ન્યૂઝીલેન્ડ સાથેની મેચમાં વચ્ચે ટીમ ઈન્ડિયાને ખરાબ સમાચાર મળ્યા, આ ખેલાડીને ઈજા થતાં હવે લાંબા સમય સુધી તે જોવા નઈ મળે

ન્યૂઝીલેન્ડ સાથેની મેચમાં વચ્ચે ટીમ ઈન્ડિયાને ખરાબ સમાચાર મળ્યા, આ ખેલાડીને ઈજા થતાં હવે લાંબા સમય સુધી તે જોવા નઈ મળે

ભારતીય ક્રિકેટઃ ટીમ ઈન્ડિયાને ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસ વચ્ચે મોટો ઝટકો લાગ્યો છે. ટીમનો એક મોટો મેચ વિનર ખેલાડી ઈજાના કારણે લાંબા સમયથી મેદાનથી દૂર છે.

ટીમ ઈન્ડિયા હાલ ન્યૂઝીલેન્ડના પ્રવાસે છે. T20 શ્રેણીમાં 1-0થી જીત નોંધાવ્યા બાદ ટીમ હવે 3 મેચની વનડે શ્રેણી રમશે. આ બધાની વચ્ચે ટીમ ઈન્ડિયા માટે એક ખરાબ સમાચાર સામે આવ્યા છે. મોટી મેચ વિનર ખેલાડી ઈજાના કારણે લાંબા સમયથી મેદાનથી દૂર છે. આ ખેલાડી બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પર ટીમમાં સામેલ થવાનો હતો, પરંતુ હવે આ ખેલાડી માટે આટલા અંતરે રમવું મુશ્કેલ લાગી રહ્યું છે.

આ ખેલાડી લાંબા સમયથી ટીમની બહાર હતો

ટીમ ઈન્ડિયાનો ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજા ઈજાના કારણે એશિયા કપ 2022માંથી મેદાનની બહાર છે. તે બાંગ્લાદેશ પ્રવાસમાંથી ફરી એકવાર ટીમમાં વાપસી કરવાનો હતો, પરંતુ આ પ્રવાસમાં ભાગ લેવો મુશ્કેલ જણાય છે. ભારત આવતા મહિનાના પહેલા સપ્તાહમાં ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણી બાદ 14-18 ડિસેમ્બર અને મીરપુરમાં 22-26 ડિસેમ્બર દરમિયાન બે ટેસ્ટ રમશે. આ પ્રવાસની શરૂઆત પહેલા તેના સંપૂર્ણ ફિટ થવાની શક્યતા ઓછી છે.

બીસીસીઆઈના એક સૂત્રે મોટી માહિતી આપી છે

બીસીસીઆઈના એક સૂત્રએ ગોપનીયતાની શરતે પીટીઆઈને જણાવ્યું હતું કે, ‘જાડેજા તેના ચેક-અપ અને રિહેબ માટે ઘણી વખત એનસીએ ગયા છે. અત્યારે બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ માટે તે ફિટ થવાની કોઈ શક્યતા નથી. ચેતન શર્માની આગેવાની હેઠળની ભૂતપૂર્વ પસંદગી સમિતિએ જો કે, તેને ફરીથી ફિટનેસ મેળવવાની શરત સાથે ટીમમાં રાખ્યો હતો. આ પ્રવાસ માટે ભારત પાસે ઑફ-સ્પિનર ​​રવિચંદ્રન અશ્વિન, ડાબોડી સ્પિનર ​​અક્ષર પટેલ અને ડાબોડી કાંડા સ્પિનર ​​કુલદીપ યાદવના રૂપમાં ત્રણ વિકલ્પ છે, તેથી ટીમમાં ચોથા નિષ્ણાત સ્પિનરની ભાગ્યે જ જરૂર છે.

જમણા ઘૂંટણની સર્જરી થઈ

33 વર્ષીય રવિન્દ્ર જાડેજાને જમણા ઘૂંટણમાં ઈજા થઈ હતી. એશિયા કપ 2022માં તેને 2 મેચ રમ્યા બાદ જ બહાર કરવામાં આવ્યો હતો. આ પછી, તેણે આ ઈજા માટે સર્જરી પણ કરાવી અને ત્યારથી તે નેશનલ ક્રિકેટ એકેડમી (NCA)માં હતો.

બાંગ્લાદેશ ટેસ્ટ માટે ટીમ ઈન્ડિયા

રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), કેએલ રાહુલ, શુભમન ગિલ, ચેતેશ્વર પુજારા, વિરાટ કોહલી, શ્રેયસ અય્યર, ઋષભ પંત (વિકેટકીપર), કેએસ ભરત (વિકેટકીપર), રવિચંદ્રન અશ્વિન, રવિન્દ્ર જાડેજા, અક્ષર પટેલ, કુલદીપ યાદવ, શાર્દુલ મોહમ્મદ, શાર્દુલ થામી. , મોહમ્મદ સિરાજ, ઉમેશ યાદવ.

બાંગ્લાદેશ વનડે માટે ટીમ ઈન્ડિયા

રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), કેએલ રાહુલ (વાઈસ-કેપ્ટન), શિખર ધવન, વિરાટ કોહલી, રજત પાટીદાર, શ્રેયસ અય્યર, રાહુલ ત્રિપાઠી, રિષભ પંત (વિકેટમેન), ઈશાન કિશન (વિકેટેઇન), રવિન્દ્ર જાડેજા, અક્ષર પટેલ, સુંદર, શાર્દુલ ઠાકુર, મો. શમી, મોહમ્મદ. સિરાજ, દીપક ચાહર, યશ દયાલ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *