મેચ હાર્યા પછી શિખર ધવનનો ગુસ્સો ફાટી નીકળ્યો, અને કહ્યું કે ફિલ્ડિંગ ખરાબ હતી તેથી આ લોકોના કારણે હાર્યા

મેચ હાર્યા પછી શિખર ધવનનો ગુસ્સો ફાટી નીકળ્યો, અને કહ્યું કે ફિલ્ડિંગ ખરાબ હતી તેથી આ લોકોના કારણે હાર્યા

કેપ્ટન શિખર ધવનઃ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ભારતીય ટીમને 7 વિકેટે હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. મેચ હાર્યા બાદ કેપ્ટન શિખર ધવને મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

ન્યૂઝીલેન્ડે પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાને 7 વિકેટે હરાવ્યું હતું. ભારતીય ટીમના ઘણા સ્ટાર ખેલાડીઓએ ખૂબ જ ખરાબ રમત બતાવી હતી. આ સાથે જ ભારતીય ટીમની ફિલ્ડિંગ પણ નબળી રહી છે. મેચ હાર્યા બાદ કેપ્ટન શિખર ધવને હારનું કારણ જણાવ્યું છે. તે જ સમયે, તેણે ઘણા ખેલાડીઓ પર પ્રહારો પણ કર્યા છે. ચાલો તેના વિશે જાણીએ.

શિખર ધવને આ વાત કહી

ભારતીય કેપ્ટન શિખર ધવને મેચ બાદ એવોર્ડ સમારોહમાં કહ્યું, ‘અમે અમારા સ્કોરથી સારું અનુભવી રહ્યા હતા. પ્રથમ 15 ઓવરમાં ફાસ્ટ બોલરોના બોલ સ્વિંગ થઈ રહ્યા હતા. આ મેદાન અન્ય મેદાન કરતા અલગ છે. અમે આજે વધુ ‘શોર્ટ ઓફ લેન્થ’ બોલ ફેંક્યા, જેના કારણે લાથમ માટે મોટા શોટ રમવાનું સરળ બન્યું. અમે ફિલ્ડિંગ પણ બગાડી.

ટોમે મેચ છીનવી લીધી

આગળ બોલતા શિખર ધવને કહ્યું, ‘ટોમ લાથમે અમારી શોટ બોલિંગનો ફાયદો ઉઠાવ્યો અને મેચ અમારી પાસેથી છીનવી લીધી. તેણે 40 ઓવરમાં ચાર બાઉન્ડ્રી (પાંચ) ફટકારીને મેચને પોતાની તરફ વાળ્યો. અમે આ ઓવર પહેલા મેચમાં હતા.શાર્દુલ ઠાકુરે ન્યૂઝીલેન્ડની ઇનિંગની 40મી ઓવર ફેંકી હતી. અહીંથી મેચનો ટ્રેન્ડ બદલાઈ ગયો.

વ્યૂહરચના પર કામ કરવું પડશે

ભારતીય કેપ્ટન શિખર ધવને કહ્યું, ‘અમે અમારી વ્યૂહરચના પર કામ કરવું પડશે અને ખાતરી કરવી પડશે કે અમે બેટ્સમેનોને તેમની તાકાત પર રમવા ન દઈએ. આ એક યુવા ટીમ છે અને મને મારી ટીમ પર ગર્વ છે.

ન્યુઝીલેન્ડે મેચ જીતી લીધી હતી

ટોમ લાથમે 104 બોલમાં અણનમ 145 રન બનાવ્યા અને કેપ્ટન કેન વિલિયમ્સન (98 બોલમાં અણનમ 94) સાથે ચોથી વિકેટ માટે 221 રનની અતૂટ ભાગીદારી કરીને ભારતના સ્કોરને સાત વિકેટે 306 રન બનાવી દીધો. ન્યૂઝીલેન્ડે 17 બોલ બાકી રહેતા મેચ જીતી લીધી હતી અને શ્રેણીમાં 1-0થી લીડ મેળવી હતી. શ્રેણીની બીજી મેચ રવિવારે હેમિલ્ટનમાં રમાશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *