ રહી છે. આ મેચમાં ન્યૂઝીલેન્ડના કેપ્ટન કેન વિલિયમસને ટોસ જીતીને પ્રથમ બોલિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. સાથે જ ટીમ ઈન્ડિયામાં ઘણા યુવા ખેલાડીઓને તક મળી છે. કેપ્ટન શિખર ધવને પણ આ ટીમમાં એક એવા બોલરને તક આપી છે જે છેલ્લા કેટલાક સમયથી પ્લેઈંગ 11માં જગ્યા બનાવવા માટે સંઘર્ષ કરી રહ્યો હતો. ખાસ વાત એ છે કે આ ખેલાડી પહેલીવાર ODI ટીમમાં રમતા જોવા મળશે.

આ ખેલાડી પ્રથમ વખત ODI ટીમ સાથે જોડાયો છે

કેપ્ટન શિખર ધવને યુવા ઘાતક ઝડપી બોલર ઉમરાન મલિકને પ્રથમ વનડેની પ્લેઈંગ 11માં સામેલ કર્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે ઉમરાન મલિક પહેલીવાર ભારતની ODI ટીમનો ભાગ બન્યો છે. ઉમરાન મલિક પણ ટી20 સિરીઝનો ભાગ હતો, પરંતુ તે પ્લેઇંગ 11નો ભાગ બની શક્યો ન હતો. કાશ્મીરનો રહેવાસી ઉમરાન મલિક 150 KMPHની સતત ઝડપે બોલિંગ કરવા માટે જાણીતો છે.

ટીમ ઈન્ડિયાનું અત્યાર સુધીનું પ્રદર્શન

ઉમરાન મલિકે ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધી 3 T20 મેચ રમી છે, જેમાં તેણે 12.44ની ઈકોનોમી સાથે રન આપ્યા છે અને માત્ર 2 વિકેટ લીધી છે. તેનું ખરાબ પ્રદર્શન જોઈને તેને ટીમમાંથી બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે તેની છેલ્લી મેચ આ વર્ષે જુલાઈમાં ઈંગ્લેન્ડ સામે રમી હતી. તે ફરી એકવાર ટીમમાં પોતાનું સ્થાન નિશ્ચિત કરવાના ઈરાદા સાથે મેદાનમાં ઉતરશે.

ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ 11

શિખર ધવન, શુભમન ગિલ, શ્રેયસ ઐયર, સૂર્યકુમાર યાદવ, ઋષભ પંત, સંજુ સેમસન, વોશિંગ્ટન સુંદર, શાર્દુલ ઠાકુર, ઉમરાન મલિક, અર્શદીપ સિંહ, યુઝવેન્દ્ર ચહલ.

ન્યુઝીલેન્ડની રમત 11

ફિન એલન, ડેવોન કોનવે, કેન વિલિયમસન, ટોમ લેથમ, ડેરીલ મિશેલ, ગ્લેન ફિલિપ્સ, મિશેલ સેન્ટનર, એડમ મિલ્ને, મેટ હેનરી, ટિમ સાઉથી, લોકી ફર્ગ્યુસન.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *