અશ્વિનએ ટીમ ઈન્ડિયાના આ 2 ખેલાડી પર લગાવ્યો આવો આરોપ, અને કહ્યું કે T20 વર્લ્ડ કપની હાર તેના લીધે થઈ છે

અશ્વિનએ ટીમ ઈન્ડિયાના આ 2 ખેલાડી પર લગાવ્યો આવો આરોપ, અને કહ્યું કે T20 વર્લ્ડ કપની હાર તેના લીધે થઈ છે

રવિચંદ્રન અશ્વિનઃ અનુભવી સ્પિનર ​​રવિચંદન અશ્વિને ટીમ ઈન્ડિયાના બે ખેલાડીઓને ટોણા માર્યા છે. ક્યાંક તો તેણે ટી20 વર્લ્ડ કપની હાર માટે આ ખેલાડીઓને જ જવાબદાર ઠેરવ્યા છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના અનુભવી સ્પિનર ​​રવિચંદ્રન અશ્વિનને T20 વર્લ્ડ કપ 2022 બાદ આરામ આપવામાં આવ્યો હતો. આ ટૂર્નામેન્ટમાં ટીમ ઈન્ડિયા માત્ર સેમીફાઈનલ સુધી જ સફર કરી શકી હતી, જ્યારે આર અશ્વિન પણ પોતાની છાપ છોડવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો. હાલમાં ટીમ ઈન્ડિયાની યુવા ટીમ ન્યુઝીલેન્ડના પ્રવાસે છે. આ બધાની વચ્ચે આર અશ્વિને એક એવું નિવેદન આપ્યું છે, જેણે બધાને ચોંકાવી દીધા છે. ક્યાંક તો તેણે ટીમના બે ખેલાડીઓને ટોણો મારતા આ વાત કહી છે.

આર અશ્વિને આ ખેલાડીઓ પર નિશાન સાધ્યું હતું

ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ટીમ ઈન્ડિયાની હારનું મુખ્ય કારણ બેટ્સમેનોની ખરાબ શરૂઆત હતી. ઓપનર કેએલ રાહુલ અને રોહિત શર્મા આ ટૂર્નામેન્ટમાં સંપૂર્ણપણે ફ્લોપ રહ્યા હતા. આ મુદ્દા પર વાત કરતા આર અશ્વિને પણ પોતાની યુટ્યુબ ચેનલ પર મોટું નિવેદન આપ્યું છે. ક્યાંક ને ક્યાંક તેણે આ બંને ખેલાડીઓના બેટિંગ અભિગમ પર ઉગ્ર સવાલો ઉઠાવ્યા છે.

તેણે ઘણી મેચો હારવાનું કારણ જણાવ્યું

આર અશ્વિને હાલમાં જ તેની યુટ્યુબ ચેનલ પર કહ્યું, ‘ક્યારેક અમે પાવરપ્લેમાં જ મેચ હારી જતા હતા. પાવરપ્લે દરમિયાન અમે 30ની આસપાસ સ્કોર કરતા હતા. બીજી તરફ, સામેની ટીમ 60ની આસપાસ સ્કોર કરતી હતી. મેચ ત્યાં જ ખતમ થઈ જતી. કેટલાક લોકો આ આંકડાઓ જાણતા નથી, પરંતુ મોટાભાગની મેચ પાવરપ્લે દરમિયાન જ જીતી અને હારવામાં આવે છે. આર અશ્વિનના આ નિવેદન પરથી માની શકાય છે કે તેણે હાર માટે ખરાબ શરૂઆતને જવાબદાર ગણાવી છે.

T20 વર્લ્ડ કપમાં સતત ખરાબ શરૂઆત

T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં કેએલ રાહુલ અને રોહિત શર્માની જોડીએ 6 ઇનિંગ્સમાં 14.66ની એવરેજથી માત્ર 88 રન ઉમેર્યા હતા. આ દરમિયાન આ બંને ખેલાડીઓ વચ્ચે સર્વશ્રેષ્ઠ ભાગીદારી 27 રનની રહી. આ ટૂર્નામેન્ટમાં ટીમ ઈન્ડિયાએ પાવર પ્લેમાં સૌથી ઓછો રન રેટ નોંધાવ્યો હતો. તે જ સમયે, આર અશ્વિન પણ T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની 6 મેચમાં માત્ર 6 વિકેટ જ મેળવી શક્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *