‘સળગતી વસ્તુ પર તેલ ન નાખવું જોઈએ’, શમીની આ વાત પર ગુસ્સે થયો વસીમ અકરમ, અને તને આવો જવાબ આપ્યો

‘સળગતી વસ્તુ પર તેલ ન નાખવું જોઈએ’, શમીની આ વાત પર ગુસ્સે થયો વસીમ અકરમ, અને તને આવો જવાબ આપ્યો

Wasim Akram On Shami Tweet: પાકિસ્તાનનો પૂર્વ ફાસ્ટ બોલર વસીમ અકરમ ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ શમીની એક વાતથી ઘણો નારાજ છે. મોહમ્મદ શમીની એક વાતથી વસીમ અકરમ ગુસ્સે થઈ ગયો અને તેને કહ્યું કે સળગતી વસ્તુ પર તેલ રેડવાનું કામ ક્યારેય ન કરવું જોઈએ. વસીમ અકરમની પ્રતિક્રિયાઃ પાકિસ્તાનના પૂર્વ ફાસ્ટ બોલર વસીમ અકરમ ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ શમીની એક વાતથી ખૂબ નારાજ છે. મોહમ્મદ શમીની એક વાતથી વસીમ અકરમ ગુસ્સે થઈ ગયો અને તેને કહ્યું કે સળગતી વસ્તુ પર ક્યારેય તેલ ન નાખવું જોઈએ. વાસ્તવમાં, આ વિવાદ મોહમ્મદ શમી અને શોએબ અખ્તર વચ્ચેના ટ્વિટ યુદ્ધથી શરૂ થયો હતો.

શમીની આ વાત પર વસીમ અકરમ ગુસ્સે છે
જણાવી દઈએ કે T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની ફાઈનલ મેચ બાદ ટ્વિટર પર શોએબ અખ્તર અને મોહમ્મદ શમી વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો. T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની ફાઇનલમાં ઇંગ્લેન્ડે પાકિસ્તાનને હરાવીને ટાઇટલ જીતવાનું સપનું તોડી નાખ્યું. આ પછી શોએબ અખ્તરે તૂટેલા હૃદયની ઈમોજી ટ્વીટ કરી, જેના જવાબમાં મોહમ્મદ શમીએ કહ્યું, ‘માફ કરશો ભાઈ, આને કર્મ કહેવાય છે.’

‘બળતી વસ્તુ પર તેલ નાખશો નહીં’
મોહમ્મદ શમીની આ વાતનું શોએબ અખ્તરને ખરાબ લાગ્યું અને ટ્વિટર પર બંને વચ્ચે ઝઘડો થયો. મોહમ્મદ શમી અને શોએબ અખ્તર વચ્ચેના વિવાદમાં પાકિસ્તાનનો પૂર્વ ફાસ્ટ બોલર વસીમ અકરમ પણ વચ્ચે કૂદી ગયો છે. વસીમ અકરમે એક ચેનલ પર વાત કરતા કહ્યું કે, સળગતી વસ્તુ પર તેલ રેડવાનું કામ ક્યારેય ન કરવું જોઈએ.

એવો જવાબ વસીમ અકરમે આપ્યો
વસીમ અકરમે મોહમ્મદ શમી પર પ્રહાર કરતા કહ્યું, ‘ભારતના લોકો તેમના દેશ પ્રત્યે સમર્પિત છે અને મને પણ તેનાથી કોઈ વાંધો નથી. આપણે સૌ આપણા દેશ માટે પોતાનો જીવ પણ બલિદાન આપીએ છીએ, પરંતુ સળગતી વસ્તુ પર તેલ રેડવું એ જરાય સારી વાત નથી. આપણે તટસ્થ રહેવું જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *