આ ત્રણ મહાપુરુષોએ દેશનું નામ રોશન કર્યું છે, તમે ઓળખો છો આ વ્યકિતઓને ?

આ ત્રણ મહાપુરુષોએ દેશનું નામ રોશન કર્યું છે, તમે ઓળખો છો આ વ્યકિતઓને ?

ટ્વીટ જોયા પછી તમે સમજી જ ગયા હશો કે આ ત્રણ દેશના રત્નો છે. હોકીના જાદુગર મેજર ધ્યાનચંદની સાથે ફ્લાઈંગ શીખ મિલ્ખા સિંહ અને દારા સિંહ હાજર છે. તેની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. તેની તસવીર આનંદ મહિન્દ્રાએ શેર કરી છે.

આ દેશમાં એવા ઘણા લોકો છે, જેમણે આખી દુનિયામાં દેશનું નામ રોશન કર્યું છે. તાજેતરમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક તસવીર વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસવીરમાં જોઈ શકાય છે કે દેશના ત્રણ મહાન રત્નો એક સાથે હાજર છે. તે ભારત માટે રમ્યો છે અને વિશ્વમાં પોતાની ઓળખ બનાવી છે. આ દુર્લભ તસવીર દેશના પ્રખ્યાત ઉદ્યોગપતિ આનંદ મહિન્દ્રાએ શેર કરી છે. તમારા માટે પણ એક પડકાર છે. શું તમે આ ત્રણ મહાન વ્યક્તિઓને ઓળખો છો?

ટ્વીટ જુઓ

ટ્વીટ જોયા પછી તમે સમજી જ ગયા હશો કે આ ત્રણ દેશના રત્નો છે. હોકીના જાદુગર મેજર ધ્યાનચંદની સાથે ફ્લાઈંગ શીખ મિલ્ખા સિંહ અને દારા સિંહ હાજર છે. તેની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. તેની તસવીર આનંદ મહિન્દ્રાએ શેર કરી છે. આ સાથે એક કેપ્શન પણ લખવામાં આવ્યું છે. તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું છે – આ ત્રણ મહાપુરુષોએ દેશનું નામ રોશન કર્યું છે. હું તેમને વંદન કરું છું.

સોશિયલ મીડિયા પર આ સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વાયરલ તસવીરને 5 હજારથી વધુ લાઈક્સ મળી ચૂકી છે. તે જ સમયે આ તસવીર પર ઘણા લોકોની કમેન્ટ જોવા મળી રહી છે. કોમેન્ટ કરતી વખતે એક યુઝરે લખ્યું- આ ત્રણે દેશની પ્રતિષ્ઠા વધારી છે. ત્રણેયને સલામ. કોમેન્ટ કરતી વખતે અન્ય યુઝરે લખ્યું- ખરેખર ભારતના રત્નો એક ફ્રેમમાં છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *