IND vs NZ : ભારત સામેની T20 સિરીઝ માટે ન્યુઝીલેન્ડની ટીમની જાહેરાત, આ 2 ઘાતક ખેલાડીઓ નીકળશે

IND vs NZ : ભારત સામેની T20 સિરીઝ માટે ન્યુઝીલેન્ડની ટીમની જાહેરાત, આ 2 ઘાતક ખેલાડીઓ નીકળશે

India vs New Zealand Series: ન્યુઝીલેન્ડે ભારત સામેની T20 અને ODI શ્રેણી માટે તેની ટીમની જાહેરાત કરી છે. ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસ પર ભારતે 18 નવેમ્બરથી 30 નવેમ્બર સુધી ત્રણ મેચની T20 અને ODI શ્રેણી રમવાની છે. IND vs NZ T20 શ્રેણી 2022: ન્યુઝીલેન્ડે ભારત સામેની T20 અને ODI શ્રેણી માટે તેની ટીમની જાહેરાત કરી છે. ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસ પર ભારતે 18 નવેમ્બરથી 30 નવેમ્બર સુધી ત્રણ મેચની T20 અને ODI શ્રેણી રમવાની છે. ભારત સામેની આ મોટી સિરીઝ માટે ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમમાં ઘણા ખતરનાક ખેલાડીઓને તક આપવામાં આવી છે, જેઓ મેચને પોતાના દમ પર ફેરવવામાં માહિર છે.

ભારત સામેની ODI અને T20 શ્રેણી માટે ન્યુઝીલેન્ડની ટીમની જાહેરાત કરવામાં આવી છે
કેન વિલિયમસન ભારત સામેની ટી-20 અને વન-ડે બંને શ્રેણીમાં ન્યૂઝીલેન્ડની કેપ્ટનશીપ કરશે. ઘાતક ફાસ્ટ બોલર ટ્રેન્ટ બોલ્ટને ન્યૂઝીલેન્ડની T20 અને ODI ટીમમાંથી બહારનો રસ્તો દેખાડવામાં આવ્યો છે. આ સિવાય કિવી ઓપનર માર્ટિન ગુપ્ટિલને પણ ODI અને T20 ટીમમાંથી રજા આપવામાં આવી છે. ઝડપી બોલર ટ્રેન્ટ બોલ્ટ ન્યૂઝીલેન્ડ ક્રિકેટના કોન્ટ્રાક્ટ પ્લેયર્સમાં સામેલ નથી, તેથી તેની પસંદગી કરવામાં આવી નથી.

આ ઘાતક ખેલાડીઓના અદલાબદલી પાન
માર્ટિન ગુપ્ટિલ ખરાબ ફોર્મના કારણે ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. માર્ટિન ગુપ્ટિલને તાજેતરમાં રમાયેલા T20 વર્લ્ડ કપમાં બેન્ચ ગરમ કરવી પડી હતી અને તેને એક પણ મેચમાં રમવાની તક આપવામાં આવી ન હતી. માર્ટિન ગુપ્ટિલની જગ્યાએ હવે ફિન એલનને ન્યૂઝીલેન્ડની ODI અને T20 ટીમમાં ઓપનર તરીકે પસંદ કરવામાં આવ્યો છે.

ભારતમાં ઘણા વર્લ્ડ ક્લાસ ક્રિકેટરો છે
ઝડપી બોલર એડમ મિલ્ને પણ ભારત સામેની ટી20 અને વનડે શ્રેણી માટે ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમમાં પરત ફર્યો છે. ફાસ્ટ બોલર કાઈલ જેમિસનને ઈજાના કારણે ટી-20 અને વનડે શ્રેણી માટે ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યો નથી. ન્યૂઝીલેન્ડના મુખ્ય કોચ ગેરી સ્ટેડે કહ્યું કે, ‘ભારત પાસે ઘણા વર્લ્ડ ક્લાસ ક્રિકેટરો છે અને IPLના દિગ્ગજ ખેલાડીઓ પણ હાજર છે. ટીમ ઈન્ડિયા જ્યારે પણ ન્યુઝીલેન્ડના પ્રવાસે આવે છે ત્યારે ભારે તોફાન જોવા મળે છે.

ભારત સામેની ટી20 શ્રેણી માટે ન્યુઝીલેન્ડની ટીમ
કેન વિલિયમસન (કેપ્ટન), ફિન એલન, માઈકલ બ્રેસવેલ, ડેવોન કોનવે (wk), લોકી ફર્ગ્યુસન, ડેરીલ મિશેલ, એડમ મિલ્ને, જિમી નીશમ, ગ્લેન ફિલિપ્સ, મિશેલ સેન્ટનર, ટિમ સાઉથી, ઈશ સોઢી, બ્લેર ટિકનર.

ભારત સામેની વનડે શ્રેણી માટે ન્યુઝીલેન્ડની ટીમ
કેન વિલિયમસન (કેપ્ટન), ફિન એલન, માઈકલ બ્રેસવેલ, ડેવોન કોનવે, લોકી ફર્ગ્યુસન, ડેરીલ મિશેલ, એડમ મિલ્ને, જીમી નીશમ, ગ્લેન ફિલિપ્સ, મિશેલ સેન્ટનર, ટિમ સાઉથી, ટોમ લાથમ (wk), મેટ હેનરી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *