ટીમ ઈન્ડિયામાં પાછો આવા માટે આ ઘાતક ખેલાડી તરસી રહીયો છે, પસંદગીકારોએ અચાનક જગ્યા આપવાનું બંધ કર્યું……….

ટીમ ઈન્ડિયામાં પાછો આવા માટે આ ઘાતક ખેલાડી તરસી રહીયો છે, પસંદગીકારોએ અચાનક જગ્યા આપવાનું બંધ કર્યું……….

ભારતીય ક્રિકેટઃ એક ઘાતક ફાસ્ટ બોલરને લાંબા સમયથી ટીમ ઈન્ડિયામાં તક મળી નથી. આ બોલરે પોતાની પ્રથમ મેચ ઓસ્ટ્રેલિયામાં જ રમી હતી. ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ: ભારતીય પસંદગીકારોએ T20 વર્લ્ડ કપ 2022 વચ્ચે ન્યૂઝીલેન્ડ અને બાંગ્લાદેશના પ્રવાસ માટે ટીમ ઈન્ડિયાની જાહેરાત કરી છે. આ શ્રેણી માટે કુલ 4 ટીમોની પસંદગી કરવામાં આવી છે. પરંતુ આમાંથી કોઈ પણ સિરીઝમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ઘાતક ફાસ્ટ બોલર પોતાનું સ્થાન બનાવી શક્યો નથી. આ ખેલાડી છેલ્લા ઘણા સમયથી ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ બની શક્યો નથી. આ ખેલાડી તેની ઝડપી ગતિ અને સચોટ યોર્કર્સ માટે જાણીતો છે.

આ ખેલાડીને ટીમમાં સ્થાન નથી મળી રહ્યું
ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર ફાસ્ટ બોલર ટી.નટરાજન લાંબા સમયથી ટીમ ઈન્ડિયામાં જગ્યા બનાવી શક્યા નથી. ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસમાં સિનિયર ખેલાડીઓને આરામ આપવામાં આવ્યો છે, તે પછી પણ તેઓ પોતાની જગ્યા બનાવી શક્યા નથી. ટી. નટરાજનને ટી20 નિષ્ણાત બોલર માનવામાં આવે છે, પરંતુ તે ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ બનવામાં સતત નિષ્ફળ જઈ રહ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે ટી. નટરાજન ત્રણેય ફોર્મેટમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે રમ્યા છે.

બુમરાહ જેવો યોર્કર બોલિંગનો એક્સપર્ટ
નટરાજનની કારકિર્દીની શરૂઆતમાં તેઓ ભારતના ‘યોર્કર મેન’ તરીકે જાણીતા હતા. તે જ સમયે, તે હવે એક વર્ષ માટે ભારતીય ક્રિકેટ ટીમની બહાર છે. તેની યોર્કર બોલિંગની તુલના જસપ્રિત બુમરાહ જેવા બોલર સાથે કરવામાં આવે છે. ટી નટરાજને IPL 2022માં સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ (SRH) તરફથી રમતી વખતે અદભૂત રમત બતાવી. ટી. નટરાજને IPL 2022ની 11 મેચમાં 18 વિકેટ લીધી હતી.

ટીમ ઈન્ડિયા માટે ત્રણેય ફોર્મેટ રમ્યા
નટરાજને ભારત માટે 1 ટેસ્ટ મેચ, 4 T20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ અને 2 વન-ડે આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ રમી છે. ટી નટરાજને ટેસ્ટમાં 3 વિકેટ, T20 ઇન્ટરનેશનલમાં 7 વિકેટ અને વન-ડે ઇન્ટરનેશનલમાં 3 વિકેટ લીધી છે. ટી નટરાજને તેની છેલ્લી મેચ માર્ચ 2021માં ઈંગ્લેન્ડ સામે રમી હતી. હવે ટીમ ઈન્ડિયામાં નટરાજનનું નામ પણ ચર્ચામાં નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *