ક્રિકેટ ચાહકો માટે ખુશીના સમાચાર, આ ખેલાડી સારો થઈ ને મેદાનમાં પાછો આવશે

ક્રિકેટ ચાહકો માટે ખુશીના સમાચાર, આ ખેલાડી સારો થઈ ને મેદાનમાં પાછો આવશે

ટીમ ઈન્ડિયાઃ એક સ્ટાર ખેલાડીએ ભારતીય ટીમમાં વાપસી કરવા માટે સખત પ્રશિક્ષણ શરૂ કરી દીધું છે. આ ખેલાડી કિલર બોલિંગમાં માહેર છે. આ ખેલાડીએ ટીમ ઈન્ડિયા માટે ઘણી મેચો પોતાના દમ પર જીતી છે.

ભારતીય ટીમ હાલમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામે વનડે સીરીઝ રમી રહી છે. આ પછી ભારતીય ટીમે બાંગ્લાદેશનો પ્રવાસ કરવો પડશે. આ પહેલા પણ ક્રિકેટ ફેન્સ માટે મોટા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. ટીમ ઈન્ડિયાનો એક સ્ટાર ખેલાડી ફિટ થઈને જલ્દી જ મેદાનમાં પરત ફરવા જઈ રહ્યો છે. આ ખેલાડી પોતાની કિલર બોલિંગમાં એક્સપર્ટ છે. આવો જાણીએ આ ખેલાડી વિશે.

આ ખેલાડીએ તાલીમ શરૂ કરી

ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર ફાસ્ટ બોલર જસપ્રીત બુમરાહે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે કસરત કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. આ દર્શાવે છે કે તે એક-બે મહિના પછી ટીમ ઈન્ડિયામાં વાપસી કરવા જઈ રહ્યો છે. તે ઇન્ડોર પ્રેક્ટિસમાં વોર્મ અપ કરતો જોવા મળે છે. આ પછી તે ખુલ્લા મેદાનમાં ઉત્સાહપૂર્વક દોડતો પણ જોવા મળ્યો હતો. બુમરાહની ટ્રેનિંગ જોઈને ક્રિકેટ ચાહકો ખૂબ જ ખુશ થશે.

ઈજાના કારણે બહાર હતો

જસપ્રીત બુમરાહ ઈજાના કારણે એશિયા કપ 2022 અને T20 વર્લ્ડ કપ 2022માંથી બહાર થઈ ગયો હતો. ત્યારબાદ T20 વર્લ્ડ કપમાં તેની જગ્યાએ મોહમ્મદ શમીને તક આપવામાં આવી હતી. પરંતુ ભારતીય ટીમને બુમરાહના અભાવની કિંમત ટી20 વર્લ્ડ કપમાં હારીને ચૂકવવી પડી હતી. તે ઇનિંગ્સની શરૂઆતમાં ખૂબ જ કિલર બોલિંગ કરે છે અને તે ખૂબ જ આર્થિક પણ સાબિત થાય છે. તેના યોર્કર બોલનો બ્રેક કોઈ પાસે નથી.

ટીમ ઈન્ડિયાએ ઘણી મેચ જીતી છે

જસપ્રિત બુમરાહે ભારતીય ટીમ માટે ત્રણેય ફોર્મેટમાં ક્રિકેટ રમી છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે ઘણી મેચો પોતાના દમ પર જીતી છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 30 ટેસ્ટ મેચમાં 128 વિકેટ, 72 વનડેમાં 121 વિકેટ અને 60 ટી20 મેચમાં 70 વિકેટ ઝડપી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *